LimeSurvey Develop - en to gu translation catalogue (2120 entries)

en: %s cannot be left empty
gu: % S ને ખાલી છોડી શકાશે નહીં

en: %s duplicate records removed
gu: % S નકલી રેકોર્ડ દૂર

en: %s entries were not copied because they already existed
gu: તેઓ પહેલાથી જ અસ્તિત્વમાં છે કારણ કે% s પ્રવેશો નકલ ન હતી

en: %s field(s) were successfully added.
gu: % S ક્ષેત્ર (ઓ) સફળતાપૂર્વક ઉમેરવામાં આવ્યા હતા.

en: %s lines had a mismatching number of fields.
gu: % S લીટીઓ ક્ષેત્રો એક mismatching નંબર હતી.

en: %s min. %s sec.
gu: % S મિનિટ. % S સે.

en: %s new participants were created
gu: % S નવી સહભાગીઓ બનાવવામાં આવી હતી

en: %s old response(s) and according timings were successfully imported.
gu: % S ને જૂના પ્રતિભાવ (ઓ) અને અનુસાર સમય સફળતાપૂર્વક આયાત કરવામાં આવી હતી.

en: %s old response(s) were successfully imported.
gu: % S ને જૂના પ્રતિભાવ (ઓ) સફળતાપૂર્વક આયાત કરવામાં આવી હતી.

en: %s participants have been copied to the central participants table
gu: % S સહભાગીઓ કેન્દ્રીય સહભાગીઓ ટેબલ પર નકલ કરવામાં આવી છે

en: %s participants have been shared
gu: % S સહભાગીઓ શેર કરવામાં આવી છે

en: %s records found in CSV file
gu: % S રેકોર્ડ CSV ફાઈલ મળી

en: %s records have empty mandatory fields
gu: % S રેકોર્ડ ખાલી ફરજિયાત ક્ષેત્રો છે

en: %s records have incomplete or wrong attribute values
gu: % S રેકોર્ડ અપૂર્ણ અથવા ખોટું લક્ષણ કિંમતો હોય

en: %s records imported
gu: % S રેકોર્ડ આયાત

en: %s records in CSV
gu: CSV માં% s રેકોર્ડ

en: %s records met minimum requirements
gu: % S રેકોર્ડ ન્યુનત્તમ જરૂરિયાતો મળી

en: %s records were duplicate but had attributes updated
gu: % S રેકોર્ડ નકલી હતા, પરંતુ લક્ષણો સુધારાશે હતી

en: %s records with invalid email address removed
gu: અમાન્ય ઇમેઇલ સરનામા સાથે% s રેકોર્ડ દૂર

en: %s%% completed
gu: % S%% પૂર્ણ

en: 'Other:' comment mandatory
gu: 'અન્ય' ટિપ્પણી ફરજિયાત

en: (Autodetect)
gu: (સ્વતઃશોધ)

en: (Iconv Library not installed)
gu: (Iconv લાઇબ્રેરી સ્થાપિત થયેલ નથી)

en: (No target question)
gu: (કોઈ લક્ષ્ય પ્રશ્ન)

en: (None)
gu: (કોઈ નહીં)

en: (Select multiple label sets by using the Ctrl key)
gu: (Ctrl કી નો ઉપયોગ કરીને બહુવિધ લેબલ સેટ પસંદ કરો)

en: (Sub-)question width
gu: (સબ) પ્રશ્ન પહોળાઈ

en: 16 or up
gu: 16 અથવા

en: 1st quartile (Q1)
gu: 1 લી quartile (ક્યુ 1)

en: 1st time limit warning CSS style
gu: 1 લી સમય મર્યાદા ચેતવણી સીએસએસ શૈલી

en: 1st time limit warning message
gu: 1 લી સમય મર્યાદા ચેતવણી સંદેશ

en: 1st time limit warning message display time
gu: 1 લી સમય મર્યાદા ચેતવણી સંદેશ પ્રદર્શન સમય

en: 1st time limit warning message timer
gu: 1 લી સમય મર્યાદા ચેતવણી સંદેશ ટાઈમર

en: 2nd quartile (Median)
gu: 2ND quartile (સરેરાશ)

en: 2nd time limit warning CSS style
gu: 2ND સમય મર્યાદા ચેતવણી સીએસએસ શૈલી

en: 2nd time limit warning message
gu: 2ND સમય મર્યાદા ચેતવણી સંદેશ

en: 2nd time limit warning message display time
gu: 2ND સમય મર્યાદા ચેતવણી સંદેશ પ્રદર્શન સમય

en: 2nd time limit warning message timer
gu: 2ND સમય મર્યાદા ચેતવણી સંદેશ ટાઈમર

en: 3rd quartile (Q3)
gu: 3 જી quartile (Q3)

en: 5 Point Choice
gu: 5 પોઇન્ટ ચોઇસ

en: 7bit Swedish
gu: 7bit સ્વીડિશ

en: <No default value>
gu: <No મૂળભૂત value>

en: A backup of this table has been made and can be accessed by your system administrator.
gu: આ કોષ્ટક બેકઅપ કરવામાં આવ્યો છે અને તમારા સિસ્ટમ સંચાલક દ્વારા ઍક્સેસ કરી શકો છો.

en: A backup of this table will be made if you proceed. Your system administrator will be able to access this table.
gu: જો તમે આગળ વધશો તો આ ટેબલ બેકઅપ કરવામાં આવશે. તમારા સિસ્ટમ સંચાલકને આ કોષ્ટક ઍક્સેસ કરવા માટે સક્ષમ હશે.

en: A deactivated survey is not accessible to participants (only a message appears that they are not permitted to see this survey).
gu: એક નિષ્ક્રિય મોજણી સહભાગીઓ (ફક્ત એક સંદેશ તેઓ આ મોજણી જોવા માટે પરવાનગી નથી કે જે દેખાય છે) માટે સુલભ નથી.

en: A question index will be shown; participants will be able to jump between viewed questions.
gu: એક પ્રશ્ન ઇન્ડેક્સ બતાવવામાં આવશે; સહભાગીઓ જોવાયા પ્રશ્નો વચ્ચે બાંધી સમક્ષ રજુ કરવાનો પ્રયત્ન કરશે.

en: A username was not supplied or the username is invalid.
gu: એક વપરાશકર્તાનામ પૂરી પાડવામાં અથવા વપરાશકર્તાનામ અમાન્ય છે ન હતો.

en: AND/OR Date is
gu: અને / અથવા તારીખ છે

en: ARMSCII-8 Armenian
gu: ARMSCII-8 આર્મેનિયન

en: Abbreviated question text
gu: સંક્ષિપ્ત પ્રશ્ન લખાણ

en: Ability to change of questions, groups and parameters is still limited.
gu: પ્રશ્નો, જૂથો અને પરિમાણો બદલવા માટે ક્ષમતા હજુ પણ મર્યાદિત છે.

en: Absolute value
gu: ચોક્કસ કિંમત

en: Accelerator keys for list items
gu: યાદી વસ્તુઓ માટે પ્રવેગક કીઓ

en: Access
gu: પ્રવેશ

en: Access denied
gu: ઍક્સેસ નકારાઈ

en: Access denied!
gu: ઍક્સેસ નકારાઈ!

en: Action
gu: ક્રિયા

en: Action to perform when time limit is up
gu: સમય મર્યાદા છે ત્યારે કરવા માટે એક્શન

en: Actions
gu: ક્રિયાઓ

en: Activate Survey
gu: સર્વે સક્રિય કરો

en: Activate this to show a map above the input field where the user can select a location
gu: જ્યારે વપરાશકર્તા પાંચ આંકડાના US સ્થાન પસંદ કરી શકો છો કે જ્યાં ઇનપુટ ક્ષેત્ર ઉપર એક નકશો બતાવવા માટે આ સક્રિય કરો

en: Active
gu: સક્રિય

en: Active survey ID
gu: ચાલુ સર્વે નું આઈડી

en: Active surveys
gu: સક્રિય સર્વેક્ષણો

en: Add
gu: ઉમેરવું

en: Add URL parameter
gu: URL પેરામીટર ઉમેરો

en: Add a language:
gu: એક ભાષા ઉમેરો:

en: Add a new question
gu: એક નવો પ્રશ્ન ઉમેરો

en: Add a prefix to the answer field
gu: જવાબ ક્ષેત્ર માટે પૂર્વગ ઉમેરો

en: Add a suffix to the answer field
gu: જવાબ ક્ષેત્ર માટે પ્રત્યય ઉમેરો

en: Add and edit conditions
gu: શરતો ઉમેરો અને તેમાં ફેરફાર

en: Add another record
gu: અન્ય રેકોર્ડ ઉમેરો

en: Add answer
gu: જવાબ ઉમેરો

en: Add attribute
gu: લક્ષણ ઉમેરો

en: Add condition
gu: શરત ઉમેરો

en: Add condition to this scenario
gu: આ પરિસ્થિતિ ની બધી શરતો.

en: Add fields
gu: ક્ષેત્રો ઉમેરો

en: Add group
gu: ગ્રુપ ઉમેરો

en: Add language
gu: ભાષા ઉમેરો

en: Add multiple conditions without a page reload
gu: પેજ રિલોડ કર્યા વિના બધી શરતો ઉમેરો.

en: Add new question to group
gu: જૂથ માટે નવું પ્રશ્ન ઉમેરો

en: Add new user group
gu: નવા વપરાશકર્તા જૂથ ઉમેરો

en: Add or delete groups
gu: જૂથો ઉમેરી અથવા કાઢી

en: Add or delete questions
gu: પ્રશ્નો ઉમેરો અથવા કાઢી

en: Add or delete subquestions or change their codes
gu: ઉમેરો અથવા કાઢી subquestions અથવા તેમની કોડ ફેરફાર

en: Add participant
gu: પ્રતિભાગી ઉમેરો

en: Add participant to survey
gu: સર્વેક્ષણ પ્રતિભાગી ઉમેરો

en: Add participants to central database
gu: કેન્દ્રીય ડેટાબેઝમાં સહભાગીઓ ઉમેરો

en: Add participants to survey
gu: સર્વેક્ષણ સહભાગીઓ ઉમેરો

en: Add question
gu: પ્રશ્ન ઉમેરો

en: Add question group
gu: પ્રશ્ન જૂથ ઉમેરો

en: Add scenario
gu: દૃશ્ય ઉમેરો

en: Add token entry
gu: ટોકન પ્રવેશ ઉમેરો

en: Add user
gu: વપરાશકર્તા ઉમેરો

en: Add user group
gu: વપરાશકર્તા જૂથ ઉમેરો

en: Add value
gu: કિંમત ઉમેરો

en: Additional Languages
gu: વધારાની ભાષા

en: Admin login name
gu: Admin લૉગિન નામ

en: Admin login password
gu: Admin લૉગિન પાસવર્ડ

en: Administration
gu: વહીવટ

en: Administrator credentials
gu: સંચાલક ઓળખાણપત્ર

en: Administrator email
gu: સંચાલક ઇમેઇલ

en: Administrator name
gu: સંચાલક નામ

en: Administrator name:
gu: સંચાલક નામ:

en: Administrator:
gu: સંચાલક:

en: Afrikaans
gu: આફ્રિકન્સ

en: After
gu: પછી

en: After having clicked the save button you can either close this browser window or continue filling out the survey.
gu: સંગ્રહો બટન ક્લિક કર્યા પછી તમે ક્યાં તો આ બ્રાઉઝર વિન્ડો બંધ અથવા મોજણી ભરીને ચાલુ કરી શકો છો.

en: Albanian
gu: અલ્બેનિયન

en: All
gu: બધા

en: All answers are already selected in this quota.
gu: બધા જવાબો પહેલેથી જ આ ક્વોટામાં પસંદ કરી છે.

en: All answers meet consistency standards.
gu: બધા જવાબો સુસંગતતા ધોરણો મળે છે.

en: All assessments meet consistency standards.
gu: બધા મૂલ્યાંકનો સુસંગતતા ધોરણો મળે છે.

en: All conditions for this question have been deleted.
gu: આ પ્રશ્ન ની બધી શરતો દૂર કરવા માં આવી છે.

en: All conditions in this survey have been deleted.
gu: આ મોજણી તમામ શરતો કાઢી નાખવામાં આવ્યા છે.

en: All conditions meet consistency standards.
gu: બધા શરતો સુસંગતતા ધોરણો મળે છે.

en: All conditions scenarios were renumbered.
gu: બધા શરતો દૃશ્યો renumbered હતી.

en: All default values meet consistency standards.
gu: બધી મૂળભુત કિંમતો સુસંગતતા ધોરણો મળે છે.

en: All groups meet consistency standards.
gu: બધા જૂથો સુસંગતતા ધોરણો મળે છે.

en: All in one
gu: એક તમામ

en: All of the user's surveys were transferred to %s.
gu: વપરાશકર્તાની સર્વે બધા% s પર ટ્રાન્સફર કરવામાં આવશે.

en: All old survey tables meet consistency standards.
gu: બધા જૂના મોજણી કોષ્ટકો સુસંગતતા ધોરણો મળે છે.

en: All participant information is lost.
gu: બધા સહભાગી માહિતી ગુમાવી છે.

en: All question attributes meet consistency standards.
gu: બધા પ્રશ્ન લક્ષણો સુસંગતતા ધોરણો મળે છે.

en: All questions meet consistency standards.
gu: બધા પ્રશ્નો સુસંગતતા ધોરણો મળે છે.

en: All questions, answers, etc for removed languages will be lost. Are you sure?
gu: દૂર ભાષાઓ માટે બધા પ્રશ્નો, જવાબો, વગેરે ખોવાઈ જશે. શું તમને ખાતરી છે?

en: All questions, groups and parameters are editable again.
gu: બધા પ્રશ્નો, જૂથો અને પરિમાણો ફરીથી સંપાદનયોગ્ય છે.

en: All quota language settings meet consistency standards.
gu: બધા ક્વોટા ભાષા સેટિંગ્સ સુસંગતતા ધોરણો મળે છે.

en: All quota quota members meet consistency standards.
gu: બધા ક્વોટા ક્વોટા સભ્યો સુસંગતતા ધોરણો મળે છે.

en: All quotas meet consistency standards.
gu: બધા ક્વોટા સુસંગતતા ધોરણો મળે છે.

en: All responses
gu: બધા પ્રતિભાવો

en: All survey language settings meet consistency standards.
gu: બધા મોજણી ભાષા સેટિંગ્સ સુસંગતતા ધોરણો મળે છે.

en: All surveys meet consistency standards.
gu: બધા સર્વેક્ષણ સુસંગતતા ધોરણો મળે છે.

en: All tokens
gu: બધા ટોકન્સ

en: Allow only numerical input
gu: માત્ર સંખ્યાત્મક ઇનપુટ મંજૂરી આપો

en: Allow only numerical input for 'Other' text
gu: 'અન્ય' ટેક્સ્ટ માટે માત્ર સંખ્યાત્મક ઇનપુટ મંજૂરી આપો

en: Allow participant to unblacklist himself/herself:
gu: ભાગ લેનાર પોતાને / પોતાને unblacklist માટે પરવાનગી આપે છે:

en: Allowed file types
gu: મંજૂર ફાઇલ પ્રકારો

en: Allowed file types in comma separated format. e.g. pdf,doc,odt
gu: અલ્પવિરામથી મંજૂર ફાઇલ પ્રકારો બંધારણમાં અલગ થયેલ છે. દા.ત. પીડીએફ, ડૉક, odt

en: Always
gu: હંમેશાં

en: Always hide this question
gu: હંમેશા આ પ્રશ્ન છુપાવવા

en: Amharic
gu: એમ્હારિક

en: An email has been sent to the address you provided with access details for this survey. Please follow the link in that email to proceed.
gu: ઇમેઇલ તમે આ મોજણી માટે ઍક્સેસ વિગતો સાથે પૂરી પાડવામાં આવેલ સરનામા પર મોકલવામાં આવ્યો છે. આગળ વધવા માટે તે ઇમેઇલમાં લિંક પાલન કરો.

en: An email has been sent with details about your saved survey
gu: ઇમેઇલ તમારા સાચવેલા મોજણી વિશે વિગતો સાથે મોકલવામાં આવ્યો છે

en: An email with a generated password was sent to the user.
gu: એક પેદા પાસવર્ડ સાથે એક ઇમેઇલ વપરાશકર્તા માટે મોકલવામાં આવ્યો હતો.

en: An error occurred saving a response to survey id
gu: એક ભૂલ ને સર્વે પ્રતિભાવ સાચવવામાં આવી છે

en: An expired survey is not accessible to participants (they only see a message that the survey has expired).
gu: એક નિવૃત્ત થઈ મોજણી સહભાગીઓ (તેઓ માત્ર મોજણી સમયસીમા સમાપ્ત થઈ ગઈ છે કે એક સંદેશ જુઓ) માટે સુલભ નથી.

en: An non-recoverable error happened during the update. Error details:
gu: એક વસૂલ ભૂલ સુધારા દરમિયાન થયું છે. ભૂલ વિગતો:

en: An unexpected error has occurred and your responses cannot be saved.
gu: એક અણધારી ભૂલ આવી છે અને તમારા પ્રતિસાદ સાચવી શકાતા નથી.

en: Anonymized responses
gu: અનામી પ્રતિભાવ

en: Anonymized responses?
gu: અનામી પ્રતિભાવ?

en: Answer
gu: જવાબ આપવો

en: Answer codes
gu: જવાબ કોડ

en: Answer matched (regexp)
gu: મેળ ખાતી જવાબ (regexp)

en: Answer options
gu: જવાબ વિકલ્પો

en: Answer options were successfully saved.
gu: જવાબ વિકલ્પો સફળતાપૂર્વક સાચવવામાં આવી હતી.

en: Answer prefix
gu: ઉપસર્ગ જવાબ આપો

en: Answer suffix
gu: પ્રત્યય જવાબ આપો

en: Answer was
gu: જવાબ હતો

en: Answer was NOT
gu: જવાબ ન હતો

en: Answer was greater than
gu: જવાબ એક કરતાં વધારે હતી

en: Answer was greater than or equal to
gu: જવાબ એક કરતાં વધારે અથવા બરાબર હતું

en: Answer was less than
gu: જવાબ કરતાં ઓછી હતી

en: Answer was less than or equal to
gu: જવાબ કરતા ઓછો અથવા સમાન હતી

en: Answers
gu: જવાબો

en: Answers and tokens have been re-opened.
gu: જવાબો અને ટોકન્સ ફરી ખોલવામાં આવ્યા છે.

en: Answers cleared
gu: જવાબો સાફ

en: Answers from this response
gu: આ જવાબ થી જવાબો

en: Answers with a code of 0 (zero) or blank code are not allowed, and will not be saved
gu: 0 (શૂન્ય) અથવા ખાલી કોડ કોડ સાથે જવાબો પરવાનગી નથી, અને સચવાશે

en: Answer|Left-slider-text|Right-slider-text separator character
gu: જવાબ | ડાબોડી સ્લાઇડર લખાણ | રાઇટ સ્લાઇડર લખાણ વિભાજક અક્ષર

en: Apr
gu: એપ્રિલ

en: Arabic
gu: અરબી ભાષા

en: Arc cosine
gu: આર્ક કોજયા

en: Arc sine
gu: આર્ક સાઈન

en: Arc tangent
gu: આર્ક સ્પર્શક

en: Arc tangent of two variables
gu: બે વેરિયેબલ્સ આર્ક સ્પર્શક

en: Are you really sure you want to *delete* some incomplete answers and reset the completed state of both answers and tokens?
gu: શું તમે ખરેખર માંગો છો માટે * કાઢી નાખો * કેટલાક અપૂર્ણ જવાબો અને જવાબો અને ટોકન્સ બંને પૂર્ણ રાજ્ય રીસેટ?

en: Are you sure you want to delete all conditions set in this scenario?
gu: શું તમે ખરેખર આ દૃશ્ય માં સુયોજિત બધા શરતો કાઢી નાખવા માંગો છો?

en: Are you sure you want to delete the selected entries?
gu: શું તમે ખરેખર પસંદ પ્રવેશોને દૂર કરવા માંગો છો?

en: Are you sure you want to delete this URL parameter?
gu: શું તમે ખરેખર આ URL પેરામીટર કાઢી નાખવા માંગો છો?

en: Are you sure you want to delete this condition?
gu: શું તમે ખરેખર આ શરત કાઢી નાખવા માંગો છો?

en: Are you sure you want to delete this entry?
gu: શું તમે ખરેખર આ એન્ટ્રી કાઢી નાખવા માંગો છો?

en: Arithmetic mean
gu: અંકગણિત અર્થ

en: Array
gu: શણગારવું

en: Array (10 Point Choice)
gu: અરે (10 પોઇન્ટ ચોઇસ)

en: Array (5 Point Choice)
gu: અરે (5 પોઇન્ટ ચોઇસ)

en: Array (Increase/Same/Decrease)
gu: અરે (વધારો / સેમ / ઘટાડો)

en: Array (Numbers)
gu: અરે (Numbers)

en: Array (Texts)
gu: અરે (ટેક્સ્ટ્સ)

en: Array (Yes/No/Uncertain)
gu: અરે (હા / ના / અનસર્ટેન)

en: Array by column
gu: કૉલમ દ્વારા એરે

en: Array dual scale
gu: અરે દ્વિ સ્કેલ

en: Array filter
gu: અરે ફિલ્ટર

en: Array filter exclusion
gu: અરે ફિલ્ટર બાકાત

en: Array filter style
gu: અરે ફિલ્ટર શૈલી

en: Arrays
gu: એરેને

en: As a last step you should clear your browser cache now.
gu: છેલ્લા પગલાં તરીકે તમે હવે તમારા બ્રાઉઝરને કૅશ સાફ કરીશું.

en: Assessment details
gu: આકારણી વિગતો

en: Assessment group score
gu: આકારણી જૂથ સ્કોર

en: Assessment heading
gu: આકારણી મથાળું

en: Assessment rules
gu: આકારણી નિયમો

en: Assessment value
gu: આકારણી કિંમત

en: Assessment:
gu: આકારણી:

en: Assessments
gu: મૂલ્યાંકનો

en: Assessments mode not activated
gu: મૂલ્યાંકનો સ્થિતિ સક્રિય થયેલ નથી

en: At beginning
gu: શરૂઆતમાં

en: At end
gu: ઓવરને અંતે

en: At least one installed
gu: ઓછામાં ઓછા એક સ્થાપિત

en: Attribute display setting updated
gu: લક્ષણ ડિસ્પ્લે સેટિંગ સુધારાશે

en: Attribute field
gu: લક્ષણ ક્ષેત્ર

en: Attribute management
gu: લક્ષણ વ્યવસ્થાપન

en: Attribute name:
gu: લક્ષણ નામ:

en: Attribute settings
gu: લક્ષણ સુયોજનો

en: Attribute type
gu: લક્ષણ પ્રકાર

en: Attribute type:
gu: લક્ષણ પ્રકાર:

en: Attribute values for existing participants have been updated from the participants records
gu: હાલની સહભાગીઓ માટે એટ્રીબ્યુટ કિંમતો સહભાગીઓ રેકોર્ડ માંથી અપડેટ કરવામાં આવી છે

en: Attribute values for existing participants have been updated from the token records
gu: હાલની સહભાગીઓ માટે એટ્રીબ્યુટ કિંમતો ટોકન રેકોર્ડ માંથી અપડેટ કરવામાં આવી છે

en: Attribute visible:
gu: દૃશ્યમાન લક્ષણ:

en: Attributes to be created
gu: બનાવા માટે લક્ષણો

en: Attributes to export:
gu: નિકાસ કરવા લક્ષણો:

en: Aug
gu: ઑગસ્ટ

en: Auto
gu: ઓટો

en: Auto Translate
gu: ઓટો અનુવાદ

en: Auto-check exclusive option if all others are checked
gu: સ્વતઃ ચેક વિશિષ્ટ વિકલ્પ બધા અન્ય ચકાસાયેલ છે, જો

en: Automatic
gu: સ્વયંસંચાલિત

en: Available languages:
gu: ઉપલબ્ધ ભાષાઓ:

en: Average
gu: સરેરાશ

en: Average file size
gu: સરેરાશ ફાઈલ માપ

en: Average interview time:
gu: સરેરાશ મુલાકાતમાં સમય:

en: Average no. of files per respondent
gu: આ બોલ પર કોઈ સરેરાશ. પ્રતિવાદી દીઠ ફાઇલો

en: Average size per respondent
gu: પ્રતિવાદી દીઠ સરેરાશ કદ

en: Back
gu: પીઠ

en: Back to Response Import
gu: પ્રતિભાવ આયાત પાછા

en: Back to main menu
gu: મુખ્ય મેનુ પર પાછા

en: Bar chart
gu: બાર ચાર્ટ

en: Base language
gu: બેઝ ભાષા

en: Base language:
gu: બેઝ ભાષા:

en: Basic admin notification
gu: મૂળભૂત સંચાલક સૂચના

en: Basic email notification is sent to:
gu: મૂળભૂત ઇમેઇલ સૂચના મોકલવામાં આવે છે:

en: Basque
gu: બાસ્ક

en: Before
gu: પૂર્વે

en: Belarusian
gu: બેલારુસિયન

en: Big5 Traditional Chinese
gu: Big5 પરંપરાવાદી ચિની

en: Binary pseudo charset
gu: દ્વિસંગી સ્યુડો કેરસેટ

en: Binary safe case-insensitive string comparison
gu: દ્વિસંગી સુરક્ષિત કેસ પ્રત્યે સંવેદનશીલ શબ્દમાળા સરખામણી

en: Binary safe string comparison
gu: દ્વિસંગી સુરક્ષિત શબ્દમાળા સરખામણી

en: Blacklist all current surveys for participant once the global field is set:
gu: વૈશ્વિક ક્ષેત્ર સુયોજિત થયેલ છે એકવાર ભાગ લેનાર માટે બધા વર્તમાન સર્વેક્ષણ બ્લેકલિસ્ટ:

en: Blacklist participant for any new added survey once the global field is set:
gu: વૈશ્વિક ક્ષેત્ર સુયોજિત થયેલ છે એકવાર કોઈપણ નવા ઉમેરવામાં મોજણી માટે સહભાગી બ્લેકલિસ્ટ:

en: Blacklist settings
gu: બ્લેકલિસ્ટ સેટિંગ્સ

en: Blacklisted
gu: બ્લેકલિસ્ટેડ

en: Blacklisted participants
gu: બ્લેકલિસ્ટેડ સહભાગીઓ

en: Bosnian
gu: બોસ્નિયન

en: Bounce processing is deactivated either application-wide or for this survey in particular.
gu: Bounce પ્રક્રિયા એપ્લિકેશન વ્યાપી અથવા ખાસ કરીને આ મોજણી માટે ક્યાં તો નિષ્ક્રિય છે.

en: Bounce settings
gu: સેટિંગ્સ બાઉન્સ

en: Bounce settings have been saved.
gu: Bounce સેટિંગ્સ સાચવવામાં આવી છે.

en: Browse
gu: વાચનસામગ્રી

en: Browse responses
gu: પ્રતિસાદ બ્રાઉઝ કરો

en: Browse saved responses
gu: સેવ પ્રતિસાદ બ્રાઉઝ કરો

en: Buildnumber was successfully updated to %s.
gu: Buildnumber સફળતાપૂર્વક% s પર અપડેટ કરવામાં આવી હતી.

en: Bulgarian
gu: બલ્ગેરિયન

en: But this one isn't.
gu: પરંતુ આ એક નથી.

en: By question group
gu: પ્રશ્ન જૂથ દ્વારા

en: CPDB CSV summary
gu: CPDB CSV સારાંશ

en: CSS Style for the message that displays in the countdown timer during the countdown
gu: પછી ગણતરી દરમિયાન કાઉન્ટડાઉન ટાઈમર માં દર્શાવે છે કે સંદેશ માટે સીએસએસ પ્રકાર

en: CSS style for the 'time limit expiry message'
gu: આ 'સમય મર્યાદા સમાપ્ત સંદેશ' માટે css શૈલી

en: CSS style used when the 'time limit warning' message is displayed
gu: સીએસએસ સ્ટાઇલ 'સમય મર્યાદા ચેતવણી' સંદેશ પ્રદર્શિત થાય છે ત્યારે ઉપયોગ

en: CSS style used when the 2nd 'time limit warning' message is displayed
gu: સીએસએસ શૈલી 2ND 'સમય મર્યાદા ચેતવણી' સંદેશ પ્રદર્શિત થાય છે ત્યારે ઉપયોગ

en: CSV input format
gu: CSV ઇનપુટ ફોર્મેટ

en: Calculate the Sample Standard Deviation for the list of numbers
gu: નંબરો યાદી માટે નમૂના પ્રમાણભૂત વિચલન ગણતરી

en: Calculate the sum of values in an array
gu: એક એરે કિંમતો ની રકમ ગણતરી

en: Calculates the exponent of e
gu: ઈ ની ઘાત ગણતરી

en: Calculation
gu: ગણતરી

en: Can edit?
gu: સંપાદિત કરી શકો છો?

en: Can't connect to the LDAP directory
gu: આ LDAP ડિરેક્ટરી કનેક્ટ કરી શકાતું નથી

en: Can't update labels because you are using duplicated codes
gu: તમે ડુપ્લિકેટ કોડ વાપરી રહ્યા છે, કારણ કે લેબલ્સ અપડેટ કરી શકાતી નથી

en: Cancel
gu: રદ કરવું

en: Cannot be changed
gu: બદલી શકાતું નથી

en: Cannot import the VVExport file.
gu: જો VVExport ફાઇલ આયાત કરી શકાતી નથી.

en: Case-insensitive strstr
gu: કેસ પ્રત્યે સંવેદનશીલ strstr

en: Catalan
gu: કતલાન

en: Catalan (Valencian)
gu: કતલાન (Valencian)

en: Category separator
gu: શ્રેણી વિભાજક

en: Central participants database summary
gu: સેન્ટ્રલ સહભાગીઓ ડેટાબેઝ સારાંશ

en: Change log
gu: લૉગ બદલો

en: Change the display style of the month when using select boxes
gu: પસંદ કરો બોક્સ વાપરી રહ્યા હોય ત્યારે મહિનાના પ્રદર્શન શૈલી બદલો

en: Character set of file:
gu: ફાઈલની કેરેક્ટર સેટ કરો:

en: Character set of the file:
gu: ફાઈલના કેરેક્ટર સેટ કરો:

en: Chart type
gu: ચાર્ટ પ્રકાર

en: Check again
gu: ફરીથી તપાસો

en: Check any that apply
gu: લાગુ પડતા કોઇ પણ તપાસો

en: Check data
gu: માહિતી તપાસો

en: Check survey logic for current question group
gu: વર્તમાન પ્રશ્ન જૂથ માટે મોજણી તર્ક તપાસો

en: Checkbox layout
gu: ચકાસણીબોક્સ લેઆઉટ

en: Checked
gu: રંગબેરંગી

en: Checking basic requirements...
gu: મૂળભૂત જરૂરીયાતો તપાસી રહ્યું છે ...

en: Checking existing LimeSurvey files...
gu: હાલની LimeSurvey ફાઇલો તપાસી રહ્યું છે ...

en: Chinese (Simplified)
gu: ચિની (સરળ)

en: Chinese (Traditional - Hong Kong)
gu: ચિની (પરંપરાગત - હોંગ કોંગ)

en: Chinese (Traditional - Taiwan)
gu: ચિની (પરંપરાગત - તાઇવાન)

en: Choice header
gu: ચોઇસ હેડર

en: Choose one of the following answers
gu: નીચેના જવાબો એક પસંદ કરો

en: Choose the CSV file to upload:
gu: અપલોડ કરવા માટે CSV ફાઇલ પસંદ કરો:

en: Choose the file to upload:
gu: અપલોડ કરવા માટે ફાઇલ પસંદ કરો:

en: Choose your language
gu: તમારી ભાષા પસંદ કરો

en: Clear
gu: સાફ કરો

en: Click here to log in.
gu: લૉગ કરવા માટે અહીં ક્લિક કરો

en: Click on the following button if you want to
gu: તમે કરવા માંગો છો તો નીચેના બટન પર ક્લિક કરો

en: Clicking 'Yes' will generate tokens for all those in this token list that have not been issued one. Continue?
gu: ક્લિક કરવાનું તમને 'હા' એક જારી કરવામાં આવી નથી કે આ ટોકન યાદીમાં તે બધા માટે પ્રતીક જનરેટ કરશે. ચાલુ રાખીએ?

en: Close
gu: બંધ

en: Close editor
gu: બંધ સંપાદક

en: Code
gu: કોડ

en: Code filter
gu: કોડ ફિલ્ટર

en: Code:
gu: કોડ:

en: Columns
gu: સ્તંભોને

en: ComfortUpdate step %s
gu: ComfortUpdate પગલું% s

en: Comma
gu: અલ્પવિરામચિહ્ન

en: Comma (,)
gu: અલ્પવિરામ (,)

en: Comment
gu: ટીકા

en: Comments
gu: ટિપ્પણીઓ

en: Compare a string to a regular expression pattern
gu: નિયમિત સમીકરણ પેટર્ન શબ્દમાળા સરખામણી કરો

en: Comparison operator
gu: સરખામણી ઓપરેટર

en: Completed
gu: પૂર્ણ

en: Completed responses only
gu: પૂર્ણ જવાબો માત્ર

en: Completed?
gu: પૂર્ણ?

en: Conditional processing
gu: શરતી પ્રક્રિયા

en: Conditions
gu: શરતો

en: Conditions designer
gu: શરતો ડિઝાઇનર

en: Configuration
gu: રૂપરેખા

en: Configuration directory is not writable
gu: રૂપરેખાંકન ડિરેક્ટરી લખી શકાય તેવી નથી

en: Confirm your admin password
gu: તમારી એડમિન પાસવર્ડની પુષ્ટિ કરો

en: Confirmation
gu: પુષ્ટિ

en: Confirmation email
gu: પુષ્ટિકરણ ઇમેઇલ

en: Confirmation email subject
gu: પુષ્ટિકરણ ઇમેઇલ વિષય

en: Confirmation email subject:
gu: પુષ્ટિકરણ ઇમેઇલ વિષય:

en: Confirmation of your participation in our survey
gu: અમારા સર્વેક્ષણમાં માં તમારા ભાગીદારી સમર્થન

en: Connection with database failed. Please check database location, user name and password and try again.
gu: ડેટાબેઝ સાથે કનેક્શન નિષ્ફળ થયું. ડેટાબેઝ પાંચ આંકડાના US સ્થાન, વપરાશકર્તા નામ અને પાસવર્ડ તપાસો અને ફરી પ્રયાસ કરો.

en: Constant
gu: સતત

en: Continue
gu: ચાલુ રાખો

en: Continue?
gu: ચાલુ રાખીએ?

en: Convert a 8 bit string to a quoted-printable string
gu: એક નોંધાયેલા-પ્રીન્ટ શબ્દમાળાને 8 બીટ શબ્દમાળા કન્વર્ટ

en: Convert a date/time string to unix timestamp
gu: UNIX ટાઇમસ્ટેમ્પ માટે તારીખ / સમય શબ્દમાળા કન્વર્ટ

en: Convert a quoted-printable string to an 8 bit string
gu: 8 બીટ શબ્દમાળા માટે નોંધાયેલા-પ્રીન્ટ શબ્દમાળા કન્વર્ટ

en: Convert all HTML entities to their applicable characters (always uses ENT_QUOTES and UTF-8)
gu: (હંમેશા ENT_QUOTES અને UTF-8 વાપરે છે) તેમના લાગુ અક્ષરો બધા HTML એકમોને કન્વર્ટ

en: Convert all applicable characters to HTML entities (always uses ENT_QUOTES and UTF-8)
gu: (હંમેશા ENT_QUOTES અને UTF-8 વાપરે છે) HTML કંપનીઓ માટે તમામ લાગુ અક્ષરો કન્વર્ટ

en: Convert resource links?
gu: સ્ત્રોત કડીઓ કન્વર્ટ?

en: Convert special HTML entities back to characters (always uses ENT_QUOTES and UTF-8)
gu: (હંમેશા ENT_QUOTES અને UTF-8 વાપરે છે) પાછળ અક્ષરો વિશેષ HTML એકમોને કન્વર્ટ

en: Convert special characters to HTML entities (always uses ENT_QUOTES and UTF-8)
gu: (હંમેશા ENT_QUOTES અને UTF-8 વાપરે છે) HTML કંપનીઓ માટે ખાસ અક્ષરો કન્વર્ટ

en: Copy
gu: કૉપિ કરો

en: Copy advanced settings?
gu: વિગતવાર સેટિંગ્સ કૉપિ કરો?

en: Copy answer options?
gu: જવાબ વિકલ્પો કૉપિ કરો?

en: Copy conditions
gu: કૉપિ કરો શરતો

en: Copy failed
gu: કૉપિ કરો નિષ્ફળ થયું

en: Copy of survey is completed.
gu: મોજણી ની કૉપિ પૂર્ણ થયેલ છે.

en: Copy question
gu: પ્રશ્ન કૉપિ કરો

en: Copy subquestions?
gu: Subquestions કૉપિ કરો?

en: Copy survey
gu: કૉપિ કરો મોજણી

en: Cosine
gu: કોજયા

en: Could not delete user group.
gu: વપરાશકર્તા જૂથ કાઢી શકાયું નથી.

en: Could not delete user group. No group selected.
gu: વપરાશકર્તા જૂથ કાઢી શકાયું નથી. આ બોલ પર કોઈ જૂથ પસંદ.

en: Could not delete user. User was not supplied.
gu: વપરાશકર્તા કાઢી શકાયું નથી. વપરાશકર્તા પૂરી પાડવામાં આવી ન હતી.

en: Could not modify user data.
gu: વપરાશકર્તા માહિતી સંશોધિત કરી શકાયું નથી.

en: Count
gu: ગણતરી

en: Count stats for each question based only on the total number of responses for which the question was displayed
gu: માત્ર પ્રશ્ન પ્રદર્શિત કરવામાં આવી હતી, જે માટે પ્રતિસાદ કુલ સંખ્યા પર આધારિત છે દરેક પ્રશ્ન માટે આંકડા ગણક

en: Count the number of answered questions in the list
gu: યાદીમાં પ્રશ્નોના જવાબ સંખ્યા ગણક

en: Count the number of answered questions in the list equal the first argument
gu: યાદીમાં પ્રશ્નોના જવાબ સંખ્યા પ્રથમ દલીલ જેટલી ગણક

en: Count the number of answered questions in the list which pass the critiera (arg op value)
gu: જો critiera પસાર જે યાદી (ARG ઓપ કિંમત) માં પ્રશ્નોના જવાબ સંખ્યા ગણક

en: Create
gu: બનાવો

en: Create a new question group inside your survey.
gu: તમારા સર્વે અંદર એક નવો પ્રશ્ન જૂથ બનાવો.

en: Create database
gu: ડેટાબેઝ બનાવો

en: Create one or more questions inside the new question group.
gu: નવા પ્રશ્ન જૂથ અંદર એક અથવા વધુ પ્રશ્નો બનાવો.

en: Create or import new label set(s)
gu: નવું લેબલ સેટ (ઓ) બનાવો અથવા આયાત

en: Create tokens
gu: પ્રતીક બનાવો

en: Create, import, or copy survey
gu: બનાવો, આયાત, અથવા નકલ મોજણી

en: Create/edit user groups
gu: વપરાશકર્તા જૂથો બનાવો / સંપાદિત

en: Created by
gu: બનાવનાર

en: Croatian
gu: ક્રોએશિયન

en: Current
gu: વર્તમાન

en: Currently there are no additional languages configured for this survey.
gu: હાલમાં આ મોજણી માટે રૂપરેખાંકિત કોઈ વધારાની ભાષાઓ છે.

en: Currently there are no conditions configured for this survey.
gu: હાલમાં આ મોજણી માટે રૂપરેખાંકિત કોઈ શરતો હોય છે.

en: Czech
gu: ચેક

en: Czech (informal)
gu: ચેક (અનૌપચારિક)

en: DATA TO BE ENTERED
gu: દાખલ કરવાની DATA

en: DEC West European
gu: DEC વેસ્ટ યુરોપીયન

en: Danish
gu: ડેનિશ

en: Data consistency check
gu: માહિતી સુસંગતતા ચેક

en: Data entry
gu: ડેટા એન્ટ્રી

en: Data entry screen
gu: ડેટા એન્ટ્રી સ્ક્રીન

en: Data redundancy check
gu: માહિતી રિડન્ડન્સિ ચેક

en: Data selection
gu: માહિતી પસંદગી

en: Data selection:
gu: માહિતી પસંદગી:

en: Data view control
gu: ડેટા જુઓ નિયંત્રણ

en: Database
gu: ડેટાબેઝ

en: Database %s has been successfully populated.
gu: ડેટાબેઝ% s સફળતાપૂર્વક વસ્તી કરવામાં આવી છે.

en: Database configuration
gu: ડેટાબેઝ રૂપરેખાંકન

en: Database doesn't exist!
gu: ડેટાબેઝ અસ્તિત્વમાં નથી!

en: Database has been created.
gu: ડેટાબેઝ બનાવવામાં આવ્યું છે.

en: Database has been successfully upgraded to version %s
gu: ડેટાબેઝ સફળતાપૂર્વક આવૃત્તિ% s પર અપગ્રેડ કરવામાં આવ્યું છે

en: Database location
gu: ડેટાબેઝ પાંચ આંકડાના US સ્થાન

en: Database name
gu: ડેટાબેઝ નામ

en: Database password
gu: ડેટાબેઝ પાસવર્ડ

en: Database settings
gu: ડેટાબેઝ સેટિંગ્સ

en: Database type
gu: ડેટાબેઝ પ્રકાર

en: Database upgrade
gu: ડેટાબેઝ સુધારો

en: Database user
gu: ડેટાબેઝ વપરાશકર્તા

en: Date
gu: તારીખ

en: Date (YYYY-MM-DD) equals
gu: તારીખ (YYYY-MM-DD) બરાબર

en: Date added
gu: તારીખ ઉમેરાઈ

en: Date format:
gu: તારીખ ફોર્મેટ:

en: Date is
gu: તારીખ છે

en: Date last action
gu: છેલ્લા ક્રિયા તારીખ

en: Date stamp?
gu: તારીખ સ્ટેમ્પ?

en: Date started
gu: તારીખ શરૂ

en: Date submitted
gu: તારીખ: અહેવાલ શાળાના કુલ

en: Date/Time
gu: તારીખ / સમય

en: Date/Time format
gu: તારીખ / સમય બંધારણ

en: Datestamp
gu: ડેટસ્ટૅમ્પ

en: Day
gu: દિવસ

en: Deactivate Survey
gu: સર્વે નિષ્ક્રિય

en: Deactivate survey
gu: મોજણી નિષ્ક્રિય

en: Deactivated result tables
gu: નિષ્ક્રિય પરિણામે કોષ્ટકો

en: Deactivation
gu: નિષ્કિ્રયીકરણ

en: Dec
gu: ડિસે

en: Decimal mark:
gu: દશાંશ ચિહ્ન:

en: Decrease
gu: ઘટાડો

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Default HTML editor mode:
gu: ડિફૉલ્ટ HTML સંપાદક મોડ:

en: Default answer for scale %s:
gu: ધોરણ% s માટે મૂળભૂત જવાબ:

en: Default answer value:
gu: મૂળભૂત જવાબ મૂલ્ય:

en: Default answers
gu: મૂળભૂત જવાબો

en: Default coordinates of the map when the page first loads. Format: latitude [space] longtitude
gu: મૂળભૂત જ્યારે પાનું પ્રથમ લોડ નકશાનો સંકલન કરે છે. ફોર્મેટ: અક્ષાંશ [Space] longtitude

en: Default language
gu: મૂળભૂત ભાષા

en: Default position
gu: મૂળભૂત સ્થિતિ

en: Default scenario
gu: ડિફૉલ્ટ દૃશ્ય

en: Default site admin email:
gu: મૂળભૂત સાઇટ એડમિન ઇમેઇલ:

en: Default site bounce email:
gu: મૂળભૂત સાઇટ બોલ ઇમેઇલ:

en: Default site language:
gu: મૂળભૂત સાઇટ ભાષા:

en: Default value for option 'Other':
gu: વિકલ્પ 'અન્ય' માટે મૂળભૂત કિંમત:

en: Default value settings were successfully saved.
gu: મૂળભૂત કિંમત સેટિંગ્સ સફળતાપૂર્વક સાચવવામાં આવી હતી.

en: Default value:
gu: ડિફૉલ્ટ મૂલ્ય:

en: Default:
gu: ડિફોલ્ટ:

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Delete User
gu: વપરાશકર્તા કાઢી નાખો

en: Delete all conditions
gu: બધા શરતો કાઢી નાખો

en: Delete all incomplete answers that correspond to a token for which a completed answers is already recorded
gu: એક પૂર્ણ જવાબો પહેલેથી જ રેકોર્ડ છે, જે માટે ટોકન અનુલક્ષે કે બધા અપૂર્ણ જવાબો કાઢી નાખો

en: Delete attribute
gu: લક્ષણ કાઢી નાખો

en: Delete checked items!
gu: ચકાસાયેલ વસ્તુઓ કાઢી નાખો!

en: Delete current question group
gu: વર્તમાન પ્રશ્ન જૂથ કાઢી નાખો

en: Delete current user group
gu: વર્તમાન વપરાશકર્તા જૂથ કાઢી નાખો

en: Delete globally blacklisted participant from the database:
gu: ડેટાબેઝમાંથી વૈશ્વિક બ્લેકલિસ્ટેડ સહભાગી કાઢી નાંખો:

en: Delete label set
gu: લેબલ સેટ કાઢી નાખો

en: Delete marked responses
gu: નોંધપાત્ર પ્રતિસાદ કાઢી નાખો

en: Delete survey
gu: મોજણી કાઢી નાખો

en: Delete the selected entries
gu: પસંદ કરેલ પ્રવેશો કાઢી નાખો

en: Delete this entry
gu: આ એન્ટ્રી કાઢી નાખો

en: Delete this response
gu: આ જવાબ કાઢી નાખો

en: Delete this user
gu: આ વપરાશકર્તાને કાઢી નાખો

en: Delete user
gu: વપરાશકર્તાને કાઢી નાખો

en: Delete value
gu: કિંમત કાઢી નાખો

en: Deleting User
gu: વપરાશકર્તા કાઢી રહ્યું છે

en: Deleting answers: %u answers deleted
gu: જવાબો કાઢી રહ્યું છે:% u જવાબો કાઢી નાખવામાં

en: Deleting assessments: %u assessment entries deleted
gu: કાઢી રહ્યું છે મૂલ્યાંકનો: કાઢી નાખવામાં% u આકારણી પ્રવેશો

en: Deleting conditions: %u conditions deleted
gu: કાઢી રહ્યું છે પરિસ્થિતિઓ:% u શરતો કાઢી નાખવામાં

en: Deleting groups: %u groups deleted
gu: કાઢી રહ્યું છે જૂથો:% u જૂથો કાઢી

en: Deleting question attributes: %u attributes deleted
gu: પ્રશ્ન લક્ષણો કાઢી રહ્યું છે:% u કાઢી લક્ષણો

en: Deleting questions: %u questions deleted
gu: પ્રશ્નો કાઢી રહ્યું છે:% u પ્રશ્નો કાઢી નાખવામાં

en: Deleting survey languagesettings: %u survey languagesettings deleted
gu: મોજણી languagesettings કાઢી રહ્યું છે:% u મોજણી languagesettings કાઢી નાખવામાં

en: Deleting survey table: %s
gu: મોજણી ટેબલ કાઢી રહ્યું છે:% s

en: Deleting surveys: %u surveys deleted
gu: સર્વેક્ષણ કાઢી રહ્યું છે:% u સર્વેક્ષણ કાઢી નાખવામાં

en: Deleting this group will also delete any questions and answers it contains. Are you sure you want to continue?
gu: આ જૂથ કાઢી રહ્યું છે પણ તે ધરાવે છે કોઇ પ્રશ્નો અને જવાબો કાઢી નાખશે. શું તમે ચાલુ રાખવા માંગો છો?

en: Demo mode only: Uploading files is disabled in this system.
gu: ડેમો સ્થિતિ માત્ર: ફાઇલો અપલોડ આ સિસ્ટમમાં નિષ્ક્રિય થયેલ છે.

en: Demo mode: Uploading template files is disabled.
gu: ડેમો મોડ: અપલોડ કરી રહ્યું છે નમૂના ફાઈલો નિષ્ક્રિય થયેલ છે.

en: Demo mode: Uploading templates is disabled.
gu: ડેમો મોડ: અપલોડ કરી રહ્યું છે નમૂનાઓ નિષ્ક્રિય થયેલ છે.

en: Description of the survey
gu: મોજણી વર્ણન

en: Detailed Error
gu: વિગતવાર ભૂલ

en: Detailed admin notification
gu: વિગતવાર એડમિન સૂચના

en: Detailed admin notification subject:
gu: વિગતવાર એડમિન સૂચના વિષય:

en: Detailed email notification with response data is sent to:
gu: પ્રતિભાવ માહિતી સાથે વિગતવાર ઇમેઇલ સૂચના મોકલવામાં આવે છે:

en: Determine whether a variable is considered to be empty
gu: એક ચલ ખાલી ગણવામાં આવે છે કે કેમ તે નક્કી

en: Did Not Save
gu: સેવ ન હતી

en: Directory with the name `%s` already exists - choose another name
gu: નામ `% s` પહેલેથી જ અસ્તિત્વમાં છે ડિરેક્ટરીમાં - બીજું નામ પસંદ

en: Disable chart
gu: ચાર્ટ અક્ષમ કરો

en: Disable map display
gu: નકશો પ્રદર્શન અક્ષમ કરો

en: Disable only
gu: માત્ર અક્ષમ કરો

en: Disable the next button until time limit expires
gu: સમય મર્યાદા સમાપ્ત થાય ત્યાં સુધી આગળ બટન અક્ષમ કરો

en: Disable the prev button until the time limit expires
gu: સમય મર્યાદા સમાપ્ત થાય ત્યાં સુધી આગલા બટન અક્ષમ કરો

en: Disabled
gu: અક્ષમ

en: Display
gu: પ્રદર્શન

en: Display a 'time limit warning' when there are this many seconds remaining in the countdown (warning will not display if left blank)
gu: પછી ગણતરી બાકી આ ઘણા સેકન્ડ હોય છે જ્યારે 'સમય મર્યાદા ચેતવણી' ડિસ્પ્લે (ચેતવણી જો ડાબી ખાલી પ્રદર્શિત કરશે નહિં)

en: Display a chart in the statistics?
gu: આ આંકડા એક ચાર્ટ પ્રદર્શિત?

en: Display as bar chart
gu: બાર ચાર્ટ તરીકે પ્રદર્શિત

en: Display as pie chart
gu: પાઇ ચાર્ટ તરીકે પ્રદર્શિત

en: Display chart
gu: ચાર્ટ પ્રદર્શિત

en: Display columns
gu: કૉલમ પ્રદર્શિત

en: Display dropdown boxes
gu: નીચે આવતા બોક્સ પ્રદર્શિત

en: Display map
gu: નકશો પ્રદર્શિત

en: Display min and max value under the slider
gu: આ બદલવા માટે સ્લાઇડર હેઠળ મિનિટ અને મહત્તમ કિંમત દર્શાવો

en: Display numbers with comma as decimal separator, if needed
gu: જો જરૂરી હોય તો, દશાંશ વિભાજક તરીકે અલ્પવિરામ સાથે નંબરો પ્રદર્શિત

en: Display participants
gu: સહભાગીઓ પ્રદર્શિત

en: Display rows
gu: પંક્તિઓ પ્રદર્શિત

en: Display slider min and max value
gu: સ્લાઇડર મિનિટ અને મહત્તમ કિંમત દર્શાવો

en: Display survey tokens after adding?
gu: ઉમેરી રહ્યા પછી પ્રતીક મોજણી પ્રદર્શિત?

en: Display the 'time limit expiry message' for this many seconds before performing the 'time limit action' (defaults to 1 second if left blank)
gu: આ 'સમય મર્યાદા ક્રિયા' (મૂળભૂત 1 સેકન્ડ તો ડાબી ખાલી) કરવા પહેલાં આ ઘણા સેકન્ડ માટે 'સમય મર્યાદા સમાપ્ત સંદેશ' પ્રદર્શિત

en: Display the 2nd 'time limit warning' when there are this many seconds remaining in the countdown (warning will not display if left blank)
gu: પછી ગણતરી બાકી આ ઘણા સેકન્ડ હોય છે જ્યારે 2ND 'સમય મર્યાદા ચેતવણી' (ચેતવણી જો ડાબી ખાલી પ્રદર્શિત કરશે નહિં) દર્શાવો

en: Display:
gu: દર્શાવો:

en: Do you really want to delete all marked responses?
gu: તમે ખરેખર બધા નોંધપાત્ર પ્રતિસાદ કાઢી નાખવા માંગો છો?

en: Do you really want to delete this label set?
gu: શું તમે ખરેખર આ લેબલ સેટ કાઢવા માંગો છો?

en: Do you really want to delete this response?
gu: શું તમે ખરેખર આ જવાબને કાઢવા માંગો છો?

en: Do you want to populate that database now by creating the necessary tables?
gu: તમારે જરૂરી કોષ્ટકો બનાવીને હવે ડેટાબેઝની રચના કરવા માંગો છો?

en: Don't import if label set already exists:
gu: લેબલ સમૂહ પહેલાથી જ હાજર છે, જો આયાત નહિં:

en: Done. Test your survey using the %s icon.
gu: થઈ ગયું. જો% s ચિહ્ન ઉપયોગ કરીને તમારા સર્વે પરીક્ષણ કરો.

en: Dot (.)
gu: ડોટ (.)

en: Double-click or drag-and-drop items in the left list to move them to the right - your highest ranking item should be on the top right, moving through to your lowest ranking item.
gu: બેવડું ક્લિક કરો અથવા ખેંચો અને છોડો ડાબી યાદીમાં વસ્તુઓ જમણી તેમને ખસેડવા - તમારી સૌથી વધુ રેન્કિંગ આઇટમ તમારા નીચો રેન્કિંગ આઇટમ પર મારફતે ખસેડવાની, ટોચ જમણી બાજુ પર પ્રયત્ન કરીશું.

en: Download
gu: ડાઉનલોડ કરો

en: Download all files in this response as a zip file
gu: એક ઝિપ ફાઇલ તરીકે આ જવાબમાં બધી ફાઈલો ડાઉનલોડ કરો

en: Download marked files
gu: નોંધપાત્ર ફાઈલો ડાઉનલોડ કરો

en: Download the data and the syntax file.
gu: ડેટા અને વાક્યરચના ફાઇલ ડાઉનલોડ કરો.

en: Drag and drop the pin to the desired location. You may also right click on the map to move the pin.
gu: ખેંચો અને જરૂરી પાંચ આંકડાના US સ્થાન માટે પિન છોડો. તમે પણ અધિકાર પિન ખસેડવા માટે નકશા પર ક્લિક કરી શકો છો.

en: Drag this attribute to another column to map it to the central participants database
gu: કેન્દ્રિય સહભાગીઓ ડેટાબેઝ તે મેપ માટે બીજી કૉલમ માટે આ લક્ષણ ખેંચો

en: Drop a CSV field into an existing participant attribute listed below to import your data into it.
gu: તે તમારી માહિતી આયાત કરવા માટે નીચે યાદી હાલની સહભાગી લક્ષણ માં એક CSV ક્ષેત્ર છોડો.

en: Drop a CSV field into this area to create a new participant attribute and import your data into it.
gu: નવી સહભાગી લક્ષણ બનાવવા અને તેને તમારા ડેટા આયાત કરવા માટે આ વિસ્તાર માં એક CSV ક્ષેત્ર છોડો.

en: Drop-down list
gu: ડ્રોપ ડાઉન યાદી

en: Dropdown prefix/suffix
gu: નીચે આવતા ઉપસર્ગ / પ્રત્યય

en: Dropdown separator
gu: નીચે આવતા વિભાજક

en: Duplicate codes found, these entries won't be updated
gu: મળી કોડ ડુપ્લિકેટ, આ પ્રવેશો સુધારાશે કરવામાં આવશે નહીં

en: Duplicate label set name
gu: લેબલ સમૂહ નામ ડુપ્લિકેટ

en: Duplicate records removed
gu: રેકોર્ડ દૂર ડુપ્લિકેટ

en: Duplicates are determined by:
gu: ડુપ્લિકેટ્સ દ્વારા નક્કી કરવામાં આવે છે:

en: Dutch
gu: ડચ

en: Dutch (informal)
gu: ડચ (અનૌપચારિક)

en: ERROR MESSAGE
gu: ભૂલ સંદેશો

en: EUC-JP Japanese
gu: EUC-જેપી જાપાનીઝ

en: EUC-KR Korean
gu: EUC-કે.આર. કોરિયન

en: Each answer must be %s
gu: દરેક જવાબ% s કરી જ જોઈએ

en: Each answer must be at least %s
gu: દરેક જવાબ હોવા જ જોઈએ ઓછામાં% s પર

en: Each answer must be at most %s
gu: દરેક જવાબ સૌથી% s પર હોવું જ જોઈએ

en: Each answer must be between %s and %s
gu: દરેક જવાબ% s અને% s ની વચ્ચે હોવી જોઈએ

en: Earlier than:
gu: અગાઉ કરતાં:

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Edit Group
gu: ફેરફાર કરો ગ્રુપ

en: Edit URL parameter
gu: URL પેરામીટર સંપાદિત કરો

en: Edit answer options
gu: જવાબ વિકલ્પો સંપાદિત કરો

en: Edit answer options for this question
gu: આ પ્રશ્નનો જવાબ માટે વિકલ્પો સંપાદિત કરો

en: Edit attribute
gu: લક્ષણ સંપાદિત કરો

en: Edit condition
gu: શરત સંપાદિત કરો

en: Edit current question group
gu: વર્તમાન પ્રશ્ન સંપાદિત કરો ગ્રુપ

en: Edit current user group
gu: વર્તમાન વપરાશકર્તા જૂથ સંપાદિત કરો

en: Edit default answer values
gu: મૂળભૂત જવાબ કિંમતો સંપાદિત કરો

en: Edit email templates
gu: ઇમેઇલ નમૂનાઓનો સંપાદિત કરો

en: Edit label set
gu: લેબલ સમૂહ સંપાદિત કરો

en: Edit label sets
gu: લેબલ સેટ સંપાદિત કરો

en: Edit permissions
gu: સંપાદન પરવાનગીઓ

en: Edit question
gu: પ્રશ્ન સંપાદિત કરો

en: Edit quota
gu: ક્વોટા સંપાદિત કરો

en: Edit response URL
gu: પ્રતિભાવ URL સંપાદિત કરો

en: Edit subquestions
gu: Subquestions સંપાદિત કરો

en: Edit subquestions for this question
gu: આ પ્રશ્ન માટે subquestions સંપાદિત કરો

en: Edit survey permissions
gu: મોજણી પરવાનગીઓ સંપાદિત કરો

en: Edit survey permissions for group %s
gu: જૂથ% s માટે મોજણી પરવાનગીઓ સંપાદિત કરો

en: Edit survey permissions for user %s
gu: વપરાશકર્તા% s માટે મોજણી પરવાનગીઓ સંપાદિત કરો

en: Edit survey settings
gu: મોજણી સેટિંગ્સ સંપાદિત કરો

en: Edit this entry
gu: આ એન્ટ્રી સંપાદિત કરો

en: Edit this response
gu: આ જવાબ સંપાદિત કરો

en: Edit this token
gu: આ ટોકન સંપાદિત કરો

en: Edit this user
gu: આ વપરાશકર્તા સંપાદિત કરો

en: Edit value
gu: કિંમત સંપાદિત કરો

en: Editing
gu: સંપાદન

en: Editing %s
gu: % S ફેરફાર

en: Editing response (ID %s)
gu: સંપાદન પ્રતિભાવ (આઈડી% s)

en: Editing user
gu: વપરાશકર્તા ફેરફાર

en: Editing user group (Owner: %s)
gu: સંપાદન વપરાશકર્તા જૂથ (માલિક:% s)

en: Either you have been inactive for too long, you have cookies disabled for your browser, or there were problems with your connection.
gu: તમે ક્યાં તો ખૂબ લાંબા સમય માટે નિષ્ક્રિય કરવામાં આવી છે, તમે તમારા બ્રાઉઝરમાં કૂકીઝ અક્ષમ માટે હોય છે, અથવા તમારી કનેક્શન સાથે સમસ્યાઓ હતી.

en: Email
gu: ઇમેઇલ

en: Email address
gu: ઇમેઇલ સરનામું

en: Email address is not valid.
gu: ઇમેઇલ સરનામું માન્ય નથી.

en: Email address of the survey administrator
gu: મોજણી સંચાલક ઈમેઈલ સરનામું

en: Email batch size:
gu: ઇમેઇલ બેચ માપ:

en: Email from the token
gu: આ ટોકન ઇમેઇલ

en: Email method:
gu: ઇમેઇલ પદ્ધતિ:

en: Email settings
gu: ઇમેઇલ સેટિંગ્સ

en: Email status
gu: ઇમેઇલ સ્થિતિ

en: Email templates
gu: ઇમેઇલ નમૂનાઓનો

en: Email templates successfully saved.
gu: ઇમેઇલ નમૂનાઓનો સફળતાપૂર્વક સાચવી.

en: Email to %s failed. Error Message:
gu: % S પર ઇમેઇલ કરો નિષ્ફળ થયું. ભૂલ સંદેશ:

en: Email to {FIRSTNAME} {LASTNAME} ({EMAIL}) delayed: Token is not yet valid.
gu: {FIRSTNAME} {} LASTNAME ({EMAIL}) વિલંબિત કરવા માટે ઇમેઇલ: ટોકન હજી સુધી માન્ય નથી.

en: Email to {FIRSTNAME} {LASTNAME} ({EMAIL}) skipped: Token is not valid anymore.
gu: ઇમેઇલ {FIRSTNAME} {} LASTNAME ({EMAIL}) છોડ્યું: ટોકન હવે માન્ય નથી.

en: Email to {NAME} ({EMAIL}) failed.
gu: {NAME} ({EMAIL}) ઇમેઇલ નિષ્ફળ થયું.

en: Email was not sent because demo-mode is activated.
gu: ડેમો સ્થિતિ સક્રિય થયેલ છે કારણ કે ઇમેઇલ મોકલવામાં આવ્યો ન હતો.

en: Email:
gu: ઇમેઇલ:

en: Enable chart
gu: ચાર્ટ સક્ષમ કરો

en: Enable map display
gu: નકશો પ્રદર્શન સક્ષમ કરો

en: Encryption type:
gu: એન્ક્રિપ્શન પ્રકાર:

en: End URL:
gu: અંતે URL:

en: End message:
gu: અંતે સંદેશ:

en: English
gu: ઇંગલિશ

en: Ensure a minimum number of possible answers (0=No limit)
gu: શક્ય જવાબો ન્યુનત્તમ નંબર (0 = ના મર્યાદા) ખાતરી કરો

en: Enter a boolean equation to validate the whole question.
gu: સમગ્ર પ્રશ્ન માન્ય માટે બુલિયન સમીકરણ દાખલ કરો.

en: Enter a header text for the first scale
gu: પ્રથમ ધોરણ માટે હેડર લખાણ દાખલ કરો

en: Enter a header text for the second scale
gu: બીજા સ્કેલ માટે હેડર લખાણ દાખલ કરો

en: Enter a name and password for this survey and click save below.
gu: આ મોજણી માટે નામ અને પાસવર્ડ દાખલ કરો અને નીચે સેવ કરો ક્લિક કરો.

en: Enter question ID to get subquestion order from a previous question
gu: પહેલાંના પ્રશ્ન માંથી subquestion હુકમ વિચાર પ્રશ્ન ID ને દાખલ કરો

en: Enter the code(s) of Multiple choice question(s) (separated by semicolons) to exclude the matching answer options in this question.
gu: આ પ્રશ્ન બંધબેસતા જવાબ વિકલ્પો બાકાત બહુવિધ પસંદગી પ્રશ્ન (ઓ) ના કોડ (ઓ) (semicolons દ્વારા અલગ) દાખલ કરો.

en: Enter the code(s) of Multiple choice question(s) (separated by semicolons) to only show the matching answer options in this question.
gu: માત્ર આ પ્રશ્ન બંધબેસતા જવાબ વિકલ્પો બતાવવા માટે બહુવિધ પસંદગી પ્રશ્ન (ઓ) ના કોડ (ઓ) (semicolons દ્વારા અલગ) દાખલ કરો.

en: Enter your details below, and an email containing the link to participate in this survey will be sent immediately.
gu: નીચે તમારી વિગતો દાખલ કરો, અને આ સર્વેમાં ભાગ લેવા માટે લિંક ધરાવતી એક ઇમેઇલ તરત જ મોકલવામાં આવશે.

en: Enter your hostname and port, e.g.: imap.gmail.com:995
gu: Imap.gmail.com: 995 તમારા યજમાનનામ અને પોર્ટ, દા.ત. દાખલ

en: Enter your labels:
gu: તમારા લેબલ્સ દાખલ કરો:

en: Equals
gu: બરાબર

en: Equals sum value
gu: રકમ કિંમત બરાબર

en: Equals:
gu: બરાબર:

en: Equation
gu: સમીકરણ

en: Error
gu: ભૂલ

en: Error Files List
gu: ભૂલ ફાઈલોની યાદી

en: Error files list
gu: ભૂલ ફાઇલો યાદી

en: Error in SQL update
gu: એસક્યુએલ સુધારા કરવામાં ભૂલ

en: Error saving results
gu: સાચવવામાં ભૂલ પરિણામો

en: Error: 'other' is a reserved keyword.
gu: ભૂલ: 'અન્ય' એક અનામત કીવર્ડ છે.

en: Error: Response table does not exist. Survey cannot be deactivated.
gu: ભૂલ: પ્રતિભાવ ટેબલ અસ્તિત્વમાં નથી. મોજણી નિષ્ક્રિય કરી શકાતી નથી.

en: Error: There are no answer options for this question and/or they don't exist in this language.
gu: ભૂલ: ત્યાં આ પ્રશ્ન અને / માટે આ બોલ પર કોઈ જવાબ વિકલ્પો છે અથવા તેઓ આ ભાષામાં અસ્તિત્વમાં નથી.

en: Error: There are no answers defined for this question.
gu: ભૂલ: આ પ્રશ્ન માટે આ બોલ પર કોઈ વ્યાખ્યાયિત જવાબો છે.

en: Error: You are trying to use duplicate answer codes.
gu: ભૂલ: તમે ડુપ્લિકેટ જવાબ કોડ ઉપયોગ કરવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છે.

en: Error: You are trying to use duplicate label codes.
gu: ભૂલ: તમે ડુપ્લિકેટ લેબલ કોડ ઉપયોગ કરવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છે.

en: Error: You are trying to use duplicate subquestion codes.
gu: ભૂલ: તમે ડુપ્લિકેટ subquestion કોડ ઉપયોગ કરવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છે.

en: Error: You have to enter a group title for each language.
gu: ભૂલ: તમે દરેક ભાષા માટે એક જૂથ શીર્ષક દાખલ કરવા માટે હોય છે.

en: Error: You have to enter a name for this label set.
gu: ભૂલ: તમે આ લેબલ સમૂહ માટે એક નામ દાખલ કરવા માટે હોય છે.

en: Estonian
gu: એસ્ટોનિયન

en: Everything looks alright. Please proceed to the next step.
gu: બધું આર ઓલરાઇટ જુએ છે. આગામી પગલું આગળ વધો કરો.

en: Example data
gu: ઉદાહરણ માહિતી

en: Exclude answers?
gu: જવાબો બાકાત?

en: Exclude quotas?
gu: ક્વોટા બાકાત?

en: Exclude record IDs?
gu: રેકોર્ડ ID ને બાકાત?

en: Exclude survey permissions?
gu: મોજણી પરવાનગીઓ બાકાત?

en: Exclusive option
gu: વિશિષ્ટ વિકલ્પ

en: Existing LID: %s
gu: હાલની ઢાંકણ છે:% s

en: Existing attribute
gu: હાલની લક્ષણ

en: Existing participant attributes
gu: હાલની સહભાગી લક્ષણો

en: Exit and clear survey
gu: બહાર નીકળો અને સ્પષ્ટ મોજણી

en: Expected expressions separated by commas
gu: અલ્પવિરામ દ્વારા અલગ અપેક્ષિત અભિવ્યક્તિઓ

en: Expected left parentheses after function name
gu: કાર્ય નામ પછી અપેક્ષિત ડાબી કૌંસ

en: Expected right parentheses
gu: અપેક્ષિત અધિકાર કૌંસ

en: Expiration
gu: સમાપ્તિ

en: Expire survey
gu: મોજણી સમયમર્યાદા સમાપ્તિ

en: Expired
gu: સમય સમાપ્ત થયો છે

en: Expiry date/time:
gu: સમાપ્તિ તારીખ / સમય:

en: Exponential expression
gu: ઘાતાંકીય અભિવ્યક્તિ

en: Export
gu: નિકાસ

en: Export VV file
gu: નિકાસ વી ફાઇલ

en: Export a VV survey file
gu: એક વી મોજણી ફાઇલ નિકાસ

en: Export data
gu: નિકાસ માહિતી

en: Export multiple label sets
gu: બહુવિધ લેબલ સેટ નિકાસ

en: Export resources as ZIP archive
gu: ઝીપ પેટી તરીકે સંસાધનો નિકાસ

en: Export results
gu: નિકાસ પરિણામો

en: Export selected label sets
gu: પસંદ લેબલ સેટ નિકાસ

en: Export survey
gu: મોજણી નિકાસ

en: Export survey results
gu: મોજણી પરિણામો નિકાસ

en: Export syntax
gu: સિન્ટેક્ષ નિકાસ

en: Export this label set
gu: આ લેબલ સમૂહ નિકાસ

en: Export this question group
gu: આ પ્રશ્ન જૂથ નિકાસ

en: Export tokens
gu: ટોકન્સ નિકાસ

en: Expression Manager
gu: અભિવ્યક્તિ વ્યવસ્થાપક

en: Extra comma found in function
gu: વિશેષ અલ્પવિરામ કાર્ય મળી

en: Extra right parentheses detected
gu: વિશેષ અધિકાર કૌંસ શોધાયેલ

en: Extra token found after expressions
gu: અભિવ્યક્તિઓ પછી મળી વિશેષ ટોકન

en: Extra tokens found
gu: વિશેષ ટોકન્સ મળ્યાં

en: Failed
gu: નિષ્ફળ

en: Failed to add group! Group Name was not supplied.
gu: જૂથ ઉમેરવા માટે નિષ્ફળ! ગ્રુપ નામ પાડવામાં આવી ન હતી.

en: Failed to add group! Group already exists.
gu: જૂથ ઉમેરવા માટે નિષ્ફળ! ગ્રુપ પહેલાથી જ અસ્તિત્વમાં છે.

en: Failed to add group! Group name length more than 20 characters.
gu: જૂથ ઉમેરવા માટે નિષ્ફળ! 20 અક્ષરો કરતાં વધુ ગ્રુપ નામ નહીં.

en: Failed to add user
gu: વપરાશકર્તાને ઉમેરવા માટે નિષ્ફળ

en: Failed to add user group.
gu: વપરાશકર્તા જૂથ ઉમેરવા માટે નિષ્ફળ.

en: Failed to add user.
gu: વપરાશકર્તાને ઉમેરવા માટે નિષ્ફળ.

en: Failed to create token entries
gu: ટોકન પ્રવેશો બનાવવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to delete answer
gu: જવાબ કાઢી નાખવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to edit user group!
gu: વપરાશકર્તા જૂથ ફેરફાર કરવા માટે નિષ્ફળ!

en: Failed to open the uploaded file!
gu: અપલોડ કરેલી ફાઇલ ખોલવામાં નિષ્ફળ!

en: Failed to remove user.
gu: વપરાશકર્તાને દૂર કરવામાં નિષ્ફળ.

en: Failed to update answers
gu: જવાબો અપડેટ કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to update survey permissions!
gu: મોજણી પરવાનગીઓ અપડેટ નિષ્ફળ!

en: Failed.
gu: નિષ્ફળ.

en: Fax to:
gu: માટે ફેક્સ:

en: Feb
gu: ફેબ્રુ

en: Female
gu: સ્ત્રી

en: Field caption
gu: ક્ષેત્ર કૅપ્શન

en: Field description
gu: ક્ષેત્ર વર્ણન

en: File
gu: ફાઈલ

en: File %s deleted
gu: ફાઇલ% s કાઢી નાખવામાં

en: File %s uploaded
gu: ફાઇલ% s અપલોડ કરી

en: File count
gu: કુલ સભ્યપદ ફાઇલ

en: File metadata
gu: ફાઇલ મેટાડેટા

en: File name
gu: ફાઇલ નામ

en: File upload
gu: ફાઇલ અપલોડ કરો

en: File upload succeeded.
gu: અપલોડ સફળ ફાઇલ.

en: Files
gu: ફાઇલો

en: Filter HTML for XSS:
gu: એક્સએસએસ માટે ફિલ્ટર HTML:

en: Filter blank email addresses:
gu: ખાલી ઇમેઇલ સરનામાં ફિલ્ટર કરો:

en: Filter duplicate records:
gu: ડુપ્લિકેટ રેકોર્ડ ફિલ્ટર કરો:

en: Filter the available answers by this value
gu: આ કિંમત દ્વારા ઉપલબ્ધ જવાબો ફિલ્ટર કરો

en: Filtered from statistics script
gu: આંકડા સ્ક્રિપ્ટ માંથી ફિલ્ટર

en: Finalize response submission
gu: પ્રતિસાદ સબમિશન સમાપ્ત

en: Find first occurrence of a string
gu: શબ્દમાળા પ્રથમ ઘટના શોધો

en: Find highest value
gu: સૌથી વધુ કિંમત શોધો

en: Find lowest value
gu: સૌથી ઓછી કિંમત શોધો

en: Find position of first occurrence of a case-insensitive string
gu: કેસ પ્રત્યે સંવેદનશીલ શબ્દમાળા પ્રથમ ઘટના ઓફ પોઝિશન શોધો

en: Find position of first occurrence of a string
gu: શબ્દમાળા પ્રથમ ઘટના ઓફ પોઝિશન શોધો

en: Find whether the type of a variable is string
gu: એક ચલ પ્રકાર શબ્દમાળા છે કે શું શોધો

en: Finds whether a value is not a number
gu: મૂલ્ય કોઈ સંખ્યા નથી કે શું શોધે છે

en: Finds whether a variable is NULL
gu: એક ચલ નલ છે કે શું શોધે છે

en: Finds whether a variable is a number or a numeric string
gu: એક ચલ નંબર અથવા આંકડાકીય શબ્દમાળા છે કે શું શોધે છે

en: Finds whether the type of a variable is float
gu: એક ચલ પ્રકાર ફ્લોટ છે કે શું શોધે છે

en: Finnish
gu: ફિનિશ

en: First choice
gu: પ્રથમ પસંદગી

en: First name
gu: પ્રથમ નામ

en: First name from token
gu: ટોકન માંથી પ્રથમ નામ

en: Flash
gu: ફ્લેશ

en: Follow the following link to update it
gu: તેને સુધારવા માટે નીચેની લિંકને અનુસરો

en: Following survey(s) are not yet active but you can register for them.
gu: નીચેના મોજણી (ઓ) હજી સુધી સક્રિય નથી, પરંતુ તમે તેમને માટે નોંધણી કરી શકો છો.

en: For easy opening in MS Excel, change the extension to 'tab' or 'txt'
gu: બોલ એમએસ Excel માં સરળ ઉદઘાટન માટે, 'ટેબ' અથવા 'txt' કરવા માટે એક્સ્ટેંશનની બદલી

en: For list dropdown boxes, show up to this many rows
gu: યાદી નીચે આવતા બોક્સ માટે, આ ઘણા પંક્તિઓ સુધી બતાવો

en: Forbidden Extension
gu: પ્રતિબંધિત એક્સ્ટેંશન

en: Force HTTPS:
gu: ફોર્સ HTTPS:

en: Forgot your password?
gu: તમારો પાસવર્ડ ભૂલી ગયા છો?

en: Format
gu: ફોર્મેટ

en: Format a GMT date/time
gu: એક GMT તારીખ / સમય બંધારણ

en: Format a local date/time
gu: એક સ્થાનિક તારીખ / સમય બંધારણ

en: Format a local time/date as integer
gu: પૂર્ણાંક તરીકે સ્થાનિક સમય / તારીખ ફોર્મેટ

en: Format a number with grouped thousands
gu: જૂથ હજારો સાથે નંબર ફોર્મેટ

en: Format:
gu: ફોર્મેટ:

en: Format: %s
gu: ફોર્મેટ:% s

en: Found
gu: મળ્યો

en: Found & writable
gu: મળ્યા અને લખી શકાય તેવી

en: French
gu: ફ્રેન્ચ

en: Full
gu: સંપૂર્ણ

en: Full answers
gu: સંપૂર્ણ જવાબો

en: Full name
gu: પૂરું નામ

en: Full names
gu: સંપૂર્ણ નામો

en: Full question text
gu: સંપૂર્ણ પ્રશ્ન લખાણ

en: Full selector
gu: સંપૂર્ણ પસંદગીકાર

en: Full template editor
gu: સંપૂર્ણ નમૂનો સંપાદક

en: Function does not support %s arguments
gu: કાર્ય% s દલીલો સપોર્ટ કરતું નથી

en: Function supports this many arguments, where -1=unlimited: %s
gu: :% S કાર્ય જ્યાં -1 = અમર્યાદિત આ બધી દલીલો આધાર આપે છે,

en: GB2312 Simplified Chinese
gu: GB2312 સરળ ચિની

en: GBK Simplified Chinese
gu: GBK સરળ ચિની

en: GEOSTD8 Georgian
gu: જ્યોર્જિઅન GEOSTD8

en: GNU General Public License:
gu: GNU જનરલ પબ્લીક લાયસન્સ:

en: Galician
gu: ગેલિશિયન

en: Gender
gu: જાતિ

en: General
gu: સામાન્ય

en: General filters
gu: સામાન્ય ગાળકો

en: General settings
gu: સામાન્ય સેટિંગ્સ

en: Generate a random integer
gu: રેન્ડમ પૂર્ણાંક બનાવો

en: Generate tokens
gu: પ્રતીક બનાવો

en: German
gu: જર્મન

en: German (informal)
gu: જર્મન (અનૌપચારિક)

en: Get UNIX timestamp for a date (each of the 6 arguments are optional)
gu: એક તારીખ માટે UNIX ટાઇમસ્ટેમ્પ (6 દલીલો દરેક વૈકલ્પિક છે) મેળવો

en: Get order from previous question
gu: અગાઉના પ્રશ્ન ના હુકમ વિચાર

en: Get string length
gu: સ્ટ્રિંગ રન વિચાર

en: Get the default location using the user's IP address?
gu: વપરાશકર્તા IP સરનામા મદદથી ડિફૉલ્ટ સ્થાન વિચાર?

en: Get the integer value of a variable
gu: એક ચલની પૂર્ણાંક કિંમત વિચાર

en: Get value of pi
gu: પાઇ બજારમૂલ્ય વિચાર

en: Global settings
gu: વૈશ્વિક સેટિંગ્સ

en: Global settings were saved.
gu: વૈશ્વિક સેટિંગ્સ સાચવવામાં આવી હતી.

en: Go to question
gu: પ્રશ્ન પર જાઓ

en: Go to question group
gu: ગ્રુપ પ્રશ્ન પર જાઓ

en: Go to survey
gu: સર્વેક્ષણ પર જાઓ

en: Google Maps API key:
gu: Google Maps API કી:

en: Google Translate API key:
gu: Google અનુવાદ API કી:

en: Greater than
gu: એક કરતાં વધારે

en: Greater than (Strings)
gu: ગ્રેટર (સ્ટ્રીંગ્સ) કરતાં

en: Greater than or equal to
gu: એક કરતાં વધારે અથવા બરાબર

en: Greater than or equal to (Strings)
gu: એક કરતાં વધારે અથવા બરાબર (સ્ટ્રીંગ્સ)

en: Greater than:
gu: ગ્રેટર કરતાં:

en: Greek
gu: ગ્રીક

en: Group
gu: જૂથ

en: Group 1: The first lot of questions
gu: ગ્રુપ 1: પ્રશ્નો પ્રથમ ઘણો

en: Group by Group
gu: ગ્રુપ દ્વારા ગ્રુપ

en: Group could not be deleted
gu: ગ્રુપ કાઢી શકાયો નથી

en: Group description
gu: ગ્રુપ વર્ણન

en: Group member can only see own group:
gu: ગ્રુપ સભ્ય માત્ર પોતાના ગ્રુપ જોઈ શકે છે:

en: Group members
gu: ગ્રુપ સભ્યો

en: Group not found.
gu: ગ્રુપ મળી નથી.

en: Group of checkboxes
gu: ચકાસણીબોક્સ ગ્રુપ

en: Group time
gu: ગ્રુપ સમય

en: HP West European
gu: એચપી વેસ્ટ યુરોપીયન

en: HTML editor
gu: HTML સંપાદક

en: Header for first scale
gu: પ્રથમ ધોરણ માટે હેડર

en: Header for second scale
gu: બીજા સ્કેલ માટે હેડર

en: Heading
gu: મથાળું

en: Headings
gu: શીર્ષકોની

en: Hebrew
gu: યહૂદી ભાષા

en: Height of dropdown
gu: નીચે આવતા ઓફ ઊંચાઈ

en: Hello %s,
gu: હેલો% s,

en: Help about this question
gu: આ પ્રશ્ન અંગે મદદ

en: Help:
gu: મદદ:

en: Hidden
gu: છુપાવું

en: Hide advanced settings
gu: વિગતવાર સેટિંગ્સ છુપાવો

en: Hide both
gu: બંને છુપાવો

en: Hide both (Forced by the system administrator)
gu: બંને (સિસ્ટમ વ્યવસ્થાપક દ્વારા ફરજિયાત) છુપાવો

en: Hide the tip that is normally shown with a question
gu: સામાન્ય રીતે એક પ્રશ્ન સાથે બતાવવામાં આવે છે કે ટીપ છુપાવો

en: Hide this question at any time. This is useful for including data using answer prefilling.
gu: કોઈપણ સમયે આ પ્રશ્ન છુપાવો. આ prefilling જવાબ મદદથી માહિતી સહિત માટે ઉપયોગી છે.

en: Hide tip
gu: ટીપ છુપાવો

en: Hindi
gu: હિન્દી

en: Hour
gu: કલાક

en: How many roads must a man walk down?
gu: એક માણસ કેટલા રસ્તાઓ નીચે જવામાં જ જોઈએ?

en: How many rows to display
gu: પ્રદર્શિત કરવા માટે કેટલા પંક્તિઓ

en: Huge Free Text
gu: વિશાળ મુક્ત ટેક્સ્ટ

en: Hungarian
gu: હંગેરિયન

en: I accept
gu: હું સ્વીકારું છું

en: ID
gu: ને

en: ID:
gu: ને:

en: ID: %s
gu: ને છે:% s

en: IP Addresses will be logged
gu: IP સરનામાઓ લોગ થશે

en: IP Info DB API Key:
gu: IP જાણકારી ડીબી API કી:

en: IP address
gu: IP સરનામું

en: IP as default location
gu: ડિફૉલ્ટ સ્થાન તરીકે IP

en: ISO 8859-7 Greek
gu: ISO 8859-7 ગ્રીક

en: ISO 8859-8 Hebrew
gu: ISO 8859-8 હીબ્રુ

en: Icelandic
gu: આઇસલેન્ડિક

en: Identifier
gu: ઓળખકર્તા

en: Identifier:
gu: ઓળખકર્તા:

en: If errors are showing up you might have to execute this script repeatedly.
gu: ભૂલો બતાવવાનું હોય, તો તમારે વારંવાર આ સ્ક્રિપ્ટ ચલાવવા પડી શકે છે.

en: If necessary the database will be updated.
gu: જો જરૂરી હોય તો ડેટાબેઝ સુધારાશે કરવામાં આવશે.

en: If one of the subquestions is marked then for each marked subquestion this value is added as assessment.
gu: જો subquestions એક દરેક ચિહ્નિત subquestion માટે અને પછી ચિહ્નિત થયેલ છે અને આ કિંમત આકારણી તરીકે ઉમેરવામાં આવે છે.

en: If the database does not yet exist it will be created (make sure your database user has the necessary permissions). In contrast, if there are existing LimeSurvey tables in that database they will be upgraded automatically after installation.
gu: ડેટાબેઝ હજુ સુધી તે (તમારા ડેટાબેઝ વપરાશકર્તા જરૂરી પરવાનગી છે તેની ખાતરી) બનાવવામાં આવશે અસ્તિત્વમાં નથી તો. કે ડેટાબેઝમાં હાલની LimeSurvey કોષ્ટકો હોય તો તેનાથી વિપરિત, તેઓ સ્થાપન પછી આપમેળે અપગ્રેડ કરવામાં આવશે.

en: If the link does not work and you turn on HTTPS, LimeSurvey will break and you won't be able to access it.
gu: લિંક કામ નથી અને તમે HTTPS ચાલુ નહિં, તો LimeSurvey ભંગ કરશે અને તમે તેને ઍક્સેસ કરવા માટે સક્ષમ હશે નહીં.

en: If tokens are used, the public may register for this survey
gu: ટોકન્સ વપરાય છે, તો જાહેર આ મોજણી માટે નોંધણી કરી શકે છે

en: If you are using token functions or notifications emails you need to set an administrator email address.
gu: તમે ટોકન કાર્યો અથવા સૂચનાઓ ઇમેઇલ્સ વાપરી રહ્યા હોય તો તમે એક વ્યવસ્થાપક ઇમેઇલ સરનામું સેટ કરવાની જરૂર છે.

en: If you choose '%s' please also specify your choice in the accompanying text field.
gu: તમે પસંદ કરો તો '% s' સાથે લખાણ ક્ષેત્રમાં તમારી પસંદના સ્પષ્ટ પણ કરો.

en: If you delete this table tokens will no longer be required to access this survey.
gu: તમે કાઢી નાખો, તો આ કોષ્ટક ટોકન્સ લાંબા સમય સુધી આ મોજણી ઍક્સેસ કરવા માટે જરૂર રહેશે.

en: If you give an email address, an email containing the details will be sent to you.
gu: તમે એક ઇમેઇલ સરનામું, સમાવતી એક ઇમેઇલ આપો તો વિગતો તમને મોકલવામાં આવશે.

en: If you have any questions regarding this mail please do not hesitate to contact the site administrator at %s. Thank you!
gu: તમે સંબંધિત કોઈપણ પ્રશ્નો હોય, તો કૃપા કરીને આ મેઇલ% s પર સાઇટ વ્યવસ્થાપકનો સંપર્ક અચકાવું નથી. આપનો આભાર!

en: If you have been issued a token, please enter it in the box below and click continue.
gu: જો તમે ટોકન જારી કરવામાં આવી હોય, તો નીચેના બોક્સમાં દાખલ કરો અને ચાલુ રાખો ક્લિક કરો કૃપા કરીને.

en: If you switch email mode, you'll have to review your email templates to fit the new format
gu: તમે ઇમેઇલ મોડ સ્વિચ નહિં, તો તમે નવા ફોર્મેટમાં ફિટ કરવા માટે તમારા ઇમેઇલ નમૂનાઓનો સમીક્ષા કરવા પડશે

en: If you turn on the -Anonymized responses- option and create a tokens table, LimeSurvey will mark your completed tokens only with a 'Y' instead of date/time to ensure the anonymity of your participants.
gu: તમે પ્રતિસાદ-વિકલ્પ-અનામી ચાલુ અને ટોકન્સ કોષ્ટક બનાવો નહિં, તો LimeSurvey માત્ર બદલે તારીખ / તમારા સહભાગીઓ અનામી ખાતરી કરવા માટે સમય 'વાય' સાથે તમારા પૂર્ણ ટોકન્સ માર્ક આવશે.

en: If you wish, you may upload %s more file(s); else you may return back to survey.
gu: જો તમે ઈચ્છો, તો તમે% s ને વધુ ફાઈલ (ઓ) અપલોડ કરી શકો છો; બીજું તમે મોજણી પરત કરી શકે છે.

en: Images
gu: છબીઓ

en: Import
gu: આયાત

en: Import CSV
gu: આયાત CSV

en: Import Label Set
gu: આયાત લેબલ સમૂહ

en: Import VV file
gu: વી ફાઇલ આયાત

en: Import a VV response data file
gu: એક વી પ્રતિભાવ માહિતી ફાઇલ આયાત

en: Import a VV survey file
gu: એક વી મોજણી ફાઈલ આયાત

en: Import as not finalized answers?
gu: આયાત તરીકે જવાબો અંતિમ સ્વરૂપ નથી?

en: Import failed. You specified an invalid file type '%s'.
gu: આયાત કરવું નિષ્ફળ ગયું. તમે એક અમાન્ય ફાઇલ પ્રકાર '% s' સ્પષ્ટ કરેલ છે.

en: Import label set resources
gu: આયાત લેબલ સમૂહ સંસાધનો

en: Import label set(s)
gu: આયાત લેબલ સેટ (ઓ)

en: Import of label set(s) is completed.
gu: લેબલ સેટ (ઓ) આયાત પૂર્ણ થયેલ છે.

en: Import of survey is completed.
gu: મોજણી આયાત પૂર્ણ થયેલ છે.

en: Import old tokens
gu: જૂના ટોકન્સ આયાત

en: Import question group
gu: આયાત પ્રશ્ન જૂથ

en: Import resources ZIP archive
gu: આયાત સંસાધનો ઝીપ આર્કાઇવ

en: Import responses from a deactivated survey table
gu: એક નિષ્ક્રિય મોજણી ટેબલ પરથી પ્રતિસાદ આયાત

en: Import survey
gu: આયાત મોજણી

en: Import survey data
gu: મોજણી માહિતી આયાત

en: Import survey resources
gu: મોજણી સાધનો આયાત

en: Important instructions
gu: મહત્વપૂર્ણ સૂચનો

en: Imported Files List
gu: આયાત ફાઈલોની યાદી

en: Imported files list
gu: આયાત ફાઇલો યાદી

en: Imported resources for
gu: માટે આયાત સંસાધનો

en: Impossible to delete this group because there is at least one question having a condition on its content
gu: તેની સામગ્રી પર એક શરત કર્યા ઓછામાં ઓછી એક પ્રશ્ન છે કારણ કે અશક્ય આ જૂથ કાઢી નાખવા માટે

en: In the printable version replace the relevance equation with this explanation text.
gu: જો પ્રીન્ટ આવૃત્તિમાં આ સમજૂતી લખાણ સાથે સુસંગતતા સમીકરણ બદલો.

en: Inactive
gu: નિષ્ક્રિય

en: Include:
gu: શામેલ કરો:

en: Incomplete responses only
gu: અપૂર્ણ પ્રતિસાદ માત્ર

en: Incorrect permissions in your %s folder.
gu: તમારા% s ફોલ્ડરમાં ખોટો પરવાનગીઓ.

en: Incorrect username and/or password!
gu: ખોટો વપરાશકર્તા નામ અને / અથવા પાસવર્ડ!

en: Increase
gu: વધારો

en: Indonesian
gu: ઇન્ડોનેશિયન

en: Initial Superadmin cannot be deleted!
gu: પ્રારંભિક Superadmin કાઢી શકાતું નથી!

en: Inline HTML editor
gu: ઇનલાઇન HTML સંપાદક

en: Input
gu: ઉત્પાદક સામગ્રી

en: Insert a page break before this question in printable view by setting this to Yes.
gu: હા કરવા માટે આ સેટિંગ દ્વારા છાપવાયોગ્ય દૃશ્ય આ પ્રશ્ન પહેલાં પાનું વિરામ દાખલ કરો.

en: Insert page break in printable view
gu: છાપવાયોગ્ય દૃશ્ય માં પાનું વિરામ શામેલ કરો

en: Inserts HTML line breaks before all newlines in a string
gu: શબ્દમાળા માં તમામ newlines પહેલાં દાખલ HTML લાઇન બ્રેક્સ

en: Instructions for the impatient
gu: જો ઉત્સુક માટે સૂચનો

en: Integer only
gu: પૂર્ણાંક જ

en: Interfaces
gu: ઈન્ટરફેસો

en: Interview time
gu: ઇન્ટરવ્યૂ સમય

en: Invalid PERL Regular Expression: %s
gu: અમાન્ય PERL નિયમિત સમીકરણ છે:% s

en: Invalid survey ID
gu: અમાન્ય મોજણી આઈડી

en: Invalid value(s) on the stack
gu: સ્ટેક પર અમાન્ય કિંમત (ઓ)

en: Invitation
gu: આમંત્રણ

en: Invitation email
gu: આમંત્રણ ઇમેઇલ

en: Invitation email subject
gu: આમંત્રણ ઇમેઇલ વિષય

en: Invitation email subject:
gu: આમંત્રણ ઇમેઇલ વિષય:

en: Invitation email:
gu: આમંત્રણ ઇમેઇલ:

en: Invitation sent date
gu: આમંત્રણ મોકલવામાં તારીખ

en: Invitation sent to:
gu: આમંત્રણ મોકલવામાં:

en: Invitation sent?
gu: આમંત્રણ મોકલવામાં?

en: Invitation status:
gu: આમંત્રણ સ્થિતિ:

en: Invitation to participate in a survey
gu: એક સર્વેક્ષણમાં ભાગ લાયક આમંત્રણ

en: Invited
gu: આમંત્રિત

en: Irish
gu: આઇરિશ

en: Is no answer (missing) allowed when either 'Equals sum value' or 'Minimum sum value' are set?
gu: અથવા 'ન્યુનત્તમ રકમ કિંમત' સુયોજિત છે 'રકમ કિંમત બરાબર' જ્યારે કોઈ જવાબ (ખૂટે છે) માન્ય છે?

en: Is the participant required to give a comment to the uploaded file?
gu: ભાગ અપલોડ કરેલી ફાઇલ પર ટિપ્પણી આપવા માટે જરૂરી છે?

en: Is the participant required to give a title to the uploaded file?
gu: ભાગ અપલોડ કરેલી ફાઇલ માટે એક શીર્ષક આપવા માટે જરૂરી છે?

en: It is missing a quota message for the following languages:
gu: તે નીચેની ભાષાઓ માટે ક્વોટા સંદેશ ગુમ થયે à:

en: It is presented group by group.
gu: તે જૂથ દ્વારા જૂથ રજૂ થયેલ છે.

en: It is presented on one single page.
gu: તે એક પૃષ્ઠ પર રજૂ થયેલ છે.

en: It is presented question by question.
gu: તે પ્રશ્ન દ્વારા પ્રશ્ન રજૂ થયેલ છે.

en: It uses cookies for access control.
gu: તે વપરાશ નિયંત્રણ માટે કૂકીઝ ઉપયોગ કરે છે.

en: It will also delete any resources/files that have been uploaded for this survey.
gu: તે પણ આ મોજણી માટે અપલોડ કરવામાં આવી છે કે જે કોઈપણ સ્રોતો / ફાઈલો કાઢી નાખશે.

en: It's still possible to perform statistics on responses using LimeSurvey.
gu: તે LimeSurvey મદદથી જવાબો પર આંકડા કરવા માટે હજુ શક્ય છે.

en: Italian
gu: ઇટાલિયન

en: Italian (informal)
gu: ઇટાલિયન (અનૌપચારિક)

en: Iterate survey
gu: મોજણી ફરી વળવું

en: Jan
gu: જાન્યુ

en: Japanese
gu: જાપાનીઝ

en: Join array elements with a string
gu: શબ્દમાળા સાથે એરે તત્વો જોડાઓ

en: Jul
gu: જુલાઈ

en: Jun
gu: જૂન

en: KOI8-R Relcom Russian
gu: KOI8-R Relcom રશિયન

en: KOI8-U Ukrainian
gu: KOI8-U યુક્રેનિયન

en: Korean
gu: કોરિયન

en: Kurdish (Sorani)
gu: કુર્દિશ (સોરાની)

en: LDAP is disabled or no LDAP query defined.
gu: LDAP ને અક્ષમ છે અથવા કોઈ LDAP ક્વેરી વ્યાખ્યાયિત કરવામાં આવે છે.

en: LDAP queries are defined by the administrator in the configuration file /application/config/ldap.php .
gu: LDAP ને ક્વેરીઝ રૂપરેખાંકન ફાઈલ / અરજી / config / ldap.php માં વ્યવસ્થાપક દ્વારા વ્યાખ્યાયિત કરવામાં આવે છે.

en: Label
gu: લેબલ

en: Label %s
gu: લેબલ% s

en: Label for 'Other:' option
gu: 'અન્ય' વિકલ્પ માટે લેબલ

en: Label set browser
gu: લેબલ સમૂહ બ્રાઉઝર

en: Label set import summary
gu: લેબલ સમૂહ આયાત સારાંશ

en: Label set name
gu: લેબલ સમૂહ નામ

en: Label set properties sucessfully updated.
gu: લેબલ સમૂહ ગુણધર્મો સફળતાપૂર્વક સુધારાશે.

en: Label set sucessfully deleted.
gu: લેબલ સફળતાપૂર્વક કાઢી નાખવામાં સુયોજિત કરો.

en: Label set was not imported because the same label set already exists.
gu: આ જ લેબલ સમૂહ પહેલાથી જ હાજર છે કારણ કે લેબલ સમૂહ આયાત કર્યું ન હતું.

en: Label sets
gu: લેબલ સેટમાં

en: Label:
gu: લેબલ:

en: Labels
gu: લેબલ્સ

en: Labels sucessfully updated
gu: લેબલ્સ સફળતાપૂર્વક સુધારાશે

en: Language
gu: ભાષા

en: Language Switch
gu: ભાષા સ્વિચ

en: Language code
gu: ભાષા કોડ

en: Language selection
gu: ભાષા પસંદગી

en: Languages
gu: ભાષા

en: Languages:
gu: ભાષા:

en: Last invited
gu: છેલ્લું આમંત્રિત કર્યા

en: Last name
gu: છેલ્લું નામ

en: Last name from token
gu: ટોકન માંથી છેલ્લું નામ

en: Last page
gu: છેલ્લું પાનું

en: Last reminder sent date
gu: છેલ્લું રીમાઇન્ડર તારીખ મોકલવામાં

en: Later than:
gu: પાછળથી કરતાં:

en: Latvian
gu: લાતવિયન

en: Less than
gu: કરતાં ઓછું

en: Less than (Strings)
gu: ઓછી (સ્ટ્રીંગ્સ) કરતાં

en: Less than or equal to
gu: કરતા ઓછો અથવા સમાન

en: Less than or equal to (Strings)
gu: (સ્ટ્રીંગ્સ) કરતા ઓછો અથવા સમાન

en: Less than:
gu: ઓછી કરતાં:

en: License
gu: પરવાનો

en: LimeSurvey can attempt to create this database for you.
gu: LimeSurvey તમારા માટે આ ડેટાબેઝ બનાવવા માટે પ્રયાસ કરી શકે છે.

en: LimeSurvey has been installed successfully.
gu: LimeSurvey સફળતાપૂર્વક સ્થાપિત કરવામાં આવી છે.

en: LimeSurvey installer
gu: LimeSurvey સ્થાપક

en: LimeSurvey online manual
gu: LimeSurvey ઑનલાઇન મેન્યુઅલ

en: Limit
gu: મર્યાદા

en: Limit the number of possible answers
gu: શક્ય જવાબો સંખ્યા મર્યાદિત

en: Limit time to answer question (in seconds)
gu: (સેકન્ડોમાં) પ્રશ્નનો જવાબ આપવા સમય મર્યાદા

en: List
gu: યાદી

en: List (Dropdown)
gu: યાદી (ડ્રોપડાઉન)

en: List (Radio)
gu: યાદી (રેડિયો)

en: List survey publicly:
gu: જાહેરમાં મોજણી સૂચિ:

en: List with comment
gu: ટિપ્પણી સાથે યાદી

en: Lithuanian
gu: લિથુનિયન

en: Load now
gu: હવે લોડ કરો

en: Load unfinished survey
gu: અપૂર્ણ મોજણી લોડ કરો

en: Loading translations
gu: લોડ કરી રહ્યું છે અનુવાદો

en: Loading...
gu: લોડ કરી રહ્યું છે ...

en: Location
gu: સ્થાન

en: Logic
gu: તર્કશાસ્ત્ર

en: Logout
gu: લૉગઆઉટ

en: Logout successful.
gu: સફળ લૉગઆઉટ.

en: Long Free Text
gu: લાંબા મુક્ત ટેક્સ્ટ

en: Mac Central European
gu: મેક મધ્ય યુરોપિયન

en: Mac West European
gu: મેક વેસ્ટ યુરોપીયન

en: Macedonian
gu: મેસેડોનિયન

en: Mail to all Members
gu: બધા સભ્યો ને મેઇલ

en: Main Admin Screen
gu: મુખ્ય સંચાલન સ્ક્રીન

en: Make a comment on your choice here:
gu: અહીં તમારી પસંદગી પર ટિપ્પણી કરો:

en: Make a string lowercase
gu: શબ્દમાળા લોઅરકેસ બનાવો

en: Make a string uppercase
gu: શબ્દમાળા મોટા બનાવો

en: Make the 'Other:' comment field mandatory when the 'Other:' option is active
gu: 'અન્ય' મેક ટિપ્પણી ક્ષેત્ર ફરજિયાત 'અન્ય' જ્યારે વિકલ્પ સક્રિય છે

en: Make these mappings automatic in future
gu: ભવિષ્યમાં આ જોડણીઓની આપોઆપ બનાવો

en: Malay
gu: મલય

en: Male
gu: પુરૂષ

en: Maltese
gu: માલ્ટિઝ

en: Manage survey administrators
gu: મોજણી સંચાલકો મેનેજ કરો

en: Mandatory Question
gu: ફરજિયાત પ્રશ્ન

en: Mandatory fields:
gu: ફરજિયાત ક્ષેત્રો:

en: Mandatory:
gu: ફરજિયાત:

en: Mandatory?
gu: ફરજિયાત?

en: Map height
gu: નકશો ઊંચાઇ

en: Map width
gu: નકશો પહોળાઈ

en: Map your participant attributes to an existing token attribute or create a new one
gu: હાલની ટોકન લક્ષણ કરવા માટે તમારા સહભાગી લક્ષણો મેપ અથવા એક નવું બનાવો

en: Map zoom level
gu: નકશો ઝૂમ સ્તર

en: Mar
gu: હાનિ કરવી

en: Mask questions
gu: માસ્ક પ્રશ્નો

en: Max number of files
gu: ફાઇલો મેક્સ નંબર

en: Maximum
gu: વધુમાં વધુ

en: Maximum answers
gu: વધુમાં જવાબો

en: Maximum characters
gu: વધુમાં અક્ષરો

en: Maximum characters allowed
gu: વધુમાં અક્ષરો મંજૂરી

en: Maximum file size allowed (in KB)
gu: મંજૂર મહત્તમ ફાઈલ માપ (બી) માં

en: Maximum number of files that the participant can upload for this question
gu: વધુમાં નંબર સહભાગી આ પ્રશ્ન માટે અપલોડ કરી શકો છો કે જે ફાઇલો

en: Maximum sum value
gu: વધુમાં રકમ કિંમત

en: Maximum sum value of multiple numeric input
gu: બહુવિધ આંકડાકીય ઇનપુટ મહત્તમ રકમ કિંમત

en: Maximum value
gu: અધિકતમ મૂલ્ય

en: Maximum value for array(mult-flexible) question type
gu: એરે માટે મહત્તમ કિંમત (મલ્ટ-લવચીક) પ્રશ્ન પ્રકાર

en: Maximum value of the numeric input
gu: આંકડાકીય ઇનપુટ મહત્તમ કિંમત

en: May
gu: કરી શકે છે

en: Maybe you don't have permission.
gu: કદાચ તમને પરવાનગી નથી.

en: Median:
gu: સરેરાશ:

en: Message
gu: સંદેશો

en: Message:
gu: સંદેશ:

en: Min number of files
gu: ફાઇલો મીન નંબર

en: Minimum
gu: લઘુત્તમ

en: Minimum answers
gu: ન્યુનત્તમ જવાબો

en: Minimum number of files that the participant must upload for this question
gu: ભાગ આ પ્રશ્ન માટે અપલોડ કરવી જરૂરી છે કે ફાઇલો ન્યુનત્તમ નંબર

en: Minimum requirements
gu: ન્યુનત્તમ જરૂરીયાતો

en: Minimum sum value
gu: ન્યુનત્તમ રકમ કિંમત

en: Minimum value
gu: ન્યૂનતમ મૂલ્ય

en: Minimum value for array(multi-flexible) question type
gu: એરે માટે ન્યુનત્તમ કિંમત (મલ્ટી લવચીક) પ્રશ્ન પ્રકાર

en: Minimum value of the numeric input
gu: આંકડાકીય ઇનપુટ ઓફ ન્યુનત્તમ કિંમત

en: Minute
gu: મિનિટ

en: Minute step interval
gu: મિનિટ પગલું અંતરાલ

en: Missing %s closing right parentheses
gu: ગુમ% s અધિકાર કૌંસ બંધ

en: Mongolian
gu: મંગોલિયન

en: Month
gu: મહિનો

en: Month display style
gu: મહિનો પ્રદર્શન શૈલી

en: Move on without warning
gu: ચેતવણી વિના પર ખસેડો

en: Moving user templates to new location at %s...
gu: % S પર નવા સ્થાન પર વપરાશકર્તા નમૂનાઓ ખસેડી રહ્યું છે ...

en: Multiple Numerical Input
gu: મલ્ટીપલ ન્યુમરિક ઇનપુટ

en: Multiple Short Text
gu: મલ્ટીપલ લઘુ ટેક્સ્ટ

en: Multiple choice
gu: બહુવિધ પસંદગી

en: Multiple choice questions
gu: બહુવિધ પસંદગી પ્રશ્નો

en: Multiple choice with comments
gu: ટિપ્પણીઓ સાથે બહુવિધ પસંદગી

en: Multiple numeric inputs sum must equal this value
gu: મલ્ટીપલ આંકડાકીય ઇનપુટ્સ રકમ આ કિંમત જેટલી જ જોઈએ

en: Name
gu: નામ

en: Name [ID]
gu: નામ [આઈડી]

en: Name of the survey
gu: મોજણી નામ

en: Name of the survey administrator
gu: મોજણી વ્યવસ્થાપક નામ

en: Name:
gu: નામ:

en: Navigation delay (seconds):
gu: સંશોધક વિલંબ (સેકંડ):

en: New answer option
gu: નવો જવાબ વિકલ્પ

en: New files were successfully installed.
gu: નવી ફાઈલો સફળતાપૂર્વક સ્થાપિત થઈ હતી.

en: New files will be downloaded and installed.
gu: નવી ફાઈલો ડાઉનલોડ અને ઇન્સ્ટોલ કરવામાં આવશે.

en: New label set
gu: નવું લેબલ સમૂહ

en: New password: %s
gu: નવો પાસવર્ડ:% s

en: New question group was saved.
gu: નવો પ્રશ્ન જૂથ સાચવવામાં આવી હતી.

en: New quota
gu: નવી ક્વોટા

en: New scenario number:
gu: નવી દૃશ્ય નંબર:

en: New survey title:
gu: નવી મોજણી શીર્ષક:

en: Next
gu: આગામી

en: Next choice
gu: આગામી પસંદગી

en: No
gu: કોઈ

en: No (Forced by the system administrator)
gu: ના (સિસ્ટમ વ્યવસ્થાપક દ્વારા ફરજિયાત)

en: No CFIELDNAME field set!
gu: આ બોલ પર કોઈ CFIELDNAME ક્ષેત્ર સેટ કરો!

en: No GID (Group) has been provided. Cannot import question
gu: GID (ગ્રુપ) આપવામાં આવ્યું છે નહીં. પ્રશ્ન આયાત કરી શકાતી નથી

en: No HTML editor
gu: આ બોલ પર કોઈ HTML સંપાદક

en: No SID (Survey) has been provided. Cannot import question.
gu: આ બોલ પર કોઈ SID (સર્વે) આપવામાં આવ્યું છે. પ્રશ્ન આયાત કરી શકાતી નથી.

en: No Username selected.
gu: કોઈ વપરાશકર્તા નામ પસંદ કર્યું છે.

en: No answer
gu: કોઈ જવાબ

en: No available surveys
gu: કોઈ ઉપલબ્ધ સર્વેક્ષણો

en: No conditions could be copied (due to duplicates)
gu: આ બોલ પર કોઈ શરતો (ડુપ્લિકેટ્સ કારણે) નકલ કરી શકે છે

en: No database action required!
gu: ડેટાબેઝ ક્રિયા જરૂરી નથી!

en: No invitation code is needed to complete the survey.
gu: કોઈ આમંત્રણ કોડ મોજણી પૂર્ણ કરવા માટે જરૂરી છે.

en: No matching CFIELDNAME group!
gu: CFIELDNAME જૂથ મેળ ખાતા કોઈ!

en: No matching CQID
gu: કોઈ મેળ ખાતા CQID

en: No matching group
gu: કોઈ મેળ ખાતા જૂથ

en: No matching question
gu: કોઈ મેળ ખાતા પ્રશ્ન

en: No matching survey
gu: કોઈ મેળ ખાતા મોજણી

en: No new participants were created
gu: કોઈ નવી સહભાગીઓ બનાવવામાં આવી હતી

en: No of surveys
gu: સર્વે નોંધાયો

en: No participant information lost.
gu: આ બોલ પર કોઈ સહભાગી માહિતી હારી.

en: No question group found.
gu: કોઈ પ્રશ્ન જૂથ મળ્યાં નથી.

en: No question index will be shown with this format.
gu: કોઈ પ્રશ્ન ઇન્ડેક્સ આ બંધારણમાં સાથે બતાવવામાં આવશે.

en: No quotas have been set for this survey
gu: આ બોલ પર કોઈ ક્વોટા આ મોજણી માટે સુયોજિત કરવામાં આવી છે

en: No reminder(s) sent
gu: રિમાઇન્ડર (ઓ) મોકલવામાં

en: No replacement variable available for this field
gu: આ ક્ષેત્ર માટે ઉપલબ્ધ કોઈ રિપ્લેસમેન્ટ ચલ

en: No responses are lost.
gu: કોઈ જવાબ ખોવાઈ જાય છે.

en: No survey ID has been provided. Cannot copy survey
gu: આ બોલ પર કોઈ મોજણી ID પ્રદાન કરવામાં આવી છે. મોજણી નકલ કરી શકાતી નથી

en: No, thanks.
gu: ના, આભાર.

en: Nominal
gu: નજીવું

en: None
gu: કોઈ નહીં

en: None found
gu: મળ્યું નથી

en: Norwegian (Bokmal)
gu: નોર્વેજીયન (Bokmål)

en: Norwegian (Nynorsk)
gu: નૉર્વેજિયન (નાયનૉર્સ્ક)

en: Not Selected
gu: પસંદ કર્યું નથી

en: Not a valid expression
gu: માન્ય અભિવ્યક્તિ

en: Not all answer options were saved. This usually happens due to server limitations ( PHP setting max_input_vars) - please contact your system administrator.
gu: બધા જવાબ વિકલ્પો સાચવવામાં આવી હતી નથી. આ સામાન્ય રીતે સર્વર મર્યાદાઓ (Php સેટિંગ max_input_vars) કારણે થાય છે - તમારા સિસ્ટમ સંચાલકનો સંપર્ક કરો.

en: Not all subquestions were saved. This usually happens due to server limitations ( PHP setting max_input_vars) - please contact your system administrator.
gu: બધા subquestions સાચવવામાં આવી હતી. આ સામાન્ય રીતે સર્વર મર્યાદાઓ (Php સેટિંગ max_input_vars) કારણે થાય છે - તમારા સિસ્ટમ સંચાલકનો સંપર્ક કરો.

en: Not completed or Not displayed
gu: પૂર્ણ નથી અથવા પ્રદર્શિત નથી

en: Not displayed
gu: પ્રદર્શિત નથી

en: Not enough values for calculation
gu: ગણતરી માટે પર્યાપ્ત કિંમતો

en: Not equal to
gu: બરાબર નથી

en: Not found
gu: મળ્યું નથી

en: Not imported label sets
gu: આયાત કરેલા નથી લેબલ સેટમાં

en: Not invited
gu: આમંત્રિત નથી

en: Not started
gu: શરૂ થયું નથી

en: Note that this assessment section will only show if assessment rules have been set and assessment mode is activated.
gu: આકારણી નિયમો સેટ કરવામાં આવી છે અને આકારણી સ્થિતિ સક્રિય છે, તો આ આકારણી વિભાગ માત્ર બતાવશે છે.

en: Note that you cannot undo a delete if you proceed. The data will be gone.
gu: જો તમે આગળ વધશો તમે કાઢી નાખો પૂર્વવત્ કરી શકાય છે. આ માહિતી ગયો કરવામાં આવશે.

en: Note: All fields marked with (*) are required.
gu: નોંધ: (*) સાથે ચિહ્નિત થયેલ બધા ક્ષેત્રો જરૂરી છે.

en: Note: Demo mode is activated. Marked (*) settings can't be changed.
gu: નોંધ: ડેમો સ્થિતિ સક્રિય થયેલ છે. ચિહ્નિત (*) સેટિંગ્સ બદલી શકાતી નથી.

en: Note: If you deactivated this survey in error, it is possible to restore this data easily if you do not make any changes to the survey structure. See the LimeSurvey documentation for further details
gu: નોંધ: જો તમે ભૂલ માં આ મોજણી નિષ્ક્રિય હોય તો તમે મોજણી સંરચના માટે કોઈપણ ફેરફારો કરી ન હોય તો, તે સરળતાથી આ માહિતી પુનઃપ્રાપ્ત કરવા માટે શક્ય છે. વધુ વિગતો માટે LimeSurvey દસ્તા જુઓ

en: Note: Standard token fields cannot be automatically mapped
gu: નોંધ: માનક પ્રતીક ક્ષેત્રો આપમેળે મેપ કરી શકાતું નથી

en: Nothing to translate on this page
gu: આ પાનાં પર ભાષાંતર કરવા માટે કંઈ નથી

en: Notification & data management
gu: સૂચના અને માહિતી વ્યવસ્થાપન

en: Nov
gu: નવે

en: Null values are ignored in calculations
gu: નલ કિંમતો ગણતરીમાં અવગણવામાં આવે છે

en: Number greater than
gu: એક કરતાં વધારે સંખ્યા

en: Number less than
gu: કરતાં ઓછી સંખ્યા

en: Number of attribute fields to add:
gu: ઉમેરવા માટે લક્ષણ ક્ષેત્રો સંખ્યા:

en: Number of cases
gu: કિસ્સાઓમાં સંખ્યા

en: Number of files greater than
gu: એક કરતાં વધારે ફાઈલો આઉટસ્ટેન્ડિંગની સંખ્યા

en: Number of files less than
gu: કરતાં ઓછી ફાઇલોની સંખ્યા

en: Number of records in this query:
gu: આ ક્વેરી રેકોર્ડ આઉટસ્ટેન્ડિંગની સંખ્યા:

en: Numbers only
gu: Numbers માત્ર

en: Numbers only for 'Other'
gu: 'અન્ય' માટે માત્ર Numbers

en: Numerical Input
gu: સંખ્યાત્મક ઇનપુટ

en: OK
gu: ઠીક

en: OR
gu: અથવા

en: Occitan
gu: ઑકીટન

en: Oct
gu: આઠ અર્થ સૂચવનારા સૂચકાંક

en: Off
gu: બંધ

en: Off (Forced by the system administrator)
gu: બંધ (સિસ્ટમ વ્યવસ્થાપક દ્વારા ફરજિયાત)

en: Ok
gu: બરાબર

en: On
gu: ઉપર

en: On (Forced by the system administrator)
gu: (સિસ્ટમ વ્યવસ્થાપક દ્વારા ફરજિયાત) પર

en: On errors
gu: ભૂલો પર

en: On requesting the update information from limesurvey.org there has been an error:
gu: Limesurvey.org ના સુધારા જાણકારી વિનંતી પર એક ભૂલ આવી છે:

en: Once a survey is activated you can no longer:
gu: એકવાર એક સર્વેક્ષણ તમે લાંબા સમય સુધી કરી શકો છો સક્રિય થયેલ છે:

en: One
gu: એક

en: One or more file have either exceeded the filesize/are not in the right format or the minimum number of required files have not been uploaded. You cannot proceed until these have been completed
gu: એક અથવા વધુ ફાઇલ ક્યાંતો FILESIZE વટાવી / અધિકાર બંધારણમાં અથવા જરૂરી ફાઈલોની ન્યુનત્તમ નંબર અપલોડ કરવામાં આવી નથી નથી છે. આ પૂર્ણ થઈ જાય ત્યાં સુધી તમારે આગળ વધવું ન કરી શકો છો

en: One or more mandatory questions have not been answered. You cannot proceed until these have been completed.
gu: એક અથવા વધુ ફરજિયાત પ્રશ્નોનો જવાબ આવ્યા નથી. આ પૂર્ણ થઈ જાય ત્યાં સુધી તમારે આગળ વધવું ન કરી શકો છો.

en: One or more questions have not been answered in a valid manner. You cannot proceed until these answers are valid.
gu: એક અથવા વધુ પ્રશ્નો એક માન્ય રીતે જવાબ આપ્યો કરવામાં આવ્યો નથી. આ જવાબો માન્ય છે ત્યાં સુધી તમારે આગળ વધવું ન કરી શકો છો.

en: One or more uploaded files are not in proper format/size. You cannot proceed until these files are valid.
gu: એક અથવા વધુ ફાઇલો અપલોડ કરી યોગ્ય બંધારણમાં / કદ નથી. આ ફાઇલો માન્ય છે ત્યાં સુધી તમારે આગળ વધવું ન કરી શકો છો.

en: Online Manual
gu: ઑનલાઇન મેન્યુઅલ

en: Online manual
gu: ઑનલાઇન મેન્યુઅલ

en: Only answer this if the following conditions are met:
gu: નીચેની શરતો પૂર્ણ થાય તો જ આ જવાબ:

en: Only answer this question for the items you did not select in question %s ('%s')
gu: માત્ર પ્રશ્ન% s માં તમે પસંદ ન હતી આઇટમ્સ માટે આ પ્રશ્ન ('% s') જવાબ

en: Only answer this question for the items you selected in question %s ('%s')
gu: માત્ર તમે પસંદ કરેલી વસ્તુઓ પ્રશ્ન% s માં આ પ્રશ્ન ('% s') જવાબ

en: Only answer this question if the following conditions are met:
gu: નીચેની શરતો પૂર્ણ થાય તો જ આ પ્રશ્નનો જવાબ:

en: Only numbers may be entered in this field.
gu: માત્ર નંબરો આ ક્ષેત્રમાં દાખલ કરવામાં આવશે.

en: Only one CSV attribute is mapped with central attribute.
gu: માત્ર એક CSV લક્ષણ કેન્દ્રીય લક્ષણ સાથે જોડાયેલ છે.

en: Only variables can be assigned values
gu: માત્ર વેરિયેબલ્સ કિંમતો સોંપણી કરી શકાય છે

en: Oops, There was an error deleting the file
gu: અરે, ફાઇલ કાઢી નાખતી વખતે ભૂલ આવી હતી

en: Option 'Other':
gu: વિકલ્પ 'અન્ય':

en: Optional Question
gu: વૈકલ્પિક પ્રશ્ન

en: Optional fields:
gu: વૈકલ્પિક ક્ષેત્રો:

en: Optional modules
gu: વૈકલ્પિક મોડ્યુલો

en: Order - like 3)
gu: ઓર્ડર - 3 જેવા)

en: Ordinal
gu: કમવાચક

en: Organize question groups/questions
gu: પ્રશ્ન જૂથો / પ્રશ્નો ગોઠવો

en: Other
gu: અન્ય

en: Other comment
gu: અન્ય ટિપ્પણી

en: Other files:
gu: અન્ય ફાઇલો:

en: Other:
gu: અન્ય:

en: Outdated
gu: જૂનું

en: Output options
gu: આઉટપુટ વિકલ્પો

en: Overall assessment score
gu: એકંદરે આકારણી સ્કોર

en: Overwrite existing attribute values if a participant already exists?
gu: પ્રતિભાગી પહેલેથી જ અસ્તિત્વમાં છે, જો અસ્તિત્વમાં લક્ષણ કિંમતો પર ફરીથી લખી?

en: Overwrite existing auto mapped attribute values if a participant already exists?
gu: પ્રતિભાગી પહેલેથી જ અસ્તિત્વમાં છે, જો હાલની ઓટો માપ થયેલ લક્ષણની કિંમતો પર ફરીથી લખી?

en: Overwrite existing standard field values if a participant already exists?
gu: પ્રતિભાગી પહેલેથી જ અસ્તિત્વમાં છે, જો હાલની સ્ટાન્ડર્ડ ક્ષેત્ર કિંમતો પર ફરીથી લખી?

en: Overwrite existing token attribute values if a duplicate participant is found?
gu: નકલી સહભાગી જોવા મળે છે, જો અસ્તિત્વમાં ટોકન લક્ષણ કિંમતો પર ફરીથી લખી?

en: Overwrite existing token attribute values if a participant already exists?
gu: પ્રતિભાગી પહેલેથી જ અસ્તિત્વમાં છે, જો અસ્તિત્વમાં ટોકન લક્ષણ કિંમતો પર ફરીથી લખી?

en: Owner
gu: માલિક

en: PDF
gu: પીડીએફ

en: PDF export
gu: પીડીએફ નિકાસ

en: PHP PDO driver library
gu: PHP, PDO ડ્રાઈવર લાઈબ્રેરી

en: PHP mbstring library
gu: PHP, mbstring પુસ્તકાલય

en: PHP version
gu: PHP, આવૃત્તિ

en: PHP/PECL JSON library
gu: PHP, / PECL JSON પુસ્તકાલય

en: Pad a string to a certain length with another string
gu: અન્ય શબ્દમાળા સાથે ચોક્કસ રન નોંધાયો નહીં પેડ શબ્દમાળા

en: Panel integration
gu: પેનલ એકીકરણ

en: Parameter
gu: પારમિતિ

en: Parameter name:
gu: પરિમાણ નામ:

en: Partial
gu: આંશિક

en: Partial (saved) responses
gu: આંશિક (સાચવવામાં) પ્રતિભાવ

en: Participant ID
gu: સહભાગી આઈડી

en: Participant attributes to create
gu: સહભાગી બનાવવા માટે શ્રેય

en: Participants can save partially finished surveys
gu: સહભાગીઓ આંશિક રીતે સમાપ્ત સર્વેક્ષણ સેવ કરી શકો છો

en: Participants owned by you
gu: તમારી માલિકીની સહભાગીઓ

en: Participants shared with you
gu: સહભાગીઓ તમારી સાથે શેર

en: Participants you have shared
gu: તમે શેર કરી છે, સહભાગીઓ

en: Password
gu: પાસવર્ડ

en: Password:
gu: પાસવર્ડ:

en: Passwords do not match!
gu: પાસવર્ડ્સ મેળ ખાતા નથી!

en: Percentage
gu: ટકાવારી

en: Percentage of total:
gu: કુલ ટકાવારી:

en: Permission
gu: પરવાનગી

en: Permission to activate/deactivate a survey
gu: એક સર્વેક્ષણ સક્રિય / નિષ્ક્રિય કરવા પરવાનગી

en: Permission to create(data entry)/view/update/delete/import/export responses
gu: બનાવો (ડેટા એન્ટ્રી) / / / કાઢી નાખો આયાત / નિકાસ પ્રતિસાદ જોવા / સુધારવા માટે પરવાનગી

en: Permission to create/update/delete/import/export token entries
gu: અપડેટ / કાઢી નાખો / ટોકન પ્રવેશો નિકાસ / આયાત / બનાવવા માટે પરવાનગી

en: Permission to create/view/update/delete assessments rules for a survey
gu: એક સર્વેક્ષણ માટે મૂલ્યાંકનો નિયમો બનાવવા / જોવા / સુધારવા / કાઢવાની પરવાનગી

en: Permission to create/view/update/delete quota rules for a survey
gu: એક સર્વેક્ષણ માટે ક્વોટા નિયમો બનાવવા / જોવા / સુધારવા / કાઢવાની પરવાનગી

en: Permission to create/view/update/delete/import/export the questions, groups, answers & conditions of a survey
gu: જોવા / સુધારવા / સર્વેક્ષણ ઓફ / પ્રશ્નો નિકાસ / આયાત, જૂથો, જવાબો અને શરતો / કાઢી નાખો બનાવવા માટે પરવાનગી

en: Permission to delete a survey
gu: એક સર્વેક્ષણ કાઢવાની પરવાનગી

en: Permission to modify survey security settings
gu: મોજણી સુરક્ષા સેટિંગ્સ સંશોધિત કરવા માટે પરવાનગી

en: Permission to view & update the translations using the quick-translation feature
gu: આ ઝડપી ભાષાંતર સુવિધાનો ઉપયોગ કરીને ભાષાંતરો જોવા અને સુધારવા માટે પરવાનગી

en: Permission to view statistics
gu: આંકડા જોવા માટે પરવાનગી

en: Persian
gu: ફારસી

en: Pie chart
gu: પાઇ ચાર્ટ

en: Place questions into a specified randomization group, all questions included in the specified group will appear in a random order
gu: એક સ્પષ્ટ રેન્ડમાઈઝેશન જૂથ માં પ્લેસ પ્રશ્નો, સ્પષ્ટ થયેલ જૂથમાં સમાવેશ થાય છે બધા પ્રશ્નો રેન્ડમ ક્રમમાં દેખાશે

en: Please check any problems above and then proceed to the final step.
gu: ઉપર કોઇ સમસ્યા તપાસો અને પછી અંતિમ પગલું આગળ વધો કરો.

en: Please check at least one item.
gu: ઓછામાં ઓછી એક આઇટમ તપાસો.

en: Please check the directory permissions.
gu: ડિરેક્ટરી પરવાનગીઓ તપાસો.

en: Please check the format of your answer.
gu: તમારા જવાબ બંધારણ તપાસો.

en: Please choose
gu: પસંદ કરો

en: Please choose *all* that apply:
gu: * લાગુ પડતા બધા * પસંદ કરો:

en: Please choose *only one* of the following:
gu: નીચેનામાંથી એક * * માત્ર પસંદ કરો:

en: Please choose all that apply and provide a comment:
gu: લાગુ પડે છે અને એક ટિપ્પણી પૂરી પાડે છે કે જે બધા પસંદ કરો:

en: Please choose at least %s items.
gu: ઓછામાં% s વસ્તુઓ પર પસંદ કરો.

en: Please choose no more than %s items.
gu: % S વસ્તુઓ કરતાં વધુ પસંદ કરો.

en: Please choose the appropriate response for each item:
gu: દરેક વસ્તુ માટે ઉચિત પ્રતિક્રિયા આપવાનું પસંદ કરો:

en: Please choose the label sets you want to export:
gu: તમે નિકાસ કરવા માંગો છો તે લેબલ સેટ પસંદ કરો:

en: Please choose...
gu: કૃપા કરીને પસંદ કરો ...

en: Please confirm the token by answering the security question below and click continue.
gu: નીચેની સુરક્ષા પ્રશ્નનો જવાબ આ ટોકન પુષ્ટિ અને ચાલુ રાખો ક્લિક કરો કૃપા કરીને.

en: Please contact %s ( %s ) for further assistance.
gu: વધુ સહાય માટે% s (% s) નો સંપર્ક કરો.

en: Please contact your LimeSurvey administrator for your password.
gu: તમારો પાસવર્ડ માટે તમારા LimeSurvey વ્યવસ્થાપકનો સંપર્ક કરો.

en: Please continue with populating the database.
gu: ડેટાબેઝ રચવાનું સાથે ચાલુ કરો.

en: Please enter a date:
gu: એક તારીખ દાખલ કરો:

en: Please enter the database settings you want to use for LimeSurvey:
gu: તમે LimeSurvey માટે ઉપયોગ કરવા માંગો છો ડેટાબેઝ સુયોજનો દાખલ કરો:

en: Please enter your comment here
gu: તમારી ટિપ્પણી અહીં દાખલ કરો

en: Please explain something in detail:
gu: વિગતવાર કંઈક કૃપા કરીને સમજાવો:

en: Please fax your completed survey to:
gu: તમારા પૂર્ણ સર્વેક્ષણ ફૅક્સ કરો:

en: Please fix this error in your database and try again
gu: તમારા ડેટાબેઝ આ ભૂલ સુધારવા અને ફરી પ્રયાસ કરો

en: Please log in first.
gu: પ્રથમ લોગ ઇન કરો.

en: Please note that once responses have collected with this survey and you want to add or remove groups/questions or change one of the settings above, you will need to deactivate this survey, which will move all data that has already been entered into a separate archived table.
gu: એકવાર પ્રતિસાદ આ મોજણી સાથે એકત્રિત કરી છે અને તમે ઉમેરવા અથવા દૂર જૂથો / પ્રશ્નો અથવા ઉપરના સેટિંગ્સ એક બદલવા માંગો છો કરીને નોંધ કરો કે, તમે આર્કાઇવ અલગ માં પહેલેથી જ દાખલ કરવામાં આવી છે કે જે બધી માહિતી ખસેડવા કરશે, જે આ મોજણી નિષ્ક્રિય કરવાની જરૂર પડશે કોષ્ટક.

en: Please number each box in order of preference from 1 to
gu: સાથે 1 થી પસંદગી ક્રમ નંબર દરેક બોક્સ કૃપા કરીને

en: Please select %s answers
gu: % S જવાબો પસંદ કરો

en: Please select a file to import!
gu: આયાત કરવા માટે ફાઇલ પસંદ કરો!

en: Please select a language:
gu: એક ભાષા પસંદ કરો:

en: Please select a user first
gu: પ્રથમ વપરાશકર્તા પસંદ કરો

en: Please select a user group first
gu: પ્રથમ વપરાશકર્તા જૂથ પસંદ કરો

en: Please select at least %s answers
gu: ઓછામાં ઓછા% s જવાબો પસંદ કરો

en: Please select at least one answer
gu: ઓછામાં ઓછા એક જવાબ પસંદ કરો

en: Please select at least one file for deletion
gu: કાઢી નાંખવાનું માટે ઓછામાં ઓછી એક ફાઇલ પસંદ કરો

en: Please select at least one file for download
gu: ડાઉનલોડ કરવા માટે ઓછામાં ઓછી એક ફાઇલ પસંદ કરો

en: Please select at most %s answers
gu: સૌથી% s જવાબો અંતે પસંદ કરો

en: Please select at most one answer
gu: વધુમાં વધુ એક જવાબ પસંદ કરો

en: Please select your preferred language:
gu: તમારી પસંદીદા ભાષા પસંદ કરો:

en: Please submit by %s
gu: % S દ્વારા સબમિટ કરો

en: Please upload %s files
gu: % S ફાઇલો અપલોડ કરો

en: Please upload %s more file(s).
gu: % S ને વધુ ફાઈલ (ઓ) અપલોડ કરો.

en: Please upload at least %s files
gu: ઓછામાં ઓછા% s ફાઇલો અપલોડ કરો

en: Please upload at least one file
gu: ઓછામાં ઓછી એક ફાઇલ અપલોડ કરો

en: Please upload at most %s files
gu: સૌથી% s ફાઇલો પર અપલોડ કરો

en: Please upload at most one file
gu: સૌથી ઓછા એક ફાઇલ અપલોડ કરો

en: Please upload between %s and %s files
gu: વચ્ચે% s અને% s ફાઇલો અપલોડ કરો

en: Please upload one file
gu: એક ફાઇલ અપલોડ કરો

en: Please verify the following information before continuing with the database upgrade:
gu: ડેટાબેઝ સુધારા સાથે ચાલુ રાખવા પહેલાં નીચેની જાણકારી કૃપા કરીને ચકાસો:

en: Please write your answer here:
gu: અહીં તમારા જવાબ લખવા કરો:

en: Please write your answer(s) here:
gu: અહીં તમારા જવાબ (ઓ) લખવા કરો:

en: Polish
gu: પોલિશ

en: Poorly terminated expression - expected a constant or variable
gu: નબળી સમાપ્ત અભિવ્યક્તિ - અપેક્ષા સતત અથવા વેરિયેબલ

en: Populate database
gu: ડેટાબેઝની રચના

en: Popup HTML editor
gu: પોપઅપ HTML સંપાદક

en: Portuguese
gu: પોર્ટુગીઝ

en: Portuguese (Brazilian)
gu: પોર્ટુગીઝ (બ્રાઝિલીયન)

en: Pre-installation check
gu: પૂર્વ સ્થાપન ચેક

en: Pre-mapped attributes
gu: પૂર્વ માપ થયેલ લક્ષણો

en: Predefined
gu: પૂર્વનિર્ધારિત

en: Prefix for list items
gu: સૂચિ આઇટમ્સ માટે પૂર્વગ

en: Prefix|Suffix for dropdown lists
gu: ઉપસર્ગ | નીચે આવતા યાદી પ્રત્યય

en: Present answer options in reverse order
gu: વિપરીત ક્રમમાં હાજર જવાબ વિકલ્પો

en: Present as text input boxes instead of dropdown lists
gu: ટેક્સ્ટ ઇનપુટ બોક્સ બદલે ડ્રોપડાઉન યાદીઓ તરીકે રજૂ

en: Present dropdown control(s) instead of list of radio buttons
gu: હાજર નીચે આવતા નિયંત્રણ (ઓ) ને બદલે રેડિયો બટનો યાદી

en: Presentation
gu: રજૂઆત

en: Presentation & navigation
gu: પ્રસ્તુતિ અને સંશોધક

en: Preview:
gu: પૂર્વાવલોકન:

en: Previous
gu: ગત

en: Previous questions
gu: અગાઉના પ્રશ્નો

en: Previous session is set to be finished.
gu: અગાઉના સત્રમાં સમાપ્ત કરવા માટે સુયોજિત થયેલ છે.

en: Print your answers.
gu: તમારા જવાબો છાપો.

en: Prior to 16
gu: 16 મેથ્યુ

en: Processing...
gu: પ્રક્રિયા ...

en: Progress
gu: પ્રગતિ

en: Publication & access control
gu: પ્રકાશન અને વપરાશ નિયંત્રણ

en: Punjabi
gu: પંજાબી

en: Q1 and Q3 calculated using %s
gu: Q1 અને Q3% s નો ઉપયોગ કરીને ગણતરી

en: Question
gu: પ્રશ્ન

en: Question Type:
gu: પ્રશ્ન પ્રકાર:

en: Question attribute
gu: પ્રશ્ન લક્ષણ

en: Question attributes
gu: પ્રશ્ન લક્ષણો

en: Question attributes:
gu: પ્રશ્ન લક્ષણો:

en: Question by Question
gu: પ્રશ્ન દ્વારા પ્રશ્ન

en: Question code
gu: પ્રશ્ન કોડ

en: Question code / ID
gu: પ્રશ્ન કોડ / આઈડી

en: Question code:
gu: પ્રશ્ન કોડ:

en: Question codes were successfully regenerated.
gu: પ્રશ્ન કોડ સફળતાપૂર્વક પાછી આવી હતી.

en: Question could not be created.
gu: પ્રશ્ન બનાવી શકાઈ નથી.

en: Question could not be deleted. There are conditions for other questions that rely on this question. You cannot delete this question until those conditions are removed.
gu: પ્રશ્ન કાઢી શકાયું નથી. આ પ્રશ્ન પર આધાર રાખે છે કે જે અન્ય પ્રશ્નો માટે શરતો હોય છે. તે શરતો દૂર કરવામાં આવે છે જ્યાં સુધી તમે આ પ્રશ્ન કાઢી શકતા નથી.

en: Question could not be updated
gu: પ્રશ્ન સુધારાશે શકાયો નથી

en: Question could not be updated. There are conditions for other questions that rely on the answers to this question and changing the type will cause problems. You must delete these conditions before you can change the type of this question.
gu: પ્રશ્ન સુધારાશે કરી શકાઈ નથી. આ પ્રશ્નનો જવાબ અને પ્રકાર બદલવા સમસ્યાઓ પેદા કરશે પર આધાર રાખે છે કે જે અન્ય પ્રશ્નો માટે શરતો હોય છે. જો તમે આ પ્રશ્ન પ્રકાર બદલી શકો છો તે પહેલાં તમારે આ શરતો કાઢી નાંખવો જોઈએ.

en: Question group
gu: પ્રશ્ન જૂથ

en: Question group import is complete.
gu: પ્રશ્ન જૂથ આયાત સંપૂર્ણ છે.

en: Question group import summary
gu: પ્રશ્ન જૂથ આયાત સારાંશ

en: Question group successfully saved.
gu: પ્રશ્ન જૂથ સફળતાપૂર્વક સાચવી.

en: Question group was not saved.
gu: પ્રશ્ન સમૂહ સેવ નહોતું થયું

en: Question group:
gu: પ્રશ્ન જૂથ:

en: Question groups
gu: પ્રશ્ન જૂથો

en: Question help
gu: પ્રશ્ન મદદ

en: Question import is complete.
gu: પ્રશ્ન આયાત સંપૂર્ણ છે.

en: Question import summary
gu: પ્રશ્ન આયાત સારાંશ

en: Question in language %s could not be created.
gu: ભાષા% s માં પ્રશ્ન બનાવી શકાઈ નથી.

en: Question index
gu: પ્રશ્ન ઇન્ડેક્સ

en: Question time
gu: પ્રશ્ન સમય

en: Question type selector:
gu: પ્રશ્ન પ્રકાર પસંદગીકાર:

en: Question validation equation
gu: પ્રશ્ન માન્યતા સમીકરણ

en: Question validation tip
gu: પ્રશ્ન માન્યતા ટીપ

en: Question was successfully added.
gu: પ્રશ્ન સફળતાપૂર્વક ઉમેરાયો હતો.

en: Question was successfully deleted.
gu: પ્રશ્ન સફળતાપૂર્વક કાઢી નાખવામાં આવી હતી.

en: Question was successfully saved.
gu: પ્રશ્ન સફળતાપૂર્વક સાચવવામાં આવી હતી.

en: Question:
gu: પ્રશ્ન:

en: Questions
gu: પ્રશ્નો

en: Questions with conditions to this group
gu: આ જૂથમાં શરતો સાથે પ્રશ્નો

en: Quick CSV report
gu: ઝડપી CSV અહેવાલ

en: Quick add...
gu: ઝડપી ઉમેરો ...

en: Quick statistics
gu: ઝડપી આંકડા

en: Quick translation
gu: ઝડપી અનુવાદ

en: Quick-add answers
gu: ઝડપી ઍડ જવાબો

en: Quick-add conditions
gu: ઝડપ થી શરતો ઉમેરો.

en: Quick-translation
gu: ઝડપી અનુવાદ

en: Quota action
gu: ક્વોટા ક્રિયા

en: Quota name
gu: ક્વોટા નામ

en: Quotas
gu: ક્વોટા

en: Quote meta characters
gu: મેટા અક્ષરો ક્વૉટ

en: RANK
gu: પદ

en: RPC interface enabled:
gu: RPC ઈન્ટરફેસ સક્ષમ:

en: Randomization group name
gu: રેન્ડમાઈઝેશન જૂથ નામ

en: Randomization group:
gu: રેન્ડમાઈઝેશન જૂથ:

en: Randomize on each page load
gu: દરેક પૃષ્ઠ લોડ પર Randomize

en: Rank %s
gu: ક્રમ% s

en: Rank header
gu: ક્રમ હેડર

en: Ranking
gu: રેન્કિંગ

en: Reason:
gu: કારણ:

en: Recommended
gu: ભલામણ

en: Record Deleted
gu: કાઢી રેકોર્ડ

en: Records displayed:
gu: રેકોર્ડ પ્રદર્શિત:

en: Records imported
gu: આયાત રેકોર્ડ

en: Recover your password
gu: તમારો પાસવર્ડ પુનઃપ્રાપ્ત

en: Referrer URL
gu: રેફરર URL

en: Referrer URL will be saved.
gu: રેફરર URL સાચવવામાં આવશે.

en: Regenerate question codes
gu: પ્રશ્ન કોડ પુનઃપેદા

en: Registration
gu: નોંધણી

en: Registration email
gu: નોંધણી ઇમેઇલ

en: Registration email subject
gu: નોંધણી ઇમેઇલ વિષય

en: Regular expression
gu: નિયમિત સમીકરણ

en: Relevance equation:
gu: સમીકરણ અનુરૂપતા:

en: Relevance help for printable survey
gu: પ્રીન્ટ મોજણી માટે મદદ અનુરૂપતા

en: Relevance:
gu: અનુરૂપતા:

en: Reload URL
gu: URL ને ફરીથી લોડ કરો

en: Reload your survey by clicking on the following link (or pasting it into your browser):
gu: નીચેની લિંક (અથવા તેને તમારા બ્રાઉઝરમાં પેસ્ટ) પર ક્લિક કરીને તમારા સર્વે ફરીથી લોડ કરો:

en: Reloading screen. Please wait.
gu: સ્ક્રીન ફરીથી લોડ. કૃપા કરીને રાહ જુઓ.

en: Remaining
gu: બાકી

en: Reminder
gu: સ્મૃતિપત્ર

en: Reminder Email:
gu: રીમાઇન્ડર ઇમેઇલ:

en: Reminder count
gu: રીમાઇન્ડર સભ્યપદ

en: Reminder count:
gu: રીમાઇન્ડર સમાવે છે લિ:

en: Reminder email
gu: રીમાઇન્ડર ઇમેઇલ

en: Reminder email subject
gu: રીમાઇન્ડર ઇમેઇલ વિષય

en: Reminder email subject:
gu: રીમાઇન્ડર ઇમેઇલ વિષય:

en: Reminder sent to:
gu: રીમાઇન્ડર મોકલવામાં:

en: Reminder sent?
gu: રીમાઇન્ડર મોકલવામાં?

en: Reminder status:
gu: રીમાઇન્ડર સ્થિતિ:

en: Reminder to participate in a survey
gu: એક સર્વેક્ષણમાં ભાગ લાયક રીમાઇન્ડર

en: Reminder(s) sent
gu: રીમાઇન્ડર (ઓ) મોકલવામાં

en: RemoteControl is available using %s for transport and exposes the following functionality:
gu: RemoteControl પરિવહન માટે% s નો ઉપયોગ ઉપલબ્ધ છે અને નીચેના વિધેય હોય છે:

en: Remove
gu: દૂર કરો

en: Renumber the new record.
gu: નવા રેકોર્ડ Renumber.

en: Repeat a string
gu: શબ્દમાળા પુનરાવર્તન કરો

en: Repeating headings in array questions every X subquestions:
gu: અરે પ્રશ્નો દરેક X subquestions માં પુનરાવર્તન શીર્ષકોની:

en: Replace
gu: બદલવું

en: Replace all occurrences of the search string with the replacement string
gu: સ્થાને શબ્દમાળા સાથે શોધ શબ્દમાળાનો બધા વારાઓ બદલો

en: Replace the existing record.
gu: પ્રવર્તમાન વિક્રમ બદલો.

en: Replaces the label of the 'Other:' answer option with a custom text
gu: ના લેબલ બદલે 'અન્ય' જવાબ વિકલ્પ વૈવિધ્યપૂર્ણ લખાણ સાથે

en: Report and skip the new record.
gu: જાણ અને નવા રેકોર્ડ અવગણો.

en: Required
gu: જરૂરી

en: Reset
gu: રીસેટ કરો

en: Reset all your tokens to the 'not used' state
gu: આ 'નો ઉપયોગ નથી' સ્થિતિમાં તમારા બધા ટોકન્સ રીસેટ કરો

en: Reset answers and token completed state
gu: જવાબો અને ટોકન પૂર્ણ રાજ્ય રીસેટ કરો

en: Reset conditions
gu: શરતો રીસેટ કરો

en: Reset conditions/relevance?
gu: શરતો / સંગતતા રીસેટ કરો?

en: Reset the completed answers to the incomplete state
gu: અપૂર્ણ રાજ્ય માટે પૂર્ણ જવાબો રીસેટ કરો

en: Resources
gu: સાધનો

en: Resources Import Summary
gu: સંપત્તિ આયાત સારાંશ

en: Resources import summary
gu: સંપત્તિ આયાત સારાંશ

en: Response
gu: પ્રતિભાવ

en: Response ID
gu: પ્રતિભાવ આઈડી

en: Response filters
gu: પ્રતિભાવ ગાળકો

en: Response import summary
gu: પ્રતિભાવ આયાત સારાંશ

en: Response submission for survey {SURVEYNAME}
gu: મોજણી માટે પ્રતિભાવ સબમિશન {SURVEYNAME}

en: Response submission for survey {SURVEYNAME} with results
gu: પરિણામો સાથે મોજણી {SURVEYNAME} માટે પ્રતિભાવ રજૂઆત

en: Response summary
gu: પ્રતિસાદ સારાંશ

en: Responses
gu: પ્રતિસાદ

en: Responses & statistics
gu: પ્રતિસાદ & આંકડા

en: Responses containing
gu: સમાવતી પ્રતિસાદ

en: Responses to this survey are NOT anonymized.
gu: આ સર્વેક્ષણ પ્રતિસાદ અનામી નથી.

en: Responses to this survey are anonymized.
gu: આ સર્વેક્ષણ પ્રતિસાદ અનામી છે.

en: Responses will be date stamped.
gu: પ્રતિસાદ તારીખ સ્ટેમ્પ લગાવેલો હશે.

en: Responses will have the IP address logged
gu: પ્રતિસાદ પ્રવેશેલ IP સરનામું હશે

en: Responses will have their referring URL logged.
gu: પ્રતિસાદ તેમના ઉલ્લેખ URL ને લૉગ હશે.

en: Responses will not be date stamped.
gu: પ્રતિસાદ તારીખ સ્ટેમ્પ લગાવેલો હશે નહિં.

en: Responses will not have the IP address logged.
gu: પ્રતિસાદ IP સરનામું લૉગ હશે નહીં.

en: Responses will not have their referring URL logged.
gu: પ્રતિસાદ તેમના ઉલ્લેખ URL ને લૉગ હશે નહીં.

en: Restore
gu: પુન: સ્થાપિત કરવું

en: Restore options
gu: વિકલ્પો પુનઃસ્થાપિત કરો

en: Restrict input to integer values
gu: પૂર્ણાંક કિંમતો માટે ઇનપુટ નિયંત્રિત

en: Result
gu: પરિણામ

en: Results
gu: પરિણામો

en: Results from LDAP Query.
gu: LDAP ને પ્રશ્ન પરિણામ છે.

en: Resume later
gu: ફરી શરૂ કરો પછી

en: Return a formatted string
gu: એક ફોર્મેટ સ્ટ્રિંગ પાછા ફરો

en: Return comma-separated list of values
gu: મૂલ્યો અલ્પવિરામથી અલગ પડેલ યાદી પાછા ફરો

en: Return current UNIX timestamp
gu: વર્તમાન UNIX ટાઇમસ્ટેમ્પ પાછા ફરો

en: Return part of a string
gu: શબ્દમાળા ભાગ પાછા ફરો

en: Return to label set administration
gu: લેબલ સેટ વહીવટ પર પાછા ફરો

en: Return to survey
gu: મોજણી પર પાછા ફરો

en: Return to survey administration
gu: મોજણી વહીવટ પર પાછા ફરો

en: Returns true if all non-empty responses are unique
gu: બધા બિન-ખાલી પ્રતિસાદ અનન્ય છે, જો સાચું આપે છે

en: Returns true(1) if it is a valid date in gregorian calendar
gu: રિટર્ન્સ સાચા (1) તે ગ્રેગોરિયન કેલેન્ડરમાં કોઈ માન્ય તારીખ હોય

en: Reverse a string
gu: શબ્દમાળા ઉલટો

en: Reverse answer order
gu: જવાબ હુકમ ઉલટો

en: Romanian
gu: રોમાનિયન

en: Round fractions down
gu: રાઉન્ડ અપૂર્ણાંક નીચે

en: Round fractions up
gu: અપ રાઉન્ડ અપૂર્ણાંક

en: Rounds a number to an optional precision
gu: વૈકલ્પિક ચોકસાઇ માટે મંત્રણા એક નંબર

en: Rows
gu: પંક્તિઓ

en: Russian
gu: રશિયન

en: SMTP debug mode:
gu: SMTP ડિબગ મોડ:

en: SMTP debug output:
gu: SMTP ડિબગ આઉટપુટ:

en: SMTP host:
gu: SMTP યજમાન:

en: SMTP password:
gu: SMTP પાસવર્ડ:

en: SMTP username:
gu: SMTP વપરાશકર્તા નામ:

en: SPSS export scale type
gu: SPSS નિકાસ પાયે પ્રકાર

en: SPSS version:
gu: SPSS સંસ્કરણ:

en: SQL CODE THAT FAILED
gu: નિષ્ફળ રહ્યાં એસક્યુએલ કોડ

en: SQL command failed: %s
gu: એસક્યુએલ આદેશ નિષ્ફળ:% s

en: Same
gu: સમાન

en: Same height for lists
gu: યાદીઓ માટે જ ઊંચાઇ

en: Save
gu: સેવ કરો

en: Save IP address?
gu: IP સરનામું સાચવો?

en: Save Now
gu: હવે સાચવો

en: Save and close
gu: સાચવો અને બંધ

en: Save as label set
gu: લેબલ સમૂહ તરીકે સાચવો

en: Save both of them on the R working directory (use getwd() and setwd() on the R command window to get and set it)
gu: જો આર કામ ડિરેક્ટરી પર તેમને બંને સાચવો ((getwd વાપરો) અને આર આદેશ વિન્ડો પર setwd () વિચાર અને તે સેટ કરવા માટે)

en: Save changes
gu: ફેરફારો સાચવો

en: Save city
gu: શહેર સાચવો

en: Save country
gu: દેશ સાચવો

en: Save for further completion by survey user
gu: મોજણી વપરાશકર્તા દ્વારા વધુ સમાપ્તિ માટે સાચવો

en: Save postal code
gu: પોસ્ટલ કોડ સાચવો

en: Save question group
gu: પ્રશ્ન જૂથ સાચવો

en: Save referrer URL?
gu: રેફરર URL સાચવીએ?

en: Save settings
gu: સેટિંગ્સ સાચવો

en: Save state
gu: રાજ્ય સાચવો

en: Save this, then create another:
gu: આ સાચવો, તો પછી બીજા બનાવો:

en: Save timings?
gu: સમય સાચવો?

en: Save your unfinished survey
gu: તમારા અપૂર્ણ મોજણી સાચવો

en: Saved Survey Details
gu: સાચવેલા સર્વે વિગત

en: Scale
gu: ધોરણ

en: Scale 1
gu: સ્કેલ 1

en: Scale 2
gu: સ્કેલ 2

en: Scenario
gu: દૃશ્ય લેખ

en: Scope
gu: અવકાશ

en: Screen:
gu: સ્ક્રીન:

en: Search
gu: શોધો

en: Second choice
gu: બીજી પસંદગી

en: Security
gu: સુરક્ષા

en: Security question:
gu: સુરક્ષા પ્રશ્ન:

en: Select ZIP file:
gu: ઝીપ ફાઇલ પસંદ કરો:

en: Select columns
gu: કૉલમ્સ પસંદ કરો

en: Select file
gu: ફાઇલ પસંદ કરો

en: Select question
gu: પ્રશ્ન પસંદ કરો

en: Select survey to copy:
gu: નકલ કરવા માટે મોજણી પસંદ કરો:

en: Select template ZIP file:
gu: નમૂનો ઝીપ ફાઇલ પસંદ કરો:

en: Select the LDAP query you want to run:
gu: તમે ચલાવવા માંગો છો તે LDAP ક્વેરી કરો:

en: Select the type of chart to be displayed
gu: પ્રદર્શિત કરવા માટે ચાર્ટ પ્રકાર પસંદ કરો

en: Select...
gu: પસંદ કરો ...

en: Semicolon
gu: અર્ધવિરામચિહ્ન

en: Send
gu: મોકલો

en: Send Invitations
gu: આમંત્રણો મોકલો

en: Send Reminders
gu: રિમાઇન્ડર્સ મોકલો

en: Send basic admin notification email to:
gu: મૂળભૂત સંચાલક સૂચના ઇમેઇલ મોકલો:

en: Send detailed admin notification email to:
gu: વિગતવાર એડમિન સૂચના ઇમેઇલ મોકલો:

en: Send email invitation
gu: ઇમેઇલ આમંત્રણ મોકલો

en: Send email invitations
gu: ઇમેઇલ આમંત્રણો મોકલો

en: Send email reminder
gu: ઇમેઇલ રીમાઇન્ડર મોકલો

en: Send me a copy:
gu: મને એક નકલ મોકલો:

en: Send reminder to token ID(s):
gu: ટોકન ID (ઓ) રીમાઇન્ડર મોકલો:

en: Sending invitations...
gu: આમંત્રણ મોકલી રહ્યું છે ...

en: Sending reminders...
gu: રીમાઇન્ડર્સ મોકલી રહ્યું છે ...

en: Sep
gu: સપ્ટે

en: Separator used:
gu: વિભાજક ઉપયોગ:

en: Serbian (Cyrillic)
gu: સર્બિયન (સિરિલિક)

en: Serbian (Latin)
gu: સર્બિયન (લેટિન)

en: Server name & port:
gu: સર્વર નામ અને પોર્ટ:

en: Server time:
gu: સર્વર સમય:

en: Server type:
gu: સર્વર પ્રકાર:

en: Session writable
gu: લખી શકાય તેવી સત્ર

en: Set Survey Rights
gu: સર્વે રાઇટ્સ સેટ કરો

en: Set a specific SPSS export scale type for this question
gu: આ પ્રશ્ન માટે એક વિશિષ્ટ SPSS નિકાસ પાયે પ્રકાર સેટ કરો

en: Set name:
gu: નામ સુયોજિત કરો:

en: Set survey permissions
gu: મોજણી પરવાનગીઓ સેટ કરો

en: Set template permissions for this user
gu: આ વપરાશકર્તા માટે નમૂનો પરવાનગીઓ સેટ કરો

en: Set the percentage width of the (sub-)question column (1-100)
gu: (ઉપ-) પ્રશ્ન કૉલમ ટકાવારી પહોળાઈ (1-100) સેટ કરો

en: Set token length to:
gu: માટે ટોકન રન સેટ કરો:

en: Set user permissions
gu: વપરાશકર્તા પરવાનગીઓ સેટ કરો

en: Share
gu: શેર

en: Share panel
gu: શેર પેનલ

en: Shift-JIS Japanese
gu: Shift-જિસ જાપાનીઝ

en: Short Free Text
gu: લઘુ મુક્ત ટેક્સ્ટ

en: Short names
gu: લઘુ નામો

en: Should we proceed with the delete?
gu: અમે કાઢી નાખો સાથે આગળ વધવું જોઈએ?

en: Show
gu: શો

en: Show 'no answer' option for non-mandatory questions:
gu: નોન ફરજિયાત પ્રશ્નો માટે 'નો જવાબ' વિકલ્પ બતાવો:

en: Show PHPInfo
gu: PHPInfo બતાવો

en: Show a map in the statistics?
gu: આ આંકડા એક નકશો બતાવો?

en: Show advanced settings
gu: વિગતવાર સેટિંગ્સ બતાવો

en: Show an alert if answers exceeds the number of max answers
gu: જવાબો મહત્તમ જવાબો સંખ્યા કરતાં વધી જાય ચેતવણી બતાવો

en: Show both
gu: બંને બતાવો

en: Show both (Forced by the system administrator)
gu: બંને બતાવો (સિસ્ટમ વ્યવસ્થાપક દ્વારા ફરજિયાત)

en: Show comment
gu: ટિપ્પણી બતાવો

en: Show conditions for this question
gu: આ પ્રશ્ન માટે શરતો બતાવો

en: Show during registration?
gu: રજીસ્ટ્રેશન દરમ્યાન બતાવો?

en: Show grand total
gu: ગ્રાન્ડ કુલ બતાવો

en: Show grand total for either columns or rows
gu: કૉલમ અથવા પંક્તિઓ ક્યાં માટે ભવ્ય કુલ બતાવો

en: Show group description only
gu: જૂથ વર્ણન માત્ર બતાવો

en: Show group description only (Forced by the system administrator)
gu: માત્ર જૂથ વર્ણન (સિસ્ટમ વ્યવસ્થાપક દ્વારા ફરજિયાત) બતાવો

en: Show group name only
gu: જૂથ નામ જ બતાવો

en: Show group name only (Forced by the system administrator)
gu: માત્ર જૂથ નામ (સિસ્ટમ વ્યવસ્થાપક દ્વારા ફરજિયાત) બતાવો

en: Show in public statistics
gu: જાહેર આંકડા બતાવો

en: Show javascript alert
gu: બતાવો JavaScript ચેતવણી

en: Show last..
gu: છેલ્લા બતાવો ..

en: Show next..
gu: આગામી બતાવો ..

en: Show next...
gu: આગામી બતાવો ...

en: Show previous..
gu: અગાઉના બતાવો ..

en: Show previous...
gu: અગાઉના બતાવો ...

en: Show question code only
gu: પ્રશ્ન કોડ ફક્ત બતાવો

en: Show question code only (Forced by the system administrator)
gu: (સિસ્ટમ વ્યવસ્થાપક દ્વારા ફરજિયાત) માત્ર પ્રશ્ન કોડ બતાવો

en: Show question number only
gu: પ્રશ્ન નંબર માત્ર બતાવો

en: Show question number only (Forced by the system administrator)
gu: માત્ર પ્રશ્ન નંબર (સિસ્ટમ વ્યવસ્થાપક દ્વારા ફરજિયાત) બતાવો

en: Show start...
gu: શરૂ બતાવો ...

en: Show statistics of this question in the public statistics page
gu: જાહેર આંકડા પાનું આ પ્રશ્ન આંકડા બતાવો

en: Show text responses inline:
gu: શો લખાણ પ્રતિસાદ ઇનલાઇન:

en: Show title
gu: શીર્ષક બતાવો

en: Show totals for
gu: માટે સરેરાશ બતાવો

en: Show totals for either rows, columns or both rows and columns
gu: ક્યાં પંક્તિઓ, કૉલમ અથવા બંને પંક્તિઓ અને કૉલમ્સ માટે સરેરાશ બતાવો

en: Simple selector
gu: સરળ કરો

en: Simple template editor
gu: સરળ નમૂનો સંપાદક

en: Sine
gu: સાઈન

en: Single checkbox
gu: એક ચકાસણીબોક્સ

en: Single choice questions
gu: એક વિકલ્પવાળા પ્રશ્નો

en: Single response: ID %s
gu: એક પ્રતિસાદ: ID ને% s

en: Sinhala
gu: સિંહાલા

en: Site name
gu: સાઇટ નામ

en: Site name:
gu: સાઇટ નામ:

en: Slider
gu: સ્લાઇડર

en: Slider accuracy
gu: સ્લાઇડર ચોકસાઈ

en: Slider initial value
gu: સ્લાઇડર પ્રારંભિક કિંમત

en: Slider left/right text separator
gu: સ્લાઇડર અધિકાર / ડાબી લખાણ વિભાજક

en: Slider maximum value
gu: સ્લાઇડર મહત્તમ કિંમત

en: Slider minimum value
gu: સ્લાઇડર ન્યુનત્તમ કિંમત

en: Slider starts at the middle position
gu: સ્લાઇડર મધ્યમ પોઝિશન પર શરૂ થાય છે

en: Slovak
gu: સ્લોવૅક

en: Slovenian
gu: સ્લોવેનિયન

en: Some URL description
gu: કેટલાક URL ને વર્ણન

en: Some piece-of-cake steps to create your very own first survey:
gu: તમારી પોતાની પ્રથમ મોજણી બનાવવા માટે કેટલીક ભાગ ઓફ કેક પગલાંઓ:

en: Some text in this answer
gu: આ જવાબ કેટલાક લખાણ

en: Sorry there are no supported question types in this survey.
gu: માફ કરશો આ મોજણી કોઈ આધારભૂત પ્રશ્ન પ્રકારના હોય છે.

en: Sorry your responses have exceeded a quota on this survey.
gu: માફ કરશો તમારા જવાબો આ મોજણી પર ક્વોટા ઓળંગી ગયા છો.

en: Sorry, but the LDAP module is missing in your PHP configuration.
gu: માફ કરશો, પરંતુ એ LDAP મોડ્યુલ તમારા PHP, રૂપરેખાંકન માં ગુમ થયેલ છે.

en: Sorry, but this question has too many answer options to be shown properly in a graph.
gu: માફ કરશો, પરંતુ આ પ્રશ્ન આલેખ યોગ્ય રીતે બતાવવામાં આવશે કરવા માટે ઘણા જવાબ વિકલ્પો છે.

en: Sorry, no more files can be uploaded!
gu: ક્ષમા કરશો, કોઈ વધુ ફાઇલો અપલોડ કરી શકો છો!

en: Sorry, only %s extensions are allowed!
gu: માફ કરશો, ફક્ત% s એક્સ્ટેન્શન્સ માન્ય છે!

en: Sorry, only %s files can be uploaded for this question!
gu: માફ કરશો, ફક્ત% s ફાઇલો આ પ્રશ્ન માટે અપલોડ કરી શકો છો!

en: Sorry, the name you entered for the label set is already in the database. Please select a different name.
gu: માફ કરશો, તમે લેબલ સમૂહ માટે જે નામ દાખલ ડેટાબેઝ માં પહેલેથી જ છે. અલગ નામ પસંદ કરો.

en: Sorry, the request failed!
gu: માફ કરશો, વિનંતિ નિષ્ફળ!

en: Sorry, the uploaded file (%s) is larger than the allowed filesize of %s KB.
gu: માફ કરશો, અપલોડ કરેલી ફાઇલ (% s)% s KB ના મંજૂરી FILESIZE કરતાં પણ મોટો છે.

en: Sorry, this file extension (%s) is not allowed!
gu: માફ કરશો, આ ફાઇલ એક્સ્ટેંશન (% s) ને મંજૂરી નથી!

en: Sorry, this file is too large. Only files upto %s KB are allowed.
gu: માફ કરશો, આ ફાઇલ ખૂબ મોટી છે. % S KB સુધી માત્ર ફાઈલો મંજૂરી છે.

en: Sort answers alphabetically
gu: સૉર્ટ કરો મૂળાક્ષર જવાબ

en: Sort the answer options alphabetically
gu: મૂળાક્ષરોની જવાબ વિકલ્પો સૉર્ટ

en: Spanish
gu: સ્પેનિશ

en: Spanish (Argentina)
gu: સ્પેનિશ (અર્જેન્ટીના)

en: Spanish (Argentina) (Informal)
gu: સ્પેનિશ (અર્જેન્ટીના) (અનૌપચારિક)

en: Spanish (Chile)
gu: સ્પેનિશ (ચિલી)

en: Spanish (Mexico)
gu: સ્પેનિશ (મેક્સિકો)

en: Square root
gu: સ્ક્વેર રૂટ

en: Standard deviation
gu: માનક વિચલન

en: Standard token fields
gu: ધોરણ ટોકન ક્ષેત્રો

en: Start HTML editor in a popup window
gu: પોપઅપ વિન્ડો માં HTML સંપાદક શરૂ

en: Start bounce processing
gu: પ્રક્રિયા બાઉન્સ પ્રારંભ

en: Start date/time:
gu: તારીખ / સમય શરૂ કરો:

en: Start installation
gu: સ્થાપન શરૂ કરો

en: Start language
gu: ભાષા પ્રારંભ

en: Start language:
gu: ભાષા પ્રારંભ કરો:

en: Started but not yet completed
gu: શરૂ પરંતુ હજુ સુધી પૂર્ણ નથી

en: Starting from:
gu: થી શરૂ:

en: Statistics
gu: આંકડા

en: Statistics URL
gu: આંકડા URL

en: Statistics survey %s
gu: આંકડા મોજણી% s

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Step 1:
gu: પગલું 1:

en: Step 2:
gu: પગલું 2:

en: Step value
gu: પગલું કિંમત

en: Stop this survey
gu: આ મોજણી રોકો

en: Store the city?
gu: શહેરમાં સ્ટોર?

en: Store the country?
gu: દેશમાં સ્ટોર?

en: Store the postal code?
gu: પોસ્ટલ કોડ સ્ટોર?

en: Store the state?
gu: રાજ્ય સ્ટોર?

en: Straight
gu: સીધું

en: Strip HTML and PHP tags from a string
gu: શબ્દમાળા માંથી સ્ટ્રીપ HTML અને PHP, ટૅગ્સ

en: Strip whitespace (or other characters) from the beginning and end of a string
gu: શબ્દમાળા શરૂઆત અને અંત ના સ્ટ્રીપ સફેદજગ્યાના (કે અન્ય અક્ષરો)

en: Strip whitespace (or other characters) from the beginning of a string
gu: શબ્દમાળા ની શરૂઆતથી સ્ટ્રીપ સફેદજગ્યાના (કે અન્ય અક્ષરો)

en: Strip whitespace (or other characters) from the end of a string
gu: શબ્દમાળા ઓવરને માંથી સ્ટ્રીપ સફેદજગ્યાના (કે અન્ય અક્ષરો)

en: Subject:
gu: વિષય:

en: Submission date
gu: ભર્યા તારીખ

en: Submit
gu: રજૂ કરવું

en: Submit Your Survey.
gu: તમારા સર્વે સબમિટ કરો.

en: Submit your answers
gu: તમારા જવાબો સબમિટ

en: Submit your survey.
gu: તમારા સર્વે સબમિટ કરો.

en: Submitted
gu: : અહેવાલ શાળાના કુલ

en: Subquestions were successfully saved.
gu: Subquestions સફળતાપૂર્વક સાચવવામાં આવી હતી.

en: Success
gu: સફળતા

en: Success!
gu: સફળતા!

en: Successfully created CPDB entries
gu: સફળતાપૂર્વક બનાવવામાં CPDB પ્રવેશો

en: Successfully created token entries
gu: સફળતાપૂર્વક બનાવવામાં ટોકન પ્રવેશો

en: Sum
gu: રકમ

en: Sum the values of answered questions in the list which pass the critiera (arg op value)
gu: (ARG ઓપ મૂલ્ય) critiera પસાર જે યાદીમાં પ્રશ્નોના જવાબ ના કિંમતો રકમ

en: Summary
gu: સારાંશ

en: Survey
gu: મોજણી

en: Survey %s
gu: મોજણી% s

en: Survey Has Been Deactivated
gu: મોજણી નિષ્ક્રિય કરવામાં આવ્યું છે

en: Survey ID
gu: સર્વે ને

en: Survey ID %d saved at %s containing %d record(s)
gu: સર્વે ને% d% s ધરાવતા% d રેકોર્ડ (ઓ) પર સાચવવામાં

en: Survey ID %d saved at %s containing %d record(s) (%s)
gu: સર્વે ને% d% s સમાવતી% d રેકોર્ડ (ઓ) (% s) ખાતે સાચવવામાં

en: Survey activation
gu: મોજણી સક્રિયકરણ

en: Survey archive (.lsa)
gu: મોજણી આર્કાઇવ (. Lsa)

en: Survey cannot be activated yet.
gu: સર્વે હજુ સુધી સક્રિય કરી શકાતી નથી.

en: Survey cannot be activated. Either you have no permission or there are no questions.
gu: મોજણી સક્રિય કરી શકાય નથી. તમે કોઈ પરવાનગી હોય અથવા કોઈ પ્રશ્નો હોય છે કાં તો.

en: Survey content
gu: મોજણી સામગ્રી

en: Survey copy summary
gu: મોજણી નકલ સારાંશ

en: Survey could not be created because it did not have a title
gu: તે એક શીર્ષક ન હતી કારણ કે સર્વે બનાવી શકાયો નથી

en: Survey could not be updated
gu: મોજણી સુધારાશે શકાયો નથી

en: Survey deleted.
gu: મોજણી કાઢી નાખી.

en: Survey deletion
gu: મોજણી કાઢી નાંખવાનું

en: Survey does not pass consistency check
gu: મોજણી સુસંગતતા ચેક પાસ નથી

en: Survey expiration date
gu: મોજણી સમાપ્તિ તારીખ

en: Survey has been activated. Results table has been successfully created.
gu: મોજણી સક્રિય કરી દેવામાં આવી છે. પરિણામો ટેબલ સફળતાપૂર્વક બનાવવામાં આવ્યું છે.

en: Survey import summary
gu: મોજણી આયાત સારાંશ

en: Survey logic file
gu: મોજણી તર્ક ફાઇલ

en: Survey name (ID)
gu: મોજણી નામ (ID)

en: Survey name (ID):
gu: મોજણી નામ (આઈડી):

en: Survey participants
gu: મોજણી સહભાગીઓ

en: Survey permissions
gu: મોજણી પરવાનગીઓ

en: Survey permissions for all users in this group were successfully updated.
gu: આ જૂથમાં બધા વપરાશકર્તાઓ માટે સર્વે પરવાનગીઓ સફળતાપૂર્વક અપડેટ કરવામાં આવી હતી.

en: Survey permissions were successfully updated.
gu: મોજણી પરવાનગીઓ સફળતાપૂર્વક અપડેટ કરવામાં આવી હતી.

en: Survey quota
gu: મોજણી ક્વોટા

en: Survey quotas
gu: મોજણી ક્વોટા

en: Survey registration confirmation
gu: મોજણી નોંધણીની પુષ્ટિ

en: Survey security
gu: મોજણી સુરક્ષા

en: Survey settings
gu: મોજણી સેટિંગ્સ

en: Survey settings were successfully saved.
gu: મોજણી સેટિંગ્સ સફળતાપૂર્વક સાચવવામાં આવી હતી.

en: Survey structure (.lss)
gu: મોજણી સંરચના (. Lss)

en: Survey structure import summary
gu: મોજણી માળખું આયાત સારાંશ

en: Survey title and description
gu: મોજણી શીર્ષક અને વર્ણન

en: Surveys
gu: સર્વેક્ષણો

en: Swahili
gu: સ્વાહિલી

en: Swedish
gu: સ્વીડિશ

en: Switch to closed-access mode
gu: બંધ એક્સેસ મોડ પર સ્વિચ કરો

en: System overview
gu: સિસ્ટમ ઝાંખી

en: TIS620 Thai
gu: TIS620 થાઈ

en: Tab-separated-values format (*.txt)
gu: ટૅબ વિભાજીત-કિંમતો ફોર્મેટ (*. Txt)

en: Table column usage
gu: કોષ્ટક સ્તંભ વપરાશ

en: Table prefix
gu: કોષ્ટક ઉપસર્ગ

en: Table size usage
gu: કોષ્ટક કદ વપરાશ

en: Take ownership
gu: માલિકી લો

en: Tangent
gu: સ્પર્શજ્યા

en: Target (sub-)question:
gu: લક્ષ્યાંક (પેટા) પ્રશ્ન:

en: Target question
gu: લક્ષ્યાંક પ્રશ્ન

en: Template '%s' does already exist.
gu: ઢાંચો '% s' પહેલેથી જ અસ્તિત્વમાં નથી.

en: Template '%s' was successfully deleted.
gu: ઢાંચો '% s' સફળતાપૂર્વક કાઢી નાખવામાં આવી હતી.

en: Template Sample
gu: ઢાંચો નમૂના

en: Template editor:
gu: ઢાંચો સંપાદક:

en: Template permissions were updated successfully.
gu: ઢાંચો પરવાનગીઓ સફળતાપૂર્વક અપડેટ કરવામાં આવી હતી.

en: Template:
gu: ઢાંચો:

en: Terminate survey
gu: મોજણી સમાપ્ત

en: Test if your server has SSL enabled by clicking on this link.
gu: ટેસ્ટ તમારા સર્વર SSL આ લિંક પર ક્લિક કરીને સક્ષમ છે જો.

en: Text [Help] (Tip)
gu: લખાણ [મદદ] (ટીપ)

en: Text box
gu: લખાણ બોક્સમાં

en: Text display
gu: ટેક્સ્ટ દર્શાવો

en: Text inputs
gu: લખાણ ઇનપુટ્સ

en: Text questions
gu: લખાણ પ્રશ્નો

en: Text shown on each subquestion row between both scales in dropdown mode
gu: લખાણ નીચે આવતા સ્થિતિમાં બંને ભીંગડા વચ્ચે દરેક subquestion પંક્તિ પર દર્શાવવામાં

en: Thai
gu: થાઈ

en: Thank you for completing this survey.
gu: આ મોજણી પૂર્ણ કરવા માટે આપનો આભાર.

en: Thank you for registering to participate in this survey.
gu: આ સર્વેમાં ભાગ લાયક રજીસ્ટર કરવા માટે આપનો આભાર.

en: Thank you!
gu: આપનો આભાર!

en: The 'time limit warning' will stay visible for this many seconds (will not turn off if this setting is left blank)
gu: આ 'સમય મર્યાદા ચેતવણી' (આ સેટિંગને ખાલી છોડી હોય તો બંધ નહીં) આ ઘણા સેકન્ડો માટે દૃશ્યમાન રહેશે

en: The 2nd 'time limit warning' will stay visible for this many seconds (will not turn off if this setting is left blank)
gu: 2 જી 'સમય મર્યાદા ચેતવણી' (આ સેટિંગને ખાલી છોડી હોય તો બંધ નહીં) આ ઘણા સેકન્ડો માટે દૃશ્યમાન રહેશે

en: The 2nd message to display as a 'time limit warning' (a default warning will display if this is left blank)
gu: એક 'સમય મર્યાદા ચેતવણી' તરીકે દર્શાવવા માટે 2ND સંદેશ (આ ખાલી છોડી છે જો મૂળભૂત ચેતવણી પ્રદર્શિત થશે)

en: The LimeSurvey ComfortUpdate is an easy procedure to quickly update to the latest version of LimeSurvey.
gu: આ LimeSurvey ComfortUpdate ઝડપથી LimeSurvey ની તાજેતરની આવૃત્તિ માં સુધારો કરવા માટે એક સરળ પ્રક્રિયા છે.

en: The answer options will be distributed across the number of columns set here
gu: જવાબ વિકલ્પો અહીં સેટ કૉલમ સંખ્યા સમગ્ર વિતરણ કરવામાં આવશે

en: The answer to the security question is incorrect.
gu: સુરક્ષા પ્રશ્નનો જવાબ ખોટો છે.

en: The answer(s) must meet these array_filter criteria:
gu: જવાબ (ઓ) આ array_filter માપદંડ પૂરી કરવી જરૂરી છે:

en: The answer(s) must meet these validation criteria:
gu: જવાબ (ઓ) આ માન્યતા માપદંડ પૂરી કરવી જરૂરી છે:

en: The database you specified does not exist:
gu: તમે સ્પષ્ટ ડેટાબેઝ અસ્તિત્વમાં નથી:

en: The email address is not valid.
gu: આ ઇમેઇલ સરનામું માન્ય નથી.

en: The email you used is not valid. Please try again.
gu: તમે ઉપયોગ ઇમેઇલ માન્ય નથી. ફરીથી પ્રયત્ન કરો.

en: The file %s was deleted.
gu: આ ફાઈલ% s કાઢી નાખવામાં આવી હતી.

en: The following LimeSurvey updates are available:
gu: નીચેના LimeSurvey સુધારાઓ ઉપલબ્ધ છે:

en: The following additional fields were found in your CSV file.
gu: નીચેના વધારાના ક્ષેત્રો તમારી CSV ફાઈલ મળી આવ્યા હતા.

en: The following answers should be deleted:
gu: નીચેના જવાબો કાઢી નાંખવામાં આવવી જોઈએ:

en: The following assessments should be deleted:
gu: નીચેના મૂલ્યાંકનો કાઢી નાંખવામાં આવવી જોઈએ:

en: The following conditions should be deleted:
gu: નીચેની સ્થિતિઓ કાઢી નાંખવામાં આવવી જોઈએ:

en: The following files will be modified or deleted but were already modified by someone else.
gu: નીચેની ફાઇલો સંશોધિત અથવા કાઢી પણ પહેલાથી જ બીજા કોઇ દ્વારા ફેરફાર કરવામાં આવી હતી કરવામાં આવશે.

en: The following groups should be deleted:
gu: નીચેના જૂથો કાઢી નાંખવામાં આવવી જોઈએ:

en: The following old survey response tables exist and may be deleted if no longer required:
gu: નીચેના જૂના મોજણી પ્રતિભાવ કોષ્ટકો અસ્તિત્વ ધરાવે છે અને લાંબા સમય સુધી જરૂરી હોય તો કાઢી નાખવામાં આવી શકે છે:

en: The following old survey tables should be deleted because they contain no records or their parent survey no longer exists:
gu: તેઓ હવે હયાત નથી કોઈ રેકોર્ડ અથવા તેમના પિતૃ મોજણી સમાવી કારણ કે નીચેની જૂના મોજણી કોષ્ટકો કાઢી નાંખવામાં આવવી જોઈએ:

en: The following old token list tables exist and may be deleted if no longer required:
gu: નીચેના જૂના ટોકન યાદી કોષ્ટકો અસ્તિત્વ ધરાવે છે અને લાંબા સમય સુધી જરૂરી હોય તો કાઢી નાખવામાં આવી શકે છે:

en: The following problems have been found:
gu: નીચેના સમસ્યાઓ મળી ગયેલ છે:

en: The following questions should be deleted:
gu: નીચેના પ્રશ્નો કાઢી નાંખવામાં આવવી જોઈએ:

en: The following steps will be done by this update:
gu: નીચેના પગલાંઓ આ સુધારા દ્વારા કરવામાં આવશે:

en: The following survey language settings should be deleted:
gu: નીચેના મોજણી ભાષા સેટિંગ્સ કાઢી નાંખવામાં આવવી જોઈએ:

en: The following surveys are available:
gu: નીચેના સર્વેક્ષણ ઉપલબ્ધ છે:

en: The following surveys should be deleted:
gu: નીચેના સર્વેક્ષણ કાઢી નાંખવામાં આવવી જોઈએ:

en: The languages of the imported group file must at least include the base language of this survey.
gu: આયાતી જૂથ ફાઈલની ભાષા ઓછામાં ઓછા આ મોજણી આધાર ભાષામાં જ જોઈએ.

en: The languages of the imported question file must at least include the base language of this survey.
gu: આયાતી પ્રશ્ન ફાઈલની ભાષા ઓછામાં ઓછા આ મોજણી આધાર ભાષામાં જ જોઈએ.

en: The maximum number of files has been uploaded. You may return back to survey.
gu: ફાઇલો ની મહત્તમ સંખ્યા અપલોડ કરવામાં આવી છે. તમે મોજણી પરત કરી શકે છે.

en: The message to display as a 'time limit warning' (a default warning will display if this is left blank)
gu: એક 'સમય મર્યાદા ચેતવણી' તરીકે દર્શાવવા માટે સંદેશ (આ ખાલી છોડી છે જો મૂળભૂત ચેતવણી પ્રદર્શિત થશે)

en: The message to display when the time limit has expired (a default message will display if this setting is left blank)
gu: સમય મર્યાદા સમાપ્ત થયું છે ત્યારે દર્શાવવા માટે સંદેશ (આ સેટિંગને ખાલી છોડી છે જો મૂળભૂત સંદેશ પ્રદર્શિત થશે)

en: The minimum number of files has not been uploaded.
gu: ફાઈલોની ન્યુનત્તમ નંબર અપલોડ કરવામાં આવી નથી.

en: The new question group/question order was successfully saved.
gu: નવા પ્રશ્ન જૂથ / પ્રશ્ન ઑર્ડર સફળતાપૂર્વક સાચવવામાં આવી હતી.

en: The question could not be added. You must enter at least a question code.
gu: આ પ્રશ્ન ઉમેરવામાં કરી શકાઈ નથી. તમારે ઓછામાં ઓછી એક પ્રશ્ન કોડ દાખલ કરવું જ જોઈએ.

en: The question could not be added. You must enter at least enter a question code.
gu: આ પ્રશ્ન ઉમેરવામાં કરી શકાઈ નથી. ઓછામાં ઓછા એક પ્રશ્ન કોડ દાખલ કરો તમે દાખલ કરવા જ જોઈએ.

en: The question group was deleted.
gu: આ પ્રશ્ન જૂથ કાઢી નાખવામાં આવી હતી.

en: The records have been saved successfully!
gu: રેકોર્ડ સફળતાપૂર્વક સાચવવામાં આવ્યાં છે!

en: The redundancy check looks for tables leftover after deactivating a survey. You can delete these if you no longer require them.
gu: આ રીડન્ડન્સી ચેક સર્વેક્ષણ નિષ્ક્રિય કરવા પછી કોષ્ટકો leftover માટે જુએ છે. તમે લાંબા સમય સુધી તેમની જરૂર તો તમે આ કાઢી શકો છો.

en: The related survey is missing.
gu: સંબંધિત મોજણી ગુમ થયેલ છે.

en: The required directory for saving the uploaded files couldn't be created. Please check file premissions on the /upload/surveys directory.
gu: અપલોડ કરાયેલ ફાઈલો બચાવવા માટે જરૂરી ડિરેક્ટરી બનાવી શકાઈ નથી. એ / અપલોડ / સર્વેક્ષણ ડિરેક્ટરી પર ફાઇલ premissions તપાસો.

en: The responses to this survey are no longer available using LimeSurvey.
gu: આ સર્વેક્ષણ જવાબો લાંબા સમય સુધી LimeSurvey મદદથી ઉપલબ્ધ છે.

en: The sum must be at least %s
gu: આ રકમ હોવા જ જોઈએ ઓછામાં% s પર

en: The sum must be at most %s
gu: આ રકમ સૌથી% s પર હોવું જ જોઈએ

en: The sum must be between %s and %s
gu: આ રકમ% s અને% s ની વચ્ચે હોવી જોઈએ

en: The sum must equal %s
gu: આ રકમ% s જેટલી જ જોઈએ

en: The sum must equal %s.
gu: આ રકમ% s જેટલી જ જોઈએ.

en: The sum of the multiple numeric inputs must be greater than this value
gu: બહુવિધ આંકડાકીય ઇનપુટ્સ આ રકમ આ કિંમત કરતાં વધુ હોવું આવશ્યક છે

en: The survey cannot be activated until these problems have been resolved.
gu: આ સમસ્યાઓ ઉકેલાઈ ગયેલ છે ત્યાં સુધી આ મોજણી સક્રિય કરી શકાતી નથી.

en: The survey was successfully expired by setting an expiration date in the survey settings.
gu: આ મોજણી સફળતાપૂર્વક મોજણી સેટિંગ્સ એક સમાપ્તિ તારીખ સુયોજિત કરવામાં સમયસીમા સમાપ્ત થઈ ગઈ હતી.

en: The survey you selected does not exist
gu: તમે પસંદ કરેલી મોજણી અસ્તિત્વમાં નથી

en: The text message that displays in the countdown timer during the countdown
gu: પછી ગણતરી દરમિયાન કાઉન્ટડાઉન ટાઈમર માં દર્શાવે છે કે ટેક્સ્ટ સંદેશ

en: The token you have provided is either not valid, or has already been used.
gu: તમે પ્રદાન કરેલ ટોકન ક્યાં માન્ય નથી, અથવા પહેલેથી જ ઉપયોગ થાય છે.

en: The token you have provided is not valid or has already been used.
gu: તમે પ્રદાન કરેલ ટોકન માન્ય નથી અથવા પહેલાથી ઉપયોગ થાય છે.

en: The token you provided doesn't match the one in your session.
gu: તમે આપેલા ટોકન તમારા સત્ર માં એક મેળ ખાતો નથી.

en: The tokens table has now been removed and tokens are no longer required to access this survey.
gu: ટોકનો ટેબલ હવે દૂર કરવામાં અને પ્રતીક કરવામાં આવી છે લાંબા સમય સુધી આ મોજણી ઍક્સેસ કરવા માટે જરૂરી છે.

en: The type of your database management system
gu: તમારા ડેટાબેઝ મેનેજમેન્ટ સિસ્ટમ પ્રકાર

en: The update is now complete!
gu: આ સુધારા હવે પૂર્ણ થયું છે!

en: The update server is currently busy. This usually happens when the update files for a new version are being prepared.
gu: આ સુધારા સર્વર વ્યસ્ત હાલમાં છે. નવી આવૃત્તિ માટે સુધારા ફાઈલો તૈયાર કરવામાં આવી રહી છે ત્યારે સામાન્ય રીતે આ થાય છે.

en: The username already exists.
gu: વપરાશકર્તા નામ પહેલાથી જ હાજર છે.

en: The value of this variable can not be changed
gu: આ ચલ ની કિંમત બદલી શકાતું નથી

en: There are %s orphaned default value entries which can be deleted.
gu: કાઢી શકાય છે કે જે% s અનાથ મૂળભૂત કિંમત એન્ટ્રીઓ છે.

en: There are %s orphaned question attributes.
gu: % S અનાથ પ્રશ્ન લક્ષણો હોય છે.

en: There are %s orphaned quota entries which can be deleted.
gu: કાઢી શકાય છે કે જે% s અનાથ ક્વોટા એન્ટ્રીઓ છે.

en: There are %s orphaned quota language settings which can be deleted.
gu: કાઢી શકાય છે કે જે% s અનાથ ક્વોટા ભાષા સેટિંગ્સ છે.

en: There are %s orphaned quota members which can be deleted.
gu: કાઢી શકાય છે કે જે% s અનાથ ક્વોટા સભ્યો છે.

en: There are no existing conditions in this survey.
gu: આ મોજણી કોઈ પ્રવર્તમાન શરતો હોય છે.

en: There are no groups available.
gu: કોઈ જૂથો ઉપલબ્ધ નથી ત્યાં છે.

en: There are no label sets which match the survey default language
gu: મોજણી મૂળભૂત ભાષા સાથે મેળ જે કોઈ લેબલ સેટ છે

en: There are no more questions. Please press the <Submit> button to finish this survey.
gu: વધુ પ્રશ્નો નથી. આ મોજણી સમાપ્ત કરવા માટે <Submit> બટન દબાવો કરો.

en: There are no questions in this survey
gu: આ મોજણી કોઈ પ્રશ્નો હોય છે

en: There are {EMAILCOUNT} emails still to be sent.
gu: {} EMAILCOUNT ઇમેઇલ્સ મોકલવા માટે હજુ પણ છે.

en: There are {NUMBEROFQUESTIONS} questions in this survey.
gu: આ સર્વેક્ષણમાં પ્રશ્નો {NUMBEROFQUESTIONS} છે.

en: There is 1 question in this survey
gu: આ મોજણી માં 1 પ્રશ્ન છે

en: There is already a recorded answer for this token
gu: આ ટોકન માટે રેકોર્ડેડ જવાબ પહેલેથી છે

en: There is already an entry with that exact token in the table. The same token cannot be used in multiple entries.
gu: ટેબલ કે ચોક્કસ ટોકન સાથે પ્રવેશ પહેલાથી જ છે. આ જ ટોકન ઘણા પ્રવેશો ઉપયોગ કરી શકતા નથી.

en: There is no matching survey.
gu: આ બોલ પર કોઈ મેળ ખાતા મોજણી છે.

en: There was a problem deleting the template '%s'. Please check your directory/file permissions.
gu: નમૂના '% s' કાઢવામાં સમસ્યા આવી હતી. તમારા ડિરેક્ટરી / ફાઈલ પરવાનગીઓ તપાસો.

en: There was a problem downloading the update file. Please try to restart the update process.
gu: સુધારો ફાઇલ ડાઉનલોડ એક સમસ્યા આવી હતી. આ સુધારા પ્રક્રિયા પુનઃશરૂ કરવાનો પ્રયાસ કરો.

en: There was an error using the Google API.
gu: Google ની API નો ઉપયોગ કરીને એક ભૂલ આવી હતી.

en: There were no eligible emails to send. This will be because none satisfied the criteria of:
gu: મોકલવા માટે આ બોલ પર કોઈ પાત્ર ઇમેઇલ્સ હતા. કંઈ માપદંડ સંતોષ કારણ કે આ હશે:

en: They were found to be duplicate using a combination of firstname, lastname and email fields
gu: તેઓ FIRSTNAME, lastname અને ઇમેઇલ ક્ષેત્રો મિશ્રણનો ઉપયોગ કરીને નકલ જોવા મળે છે

en: They were found to be duplicate using the participant id field
gu: તેઓ સહભાગી ને ક્ષેત્ર મદદથી નકલ જોવા મળે છે

en: Third choice
gu: ત્રીજો પસંદગી

en: This ZIP archive contains no valid Resources files. Import failed.
gu: આ ઝીપ પેટી કોઈ માન્ય સ્રોતો ફાઈલો સમાવે છે. આયાત કરવું નિષ્ફળ ગયું.

en: This ZIP archive contains no valid template files. Import failed.
gu: આ ઝીપ પેટી કોઈ માન્ય નમૂના ફાઈલો સમાવે છે. આયાત કરવું નિષ્ફળ ગયું.

en: This archive contains a PDF file of the survey, the queXML file of the survey and a queXF banding XML file which can be used with queXF: http://quexf.sourceforge.net/ for processing scanned surveys.
gu: સ્કેન સર્વેક્ષણ પ્રક્રિયા માટે http://quexf.sourceforge.net/: આ આર્કાઇવ મોજણી, સર્વે ઓફ queXML ફાઇલ અને queXF સાથે વાપરી શકાય છે કે જે XML ફાઇલ પટ્ટા એક queXF એક પીડીએફ ફાઇલ ધરાવે છે.

en: This attribute is automatically mapped
gu: આ લક્ષણ આપોઆપ માપ થયેલ છે

en: This file type is not allowed to be uploaded.
gu: આ ફાઇલ પ્રકાર અપલોડ કરવા માટે મંજૂરી નથી.

en: This filename is not allowed to be uploaded.
gu: આ ફાઇલનામ અપલોડ કરવા માટે મંજૂરી નથી.

en: This group description is fairly vacuous, but quite important.
gu: આ જૂથ વર્ણન એકદમ ખાલી છે, પરંતુ ખૂબ મહત્વની છે.

en: This group does not contain any question(s).
gu: આ જૂથ કોઈપણ પ્રશ્ન (ઓ) સમાવી નથી.

en: This is a controlled survey. You need a valid token to participate.
gu: આ એક નિયંત્રિત મોજણી છે. તમે ભાગ લાયક એક માન્ય ટોકન જરૂર છે.

en: This is a hint text that will be shown to the participant describing the question validation equation.
gu: આ પ્રશ્ન માન્યતા સમીકરણ વર્ણવતા સહભાગી બતાવવામાં આવશે કે સંકેત ટેક્સ્ટ છે.

en: This is a sample question text. The user was asked to enter a date.
gu: આ એક નમૂનો પ્રશ્ન લખાણ છે. વપરાશકર્તા તારીખ દાખલ કરવા માટે કહેવામાં આવ્યું હતું.

en: This is a sample question text. The user was asked to pick an entry.
gu: આ એક નમૂનો પ્રશ્ન લખાણ છે. વપરાશકર્તા પ્રવેશ પસંદ કરવા માટે કહેવામાં આવ્યું હતું.

en: This is a sample survey description. It could be quite long.
gu: આ નમૂના મોજણી વર્ણન છે. તે ખૂબ લાંબુ હોઈ શકે છે.

en: This is another sample question text - asking for number.
gu: આ બીજા નમૂના પ્રશ્ન લખાણ છે - નંબર માટે પૂછતી.

en: This is not a .csv file.
gu: આ એક. CSV ફાઈલ નથી.

en: This is not a valid LimeSurvey survey structure XML file.
gu: આ માન્ય LimeSurvey મોજણી માળખું XML ફાઇલ નથી.

en: This is not a valid response data XML file.
gu: આ માન્ય પ્રતિભાવ માહિતી XML ફાઇલ નથી.

en: This is not a valid timings data XML file.
gu: આ માન્ય સમય માહિતી XML ફાઇલ નથી.

en: This is not a valid token data XML file.
gu: આ માન્ય ટોકન માહિતી XML ફાઇલ નથી.

en: This is one last sample question text - asking for some free text.
gu: આ એક છેલ્લા નમૂના પ્રશ્ન લખાણ છે - કેટલાક મફત લખાણ માટે પૂછતી.

en: This is some help text for this question.
gu: આ પ્રશ્ન માટે કેટલીક મદદ લખાણ છે.

en: This is the default email address of the site administrator and used for system messages, contact options and default bounce email.
gu: આ સાઇટ વ્યવસ્થાપક ની મૂળભૂત ઇમેઇલ સરનામું છે અને સિસ્ટમ સંદેશા, સંપર્ક વિકલ્પો અને મૂળભૂત બોલ ઇમેઇલ માટે વપરાય છે.

en: This is the default name of the site administrator and used for system messages and contact options.
gu: આ સાઇટ વ્યવસ્થાપક ની મૂળભૂત નામ છે અને સિસ્ટમ સંદેશાઓ અને સંપર્ક વિકલ્પોને માટે વપરાય છે.

en: This is the survey end message.
gu: આ મોજણી ઓવરને સંદેશ છે.

en: This name has already been used for this survey. You must use a unique save name.
gu: આ નામ પહેલેથી જ આ મોજણી માટે ઉપયોગ થાય છે. તમે એક અનન્ય સાચવો નામ વાપરવું જ જોઈએ.

en: This name is reserved for standard template.
gu: આ નામ સ્ટાન્ડર્ડ ટેમ્પલેટ માટે અનામત છે.

en: This name will appear in the survey list overview and in the administration header.
gu: આ નામ મોજણી યાદી ઝાંખી અને વહીવટ હેડરમાં દેખાશે.

en: This process will delete this survey, and all related groups, questions answers and conditions.
gu: આ પ્રક્રિયા આ મોજણી, અને બધા સંબંધિત જૂથો, પ્રશ્નો જવાબો અને શરતો કાઢી નાખશે.

en: This question does not have a question 'type' set.
gu: આ પ્રશ્ન પ્રશ્ન 'પ્રકાર' સેટ નથી.

en: This question has a condition set, however the condition is based on a question that appears after it.
gu: આ પ્રશ્ન એક શરત સેટ, જોકે આ પરિસ્થિતિ તે પછી દેખાય છે કે એ પ્રશ્ન પર આધારિત છે.

en: This question is always shown.
gu: આ પ્રશ્ન હંમેશા બતાવાય છે.

en: This question is mandatory
gu: આ પ્રશ્ન ફરજિયાત છે

en: This question requires a second answer set but none is set.
gu: આ પ્રશ્ન બીજા જવાબ સમૂહ જરૂરી છે, પરંતુ કંઈ સુયોજિત થયેલ છે.

en: This question requires answers, but none are set.
gu: આ પ્રશ્નનો જવાબ જરૂર છે, પરંતુ કંઈ સુયોજિત છે.

en: This question's SGQA code
gu: આ પ્રશ્ન માતાનો SGQA કોડ

en: This question's group ID number
gu: આ પ્રશ્ન માતાનો જૂથ ID નંબર

en: This question's question ID number
gu: આ પ્રશ્ન માતાનો પ્રશ્ન ID નંબર

en: This question's survey ID number
gu: આ પ્રશ્ન માતાનો મોજણી ID નંબર

en: This response ID is invalid.
gu: આ પ્રતિભાવ ID અમાન્ય છે.

en: This survey has an associated tokens table. If you delete this survey this tokens table will be deleted. We recommend that you export or backup these tokens before deleting this survey.
gu: આ મોજણી સંકળાયેલ ટોકન્સ કોષ્ટક હોય છે. જો તમે આ મોજણી કાઢી નાખો, તો આ ટોકન્સ કોષ્ટક કાઢી નાખવામાં આવશે. અમે તમને આ મોજણી કાઢવા પહેલાં આ ટોકન્સ નિકાસ અથવા બેકઅપ ભલામણ કરીએ છીએ.

en: This survey has not been activated. There are no results to browse.
gu: આ મોજણી સક્રિય કરવામાં આવી છે. બ્રાઉઝ કરવા કોઈ પરિણામો હોય છે.

en: This survey is active and a responses table exists. If you delete this survey, these responses (and files) will be deleted. We recommend that you export the responses before deleting this survey.
gu: આ મોજણી સક્રિય છે અને જવાબો ટેબલ અસ્તિત્વમાં છે. જો તમે આ મોજણી કાઢી નહિં, તો આ જવાબો (અને ફાઇલો) કાઢી નાખવામાં આવશે. અમે તમને આ મોજણી કાઢવા પહેલાં જવાબો નિકાસ ભલામણ કરીએ છીએ.

en: This survey is active but expired.
gu: આ મોજણી સક્રિય પરંતુ નિવૃત્ત થઈ ગયેલ છે.

en: This survey is active but has a start date.
gu: આ મોજણી સક્રિય છે, પરંતુ પ્રારંભ તારીખ છે.

en: This survey is anonymous.
gu: આ મોજણી અનામી છે.

en: This survey is currently active.
gu: આ મોજણી હાલમાં સક્રિય છે.

en: This survey is currently not active. You will not be able to save your responses.
gu: આ મોજણી હાલમાં સક્રિય નથી. તમે તમારા પ્રતિસાદ સેવ માટે સમર્થ હશે નહિં.

en: This survey is not active - no responses are available.
gu: આ મોજણી સક્રિય નથી - કોઈ પ્રતિસાદ ઉપલબ્ધ છે.

en: This survey is not active. You must activate the survey before attempting to import a VVexport file.
gu: આ મોજણી સક્રિય નથી. તમે VVexport ફાઈલ આયાત કરવા માટે પ્રયત્ન કરતા પહેલાં મોજણી સક્રિય કરાવવી જ જોઈએ.

en: This survey is not yet activated and so your participants won't be able to fill out the survey.
gu: આ મોજણી હજુ સક્રિય થયેલ નથી અને તેથી તમારા સહભાગીઓ મોજણી ભરવા માટે સમર્થ હશે નહિં.

en: This survey is not yet active. Your response cannot be saved
gu: આ મોજણી હજુ સક્રિય નથી. તમારા પ્રતિભાવ સાચવી શકાતા નથી

en: This survey is not yet started.
gu: આ મોજણી હજુ સુધી શરૂ થતું નથી.

en: This survey is now active, and responses can be recorded.
gu: આ મોજણી હવે સક્રિય છે, અને પ્રતિસાદ રેકોર્ડ કરી શકાય છે.

en: This surveys uses anonymized responses, so you can't update your response.
gu: આ સર્વેક્ષણ અનામી પ્રતિભાવ વાપરે છે, જેથી તમે તમારા પ્રતિભાવ અપડેટ કરી શકો છો.

en: This variable name has already been used.
gu: આ નામ પહેલેથી જ ચલ ઉપયોગ થાય છે.

en: This will be the password of admin user.
gu: આ એડમિન વપરાશકર્તા પાસવર્ડ હશે.

en: This will be the userid by which admin of board will login.
gu: આ બોર્ડ ઓફ એડમિન પ્રવેશ કરશે જેના દ્વારા userid હશે.

en: This will be your default language.
gu: આ તમારા મૂળભૂત ભાષા હશે.

en: This will replace the existing text. Continue?
gu: આ પ્રવર્તમાન લખાણ બદલશે. ચાલુ રાખીએ?

en: Three
gu: ત્રણ

en: Time difference (in hours):
gu: સમયનો તફાવત (કલાકમાં):

en: Time limit
gu: સમયમર્યાદા

en: Time limit action
gu: સમય મર્યાદા ક્રિયા

en: Time limit countdown message
gu: સમય મર્યાદા ગણતરી સંદેશ

en: Time limit disable next
gu: સમય મર્યાદા આગામી અક્ષમ કરો

en: Time limit disable prev
gu: સમય મર્યાદા આગલા અક્ષમ કરો

en: Time limit expiry message
gu: સમય મર્યાદા સમાપ્ત સંદેશ

en: Time limit expiry message display time
gu: સમય મર્યાદા સમાપ્ત સંદેશ પ્રદર્શન સમય

en: Time limit message CSS style
gu: સમય મર્યાદા સંદેશ સીએસએસ શૈલી

en: Time limit timer CSS style
gu: સમય મર્યાદા ટાઈમર સીએસએસ શૈલી

en: Time remaining
gu: બાકીના સમયનો

en: Time statistics
gu: સમયનો આંકડા

en: Timer
gu: સમય - નોંધક

en: Timings table could not be created.
gu: સમય કોષ્ટક બને કરી શકાઈ નથી.

en: Timings will be saved.
gu: સમય સાચવવામાં આવશે.

en: Timings will not be saved.
gu: સમય સાચવવામાં આવશે નહીં.

en: Tip:
gu: ટીપ:

en: Title
gu: શીર્ષક

en: Title:
gu: શીર્ષક:

en: To be able to upload images or other content you have to save your survey once first.
gu: તમે એક વખત પ્રથમ તમારી મોજણી સેવ કરવા છે છબીઓ અથવા અન્ય સામગ્રી અપલોડ કરવા માટે સમર્થ હશે.

en: To receive a new password by email you have to enter your user name and original email address.
gu: જો તમે તમારા વપરાશકર્તા નામ અને મૂળ ઇમેઇલ સરનામું દાખલ કરવા માટે હોય ઇમેઇલ દ્વારા નવો પાસવર્ડ મેળવવા માટે.

en: To remain anonymous please use a pseudonym as your username, also an email address is not required.
gu: અનામી રહેવા માટે તમારા વપરાશકર્તા તરીકે ઉપનામ ઉપયોગ, કૃપા કરીને પણ ઇમેઇલ સરનામું જરૂરી નથી.

en: To reorder questions/questiongroups just drag the question/group with your mouse to the desired position.
gu: પ્રશ્નો / questiongroups ફરી ગોઠવવા માટે માત્ર જરૂરી પોઝિશન કરવા માટે તમારું માઉસ સાથે પ્રશ્ન / જૂથ ખેંચો.

en: Token
gu: ટોકન

en: Token ID
gu: ટોકન ID

en: Token attribute descriptions were successfully updated.
gu: ટોકન લક્ષણ વર્ણનો સફળતાપૂર્વક અપડેટ કરવામાં આવી હતી.

en: Token attribute: %s
gu: ટોકન લક્ષણ છે:% s

en: Token code for this participant
gu: આ ભાગ લેનાર માટે ટોકન કોડ

en: Token control
gu: ટોકન નિયંત્રણ

en: Token fields
gu: ટોકન ક્ષેત્રો

en: Token length
gu: ટોકન લંબાઈ

en: Token mismatch
gu: ટોકન ખોટી જોડણી

en: Tokens
gu: ટોકન્સ

en: Tokens already exist for this survey.
gu: ટોકન્સ પહેલેથી જ આ મોજણી માટે અસ્તિત્વ ધરાવે છે.

en: Tools
gu: સાધનો

en: Total
gu: કુલ

en: Total Errors
gu: કુલ ભૂલો

en: Total Imported files
gu: કુલ આયાત ફાઇલો

en: Total attributes in the central table
gu: કેન્દ્રિય કોષ્ટકમાં કુલ લક્ષણો

en: Total errors
gu: કુલ ભૂલો

en: Total imported files
gu: કુલ આયાત ફાઇલો

en: Total invitations sent
gu: કુલ આમંત્રણો મોકલવામાં

en: Total number of files
gu: ફાઈલો કુલ સંખ્યા

en: Total numbers of sent reminders
gu: મોકલવામાં રીમાઇન્ડર્સ કુલ નંબરો

en: Total opted out
gu: કુલ પસંદ

en: Total participants in central table
gu: કેન્દ્રીય કોષ્ટકમાં કુલ સહભાગીઓ

en: Total records in survey
gu: મોજણી માં કુલ રેકોર્ડ

en: Total records in survey:
gu: મોજણી માં કુલ વિક્રમો:

en: Total size of files
gu: ફાઇલો કુલ કદ

en: Total surveys completed
gu: કુલ સર્વે પૂર્ણ

en: Total time
gu: કુલ સમય

en: Translate survey
gu: મોજણી અનુવાદ

en: Translate to
gu: અનુવાદ કરો

en: Tried to pop value off of empty stack
gu: ખાલી સ્ટેક બજારમૂલ્ય બંધ પૉપ કરવાનો પ્રયાસ કર્યો

en: Try again
gu: ફરીથી પ્રયત્ન કરો

en: Try again! Connection with database failed.
gu: ફરીથી પ્રયત્ન કરો! ડેટાબેઝ સાથે કનેક્શન નિષ્ફળ થયું.

en: Try to submit again
gu: ફરીથી સબમિટ કરવા માટે પ્રયત્ન કરો

en: Try with a bigger token length.
gu: એક મોટી ટોકન લંબાઈ પ્રયાસ કરો.

en: Turkish
gu: ટર્કિશ

en: Two
gu: બે

en: Type in the 'name' you used to save the survey, and the password.
gu: તમે મોજણી સાચવવા માટે વપરાતા 'નામ', અને પાસવર્ડ લખો.

en: Type:
gu: પ્રકાર:

en: UCS-2 Unicode
gu: UCS-2 યુનિકોડ

en: UJIS for Windows Japanese
gu: વિન્ડોઝ જાપાનીઝ માટે UJIS

en: URL description:
gu: URL ને વર્ણન:

en: URL of the survey
gu: સર્વે ઓફ URL

en: US ASCII
gu: યુએસ ASCII

en: UTF-8 Unicode
gu: UTF-8 યુનિકોડ

en: Un-quotes a quoted string
gu: યુએન-અવતરણ એક નોંધાયેલા સ્ટ્રિંગ

en: Unable to create directory `%s`.
gu: ડિરેક્ટરી `% s` બનાવી શક્યા.

en: Unable to evaluate binary operator - fewer than 2 entries on stack
gu: સ્ટેક પર ઓછા 2 પ્રવેશો - દ્વિસંગી ઓપરેટર મૂલ્યાંકન કરવા માટે અક્ષમ છે

en: Unable to evaluate unary operator - no entries on stack
gu: સ્ટેક પર કોઈ એન્ટ્રીઓ - unary ઓપરેટર મૂલ્યાંકન કરવા માટે અક્ષમ છે

en: Unable to insert record into survey table
gu: મોજણી ટેબલ માં રેકોર્ડ શામેલ કરવામાં અક્ષમ છે

en: Unbalanced equation - values left on stack
gu: અસંતુલિત સમીકરણ - સ્ટેક પર છોડી કિંમતો

en: Uncertain
gu: અનિશ્ચિત

en: Unchanged
gu: યથાવત

en: Undefined function
gu: અનિર્ધારિત કાર્ય

en: Undefined variable
gu: અનિર્ધારિત ચલ

en: Unknown error
gu: અજ્ઞાત ભૂલ

en: Unknown file extension
gu: અજ્ઞાત ફાઇલ એક્સ્ટેંશન

en: Unmapped participant attributes
gu: મેપ ન કરેલા સહભાગી લક્ષણો

en: Unsupported number of arguments: %s
gu: દલીલો અનસપોર્ટેડ નંબર:% s

en: Unsupported syntax
gu: અનસપોર્ટેડ સિન્ટેક્સ

en: Update
gu: અપડેટ

en: Update condition
gu: શરત અપડેટ

en: Update scenario
gu: દૃશ્ય અપડેટ

en: Update server busy
gu: સર્વર વ્યસ્ત અપડેટ

en: Update token entry
gu: ટોકન પ્રવેશ અપડેટ

en: Update user group
gu: વપરાશકર્તા જૂથ અપડેટ

en: Upload
gu: અપલોડ કરો

en: Upload files
gu: ફાઇલો અપલોડ કરો

en: Upload summary
gu: સારાંશ અપલોડ કરો

en: Upload your files
gu: તમારી ફાઇલો અપલોડ કરો

en: Uploaded CSV file successfully
gu: સફળતાપૂર્વક અપલોડ CSV ફાઈલ

en: Uploaded label set file needs to have an .lsl extension.
gu: અપલોડ લેબલ સમૂહ ફાઇલ. Lsl એક્સટેંશન પાસે જરૂર છે.

en: Uploaded resources management
gu: અપલોડ કરેલી સંસાધન વ્યવસ્થાપન

en: Uploading
gu: અપલોડ કરી રહ્યું છે

en: Uploading LDAP Query
gu: LDAP ને પ્રશ્ન અપલોડ

en: Uppercase the first character of each word in a string
gu: શબ્દમાળા દરેક શબ્દના પ્રથમ અક્ષર અપરકેસ

en: Urdu
gu: ઉર્દુ

en: Use ComfortUpdate
gu: ComfortUpdate ઉપયોગ કરો

en: Use accessible dropdown boxes instead of calendar popup
gu: કૅલેન્ડર પોપઅપ બદલે સુલભ નીચે આવતા બોક્સ વાપરો

en: Use checkbox layout
gu: ચકાસણીબોક્સ વાપરો લેઆઉટ

en: Use dropdown presentation
gu: નીચે આવતા રજૂઆત ઉપયોગ કરો

en: Use global settings
gu: વૈશ્વિક સેટિંગ્સનો ઉપયોગ કરો

en: Use mapping service
gu: મેપિંગ સેવાનો ઉપયોગ કરો

en: Use same default value across languages:
gu: ભાષાઓમાં જ મૂળભૂત કિંમત વાપરો:

en: Use settings below
gu: સેટિંગ્સ નીચે વાપરો

en: Use slider layout
gu: સ્લાઇડર લેઆઉટ ઉપયોગ કરો

en: Used/free space for file uploads
gu: ફાઈલ અપલોડ કરવા માટે વપરાયેલ / મુક્ત જગ્યા

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: User '%s' was successfully deleted.
gu: વપરાશકર્તા '% s' સફળતાપૂર્વક કાઢી નાખવામાં આવી હતી.

en: User added.
gu: વપરાશકર્તા ઉમેર્યું.

en: User already exists in the group.
gu: વપરાશકર્તા જૂથ પહેલેથી જ અસ્તિત્વમાં છે.

en: User control
gu: વપરાશકર્તા નિયંત્રણ

en: User data
gu: વપરાશકર્તા માહિતી

en: User does not exist in the group.
gu: વપરાશકર્તા જૂથ અસ્તિત્વમાં નથી.

en: User group
gu: વપરાશકર્તા જૂથ

en: User group added.
gu: વપરાશકર્તા જૂથ ઉમેર્યું.

en: User group successfully added!
gu: વપરાશકર્તા જૂથ સફળતાપૂર્વક ઉમેરાયો!

en: User group successfully saved!
gu: વપરાશકર્તા જૂથ સફળતાપૂર્વક સચવાઇ!

en: User groups
gu: વપરાશકર્તા જૂથો

en: User name
gu: વપરાશકર્તા નામ

en: User name:
gu: વપરાશકર્તા નામ:

en: User not found.
gu: વપરાશકર્તા મળ્યો નથી.

en: User registration at '%s'
gu: '% S' પર વપરાશકર્તા નોંધણી

en: User removed.
gu: વપરાશકર્તા દૂર કર્યું.

en: Username
gu: વપરાશકર્તા નામ

en: Username already exists.
gu: વપરાશકર્તાનામ પહેલાથી જ હાજર છે.

en: Username: %s
gu: વપરાશકર્તા નામ:% s

en: Users
gu: વાપરનાર

en: Uses left
gu: બાકી વાપરે છે

en: Uses left:
gu: બાકી વાપરે છે:

en: Valid from
gu: ના માન્ય

en: Valid until
gu: ત્યાં સુધી માન્ય

en: Validation:
gu: માન્યતા:

en: Value
gu: કિંમત

en: Value range allows missing
gu: ભાવ શ્રેણી ગુમ પરવાનગી આપે છે

en: Values:
gu: મૂલ્યો:

en: Version
gu: સંસ્કરણ

en: Vietnamese
gu: વિયેતનામીસ

en: View Saved but not submitted Responses
gu: : અહેવાલ શાળાના કુલ પ્રતિસાદ સાચવેલા જુઓ પરંતુ

en: View response
gu: પ્રતિભાવ જુઓ

en: View response ID %d
gu: પ્રતિભાવ ને% d જુઓ

en: View response URL
gu: પ્રતિભાવ URL ને જુઓ

en: View response details
gu: પ્રતિભાવ વિગતો જુઓ

en: View statistics
gu: આંકડા જુઓ

en: View the statistics for this survey.
gu: આ મોજણી માટે આંકડા જુઓ.

en: View this record
gu: આ રેકોર્ડ જુઓ

en: View/read
gu: જુઓ વાંચવા /

en: Viewing response (ID %s)
gu: જોઈ રહ્યા છીએ પ્રતિભાવ (આઈડી% s)

en: Visible
gu: દ્રશ્યમાન

en: Visit our website!
gu: અમારી વેબસાઇટ ની મુલાકાત લો!

en: Warn and move on
gu: ચેતવો પર ખસેડો

en: Warning
gu: ચેતવણી

en: Warning!
gu: ચેતવણી!

en: Warning: The following files/directories need to be updated but their permissions are set to read-only.
gu: ચેતવણી: નીચેની ફાઇલો / ડિરેક્ટરીઓ સુધારવાની જરૂર પરંતુ તેમના પરવાનગીઓ ફક્ત વાંચી શકાય છે સુયોજિત છે.

en: Warning: You are still using the default password ('password'). Please change your password and re-login again.
gu: ચેતવણી: તમે હજુ પણ મૂળભૂત પાસવર્ડ ('પાસવર્ડ') નો ઉપયોગ થાય છે. ફરીથી તમારો પાસવર્ડ અને ફરીથી પ્રવેશ બદલી કરો.

en: Warnings
gu: ચેતવણી

en: We are sorry but there was a system error and your file was not saved. An email has been dispatched to notify the survey administrator.
gu: માફ કરશો, પરંતુ સિસ્ટમ ભૂલ આવી હતી અને તમારી ફાઈલ સચવાયો ન હતો. ઇમેઇલ મોજણી વ્યવસ્થાપક સૂચિત કરવા માટે મોકલવામાં આવી છે.

en: We are sorry but you are not allowed to enter this survey.
gu: અમે દિલગીર પરંતુ તમને આ મોજણી દાખલ કરવા માટે મંજૂરી નથી.

en: We are sorry but you don't have permissions to do this.
gu: માફ કરશો, પરંતુ તમે આ કરવા માટે પરવાનગીઓ નથી.

en: We are sorry but your session has expired.
gu: માફ કરશો, પરંતુ તમારા સત્ર સમાપ્ત થયું છે.

en: We recommend that before you delete this survey you export the entire survey from the main administration screen.
gu: અમે તમને આ મોજણી કાઢી પહેલાં તમે મુખ્ય વહીવટ સ્ક્રીન પરથી સમગ્ર મોજણી નિકાસ ભલામણ કરીએ છીએ.

en: We recommend that before you proceed, you export the entire survey from the main administration screen.
gu: અમે તમે આગળ વધો તે પહેલાં, તમે મુખ્ય વહીવટ સ્ક્રીન પરથી સમગ્ર મોજણી નિકાસ ભલામણ કરીએ છીએ.

en: Welcome
gu: સ્વાગત

en: Welcome %s!
gu: % S સ્વાગત છે!

en: Welcome and end text
gu: સ્વાગત અને ઓવરને લખાણ

en: Welcome message:
gu: સંદેશ સ્વાગત:

en: Welcome to %s!
gu: % S પર આપનું સ્વાગત છે!

en: Welcome to the LimeSurvey installation wizard. This wizard will guide you through the installation, database setup and initial configuration of LimeSurvey.
gu: જો LimeSurvey સ્થાપન વિઝાર્ડ સ્વાગત છે. આ વિઝાર્ડ સ્થાપન, ડેટાબેઝ સેટઅપ અને LimeSurvey પ્રારંભિક રૂપરેખાંકન મારફતે માર્ગદર્શન કરશે.

en: Welcome to this sample survey
gu: આ નમૂના મોજણી પર આપનું સ્વાગત છે

en: Welcome:
gu: સ્વાગત:

en: Welsh
gu: વેલ્શ

en: When an imported record matches an existing record ID:
gu: એક આયાત રેકોર્ડ હાલની રેકોર્ડ ID ને મેળ ખાય છે ત્યારે:

en: Writable
gu: લખી શકાય તેવી

en: Year
gu: વર્ષ

en: Yes
gu: હા

en: Yes (Forced by the system administrator)
gu: હા (સિસ્ટમ વ્યવસ્થાપક દ્વારા ફરજિયાત)

en: Yes - Delete Them!
gu: હા - ધેમ કાઢી નાખો!

en: Yes/No
gu: કોઈ / હા

en: You are about to delete all conditions on this survey's questions
gu: તમે આ મોજણી માતાનો પ્રશ્નો પર બધા શરતો કાઢી રહ્યા છો

en: You are about to delete this survey
gu: તમે આ મોજણી કાઢી રહ્યા છો

en: You are already a part of this survey.
gu: તમે પહેલાથી જ આ મોજણી એક ભાગ છે.

en: You are not a participant in this survey.
gu: તમે આ મોજણી પ્રતિભાગી નથી.

en: You are not authorized to delete questions.
gu: તમે પ્રશ્નો કાઢી નાખવા માટે અધિકૃત નથી.

en: You can leave these settings blank and change them later
gu: તમે આ સેટિંગ્સ ખાલી છોડી અને બાદમાં તેમને બદલી શકો છો

en: You can leave this blank, and automatically generate tokens using 'Generate Tokens'
gu: તમે આને ખાલી છોડી શકો છો, અને આપમેળે 'જનરેટ ટોકન્સ' ઉપયોગ ટોકન્સ જનરેટ

en: You can load a survey that you have previously saved from this screen.
gu: તમે અગાઉ આ સ્ક્રીન માંથી સાચવેલા છે કે એક સર્વેક્ષણ લાવી શકો છો.

en: You can not add a group if survey is active.
gu: જો સર્વે ચાલુ હશે, તો તમે સમૂહ નહિ બનાવી શકો.

en: You can not add or remove the group owner from the group.
gu: તમને જૂથ ના જૂથ માલિક ઉમેરવા અથવા દૂર કરી શકતા નથી.

en: You can upload %s under %s KB each.
gu: તમે% s KB દરેક હેઠળ% s અપલોડ કરી શકો છો.

en: You can use now the following credentials to log into the site:
gu: તમે સાઇટ પ્રવેશવા માટે હવે નીચેના પ્રમાણપત્રો ઉપયોગ કરી શકો છો:

en: You can't copy a question if the survey is active.
gu: મોજણી સક્રિય છે જો તમે એક પ્રશ્ન નકલ નથી કરી શકો છો.

en: You can't use Anonymized responses when Token-based answers persistence is enabled.
gu: ટોકન આધારિત જવાબો ખંત સક્રિય થયેલ છે ત્યારે તમે અનામી પ્રતિભાવ ઉપયોગ કરી શકતા નથી.

en: You cannot delete the last answer option.
gu: તમે જો છેલ્લા જવાબ વિકલ્પ કાઢી શકતા નથી.

en: You cannot proceed until you enter some text for one or more questions.
gu: તમે એક અથવા વધુ પ્રશ્નો માટે અમુક ટેક્સ્ટ દાખલ ત્યાં સુધી તમારે આગળ વધવું ન કરી શકો છો.

en: You do not have the Freetype Library installed. Showing charts requires the Freetype library to function properly.
gu: તમે Freetype લાઇબ્રેરી સ્થાપિત નથી. ચાર્ટ દર્શાવતી Freetype પુસ્તકાલય યોગ્ય રીતે કામ કરવા માટે જરૂરી છે.

en: You do not have the GD Library installed. Showing charts requires the GD library to function properly.
gu: તમે જીડી પુસ્તકાલય સ્થાપિત નથી. ચાર્ટ દર્શાવતી જીડી પુસ્તકાલય યોગ્ય રીતે કામ કરવા માટે જરૂરી છે.

en: You don't have the permission to activate tokens.
gu: તમે ટોકન્સ સક્રિય કરવા માટે પરવાનગી નથી.

en: You have already completed this survey.
gu: તમે પહેલાથી જ આ મોજણી પૂર્ણ કરી છે.

en: You have been already removed from this survey.
gu: તમે પહેલાથી જ આ મોજણી દૂર કરવામાં આવી છે.

en: You have been removed from the central participants list for this site
gu: જો તમે આ સાઇટ માટે કેન્દ્રિય સહભાગીઓ યાદી માંથી દૂર કરવામાં આવી છે

en: You have been successfully added back to this survey.
gu: તમે સફળતાપૂર્વક આ મોજણી પાછા ઉમેરવામાં આવી છે.

en: You have been successfully removed from this survey.
gu: તમે સફળતાપૂર્વક આ મોજણી દૂર કરવામાં આવી છે.

en: You have exceeded the number of maximum login attempts. Please wait %d minutes before trying again.
gu: તમે મહત્તમ લૉગિન પ્રયત્નોની સંખ્યા વટાવી દીધી છે. ફરી પ્રયાસ કરતા પહેલા% d મિનિટ કૃપા કરીને રાહ જુઓ.

en: You have not selected a question
gu: તમે એક પ્રશ્ન પસંદ કરી નથી

en: You have not selected a survey
gu: તમે એક સર્વેક્ષણ પસંદ કરી નથી

en: You have to pair this field with an existing attribute.
gu: જો તમે હાલની લક્ષણ સાથે આ ક્ષેત્ર જોડીમાં છે.

en: You have to select at least one label set.
gu: તમારે ઓછામાં ઓછી એક લેબલ સેટ પસંદ કરવા માટે હોય છે.

en: You may register for this survey if you wish to take part.
gu: તમે ભાગ લેવા ઈચ્છો છો, તો તમે આ મોજણી માટે નોંધણી કરી શકે છે.

en: You must be registered to complete this survey
gu: તમે આ મોજણી પૂર્ણ રજીસ્ટર થયેલ હોવી જ જોઈએ

en: You must set according write permissions on these filese before you can proceed. If you are unsure what to do please contact your system administrator for advice.
gu: તમે આગળ વધી શકે તે પહેલાં તમારે આ filese પર મુજબ દુરસ્ત પરવાનગીઓ સુયોજિત કરવુ જ પડશે. તમે ચોક્કસ નહિં હોય તો શું કરવું સલાહ માટે તમારા સિસ્ટમ સંચાલકનો સંપર્ક કરો.

en: You must supply a name for this saved session.
gu: તમે આ સાચવવામાં સત્ર માટે એક નામ પુરવઠો આવશ્યક છે.

en: You must supply a password for this saved session.
gu: તમે આ સાચવવામાં સત્ર માટે પાસવર્ડ પુરવઠો આવશ્યક છે.

en: You need to add question groups
gu: તમે પ્રશ્ન જૂથો ઉમેરી જરૂર

en: You need to add questions
gu: તમે પ્રશ્નો ઉમેરવાની જરૂર છે

en: You should export your responses before deactivating.
gu: તમે નિષ્ક્રિય કરવા પહેલાં તમારી પ્રતિસાદ નિકાસ કરીશું.

en: You should have a great time doing this
gu: તમે એક મહાન સમય આમ જોઇએ

en: You should note the name(s) of the table(s) in case you need to access this information later.
gu: તમે પછીથી આ જાણકારી ઍક્સેસ કરવાની જરૂર પડે તો તમે કોષ્ટક (ઓ) ના નામ (ઓ) નોંધ લેવી જોઈએ.

en: You should only activate a survey when you are absolutely certain that your survey setup is finished and will not need changing.
gu: તમે તમારી મોજણી સુયોજન સમાપ્ત થયેલ છે કે સંપૂર્ણપણે ચોક્કસ છે ત્યારે માત્ર એક સર્વેક્ષણ સક્રિય કરીશું અને બદલતા જરૂર નથી.

en: Your Choices
gu: તમારી પસંદગીઓ

en: Your LimeSurvey installation is checked if the update can be run successfully.
gu: અપડેટ સફળતાપૂર્વક ચલાવી શકાય છે જો તમારી LimeSurvey સ્થાપન ચકાસેલ છે.

en: Your Ranking
gu: તમારા રેન્કિંગ

en: Your answer
gu: તમારો જવાબ

en: Your assessment
gu: તમારા આકારણી

en: Your browser reports that it was used previously to answer this survey. We are resetting the session so that you can start from the beginning.
gu: તમારું બ્રાઉઝર તે આ મોજણી જવાબ આપવા અગાઉ ઉપયોગમાં લેવાયો હતો તે અહેવાલ. તમે શરૂઆતથી શરૂ કરી શકો છો કે જેથી અમે સત્ર રીસેટ છે.

en: Your database server password.
gu: તમારા ડેટાબેઝ સર્વર પાસવર્ડ.

en: Your passwords do not match.
gu: તમારા પાસવર્ડ્સ મેળ ખાતા નથી.

en: Your personal settings were successfully saved.
gu: તમારી વ્યક્તિગત સેટિંગ્સ સફળતાપૂર્વક સાચવવામાં આવી હતી.

en: Your preferred language will be used through out the installation process.
gu: તમારી પસંદીદા ભાષા સ્થાપન પ્રક્રિયા દ્વારા વાપરવામાં આવશે.

en: Your response table will be renamed to:
gu: તમારા પ્રતિભાવ ટેબલ પર બદલવામાં આવશે:

en: Your responses have not been lost and have been emailed to the survey administrator and will be entered into our database at a later point.
gu: તમારા જવાબો જતું ન હોય અને ઇમેઇલ કરવામાં આવી છે મોજણી સંચાલક માટે અને પછી બિંદુ પર અમારા ડેટાબેઝમાં દાખલ કરવામાં આવશે.

en: Your responses were successfully saved.
gu: તમારા જવાબો સફળતાપૂર્વક સાચવવામાં આવી હતી.

en: Your survey can export associated token data with each response. Select any additional fields you would like to export.
gu: તમારા સર્વે દરેક પ્રતિભાવ સાથે સંકળાયેલ ટોકન માહિતી નિકાસ કરી શકો છો. તમે નિકાસ કરવા માંગો છો, કોઈપણ વધારાના ક્ષેત્રો પસંદ કરો.

en: Your survey responses have been recorded.
gu: તમારા સર્વે પ્રતિસાદ રેકોર્ડ કરવામાં આવી છે.

en: Your survey was successfully saved.
gu: તમારા સર્વે સફળતાપૂર્વક સાચવવામાં આવી હતી.

en: Your survey will be saved using that name and password, and can be completed later by logging in with the same name and password.
gu: તમારા સર્વે તે નામ અને પાસવર્ડનો ઉપયોગ કરીને સાચવવામાં આવશે, અને એ જ નામ અને પાસવર્ડ સાથે લૉગ ઇન દ્વારા પાછળથી પૂર્ણ કરી શકાય છે.

en: Your time to answer this question has expired
gu: આ પ્રશ્નનો જવાબ આપવા માટે તમારી સમય સમાપ્ત થયું છે

en: Your time to answer this question has nearly expired. You have {TIME} remaining.
gu: આ પ્રશ્નનો જવાબ આપવા માટે તમારી સમય લગભગ સમાપ્ત થયું છે. તમે {} TIME બાકી છે.

en: Your user data for accessing %s
gu: % S ને ઍક્સેસ કરવા માટે તમારા વપરાશકર્તા માહિતી

en: Zoom level
gu: ઝૂમ સ્તર

en: and
gu: અને

en: at question
gu: પ્રશ્ન પર

en: checked
gu: રંગબેરંગી

en: d-m-yyyy
gu: D-M-YYYY

en: d/m/yyyy
gu: ડી / m / YYYY

en: dd-mm-yyyy
gu: dd-MM-YYYY

en: dd/mm/yyyy
gu: DD / MM / YYYY

en: directory
gu: નિર્દેશિકા

en: equals
gu: બરાબર

en: having a token
gu: એક ટોકન કર્યા

en: having a valid email address
gu: કોઈ માન્ય ઇમેઇલ સરનામું ધરાવતા

en: hh:mm
gu: HH: MM

en: hours
gu: કલાક

en: is
gu: છે

en: is NOT
gu: હોતું નથી

en: is greater than
gu: એક કરતાં વધારે છે

en: is greater than or equal to
gu: એક કરતાં વધારે અથવા બરાબર છે

en: is less than
gu: કરતાં ઓછું છે

en: is less than or equal to
gu: કરતા ઓછો અથવા સમાન છે

en: is matched (regexp)
gu: મેળ ખાતી થયેલ છે (regexp)

en: minitab method
gu: minitab પદ્ધતિ

en: mins
gu: મિનિટ

en: mm-dd-yyyy
gu: MM-DD-YYYY

en: mm/dd/yyyy
gu: MM / DD / YYYY

en: not checked
gu: ચકાસાયેલ નથી

en: not having been sent an invitation already
gu: પહેલેથી જ એક આમંત્રણ મોકલવામાં આવ્યું નહિ

en: or
gu: અથવા

en: page
gu: પાનું

en: queXML format (*.xml)
gu: queXML ફોર્મેટ (*. XML)

en: quota language settings
gu: ક્વોટા ભાષા સેટિંગ્સ

en: quota members
gu: ક્વોટા સભ્યો

en: responses
gu: પ્રતિસાદ

en: seconds
gu: સેકન્ડ

en: selected
gu: પસંદ

en: table
gu: ટેબલ

en: this is an automated email to notify that a user has been created for you on the site '%s'.
gu: આ વપરાશકર્તા સાઇટ '% s' પર તમે માટે બનાવવામાં આવ્યું છે કે સૂચિત કરવા માટે ઓટોમેટ ઇમેઇલ છે.

en: timings
gu: સમય

en: visit http://us2.php.net/manual/en/ref.image.php for more information
gu: વધુ માહિતી માટે http://us2.php.net/manual/en/ref.image.php મુલાકાત

en: yyyy-mm-dd
gu: YYYY-MM-DD

en: yyyy/mm/dd
gu: YYYY / MM / DD
